saif ali khan childhood pic

या मुलाला ओळखलंत का.? रुबाब आणि प्रतिष्टेसाठी प्रसिद्ध आहे हा मुलगा; २ लग्न करून जगतोय असे जीवन….

मनोरंजन

सोशल मीडियाच्या या जमान्यात ग्लॅमरस इंडस्ट्रीशी संबंधित स्टार्सचे फोटो अनेकदा व्हायरल होतात. कधी स्टार्स व्हेकेशनचे फोटो शेअर करतात तर कधी त्यांचे बालपणीचे फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल होतात. गेल्या काही दिवसांपासून हाच ट्रेंड सुरू आहे, ज्यामध्ये बॉलिवूड इंडस्ट्रीशी संबंधित स्टार्सचे बालपणीचे फोटो व्हायरल होत आहेत, जे पाहिल्यानंतर चाहत्यांमध्ये त्यांना ओळखण्याची स्पर्धा लागली आहे.

   

बॉलीवूड इंडस्ट्रीतील कट्टर चाहते या स्टार्सला सहज ओळखत असले तरी बरेच लोक त्यांना अजिबात ओळखत नाहीत. दरम्यान, बॉलिवूडमधील आणखी एका लोकप्रिय अभिनेत्याचा बालपणीचा फोटो व्हायरल होत आहे, जो पाहिल्यानंतर फार कमी लोक त्याला ओळखू शकले आहेत. चला तर मग जाणून घेऊया व्हायरल फोटोमध्ये दिसणारे हे मूल कोण आहे?

व्हायरल होत असलेल्या या फोटोमध्ये हिंदी चित्रपटसृष्टीतील ज्येष्ठ अभिनेत्री शर्मिला टागोर दिसत आहेत. यादरम्यान शर्मिला टागोरने चष्मा घातला आहे ज्यामध्ये ती खूपच स्टायलिश दिसत आहे. दरम्यान, त्यांच्यासोबत एक लहान मूलही दिसत आहे, ज्याच्या गोंडसपणावर कोणीही हरवून जाऊ शकते.

हे वाचा:   'या' गंभीर आजाराला झुंज देतेय प्रसिद्ध अभिनेत्री ऐश्वर्या; अर्धा चेहरा झाला पॅरलाइज

हा मुलगा सध्या इंडस्ट्रीत एक प्रसिद्ध नाव आहे आणि त्याला नवाबी अभिनेता म्हटले जाते. या अभिनेत्याने आपल्या कारकिर्दीत आतापर्यंत अनेक वेगवेगळ्या भूमिका साकारल्या आहेत, ज्यांना प्रेक्षकांनीही पसंती दिली आहे. एवढेच नाही तर मुलाने आयुष्यात दोन लग्न केले आहेत. या इशार्‍यानेही तुम्ही या मुलाला ओळखू शकला नसाल तर ते उघड करूया.

खरं तर, हे मूल दुसरे तिसरे कोणी नसून प्रसिद्ध बॉलिवूड अभिनेता आणि शर्मिला टागोर यांचा मुलगा सैफ अली खान आहे. होय.. हा सैफ अली खानचा बालपणीचा फोटो आहे जो चेक शर्ट घातलेला दिसत आहे आणि तो त्याच्या आईसोबत दिसत आहे. सैफ अली खान त्याच्या लहानपणी त्याचा मुलगा तैमूर अली खानसारखाच दिसत होता. म्हणजेच तैमूर अली खान त्याचे वडील सैफ अली खान यांच्यावर गेला आहे असे म्हणता येईल. सैफ अली खानचा हा फोटो त्याच्या बहिणीने त्याच्या वाढदिवसानिमित्त सोशल मीडियावर शेअर केला होता, जो खूप व्हायरल झाला होता.

हे वाचा:   करिश्मा कपूरकडे ना चित्रपट ना नाही जाहिरात तरी भागवते मुलांचा खर्च, समोर आले धक्कादायक सत्य

16 ऑगस्ट 1970 रोजी पतौडी कुटुंबात जन्मलेल्या सैफ अली खानने ‘परंपरा’ या चित्रपटातून करिअरची सुरुवात केली. यानंतर त्याने ‘क्या कहना’, ‘लव आज कल’, ‘बुलेट राजा’, ‘परिणीता’, ‘दिल तेरा दीवाना’, ‘इंतिहान’, ‘सलाम नमस्ते’, ‘हम साथ साथ हैं’ यांसारख्या चित्रपटांमध्ये काम केले.

सैफ अली खानच्या वैयक्तिक आयुष्याविषयी बोलायचे झाले तर, त्याचे वैयक्तिक आयुष्य खूप चर्चेत आहे. 1991 मध्ये त्यांनी स्वतःहून 12 वर्षांनी मोठ्या असलेल्या अमृता सिंहसोबत लग्न केले. यानंतर त्यांच्या घरात 2 मुलांचा जन्म झाला, ज्यांची नावे सारा अली खान आणि इब्राहिम अली खान आहेत. मात्र नंतर त्यांनी अमृतापासून घ’टस्फो’ट घेतला.

यानंतर, 2012 मध्ये त्यांनी प्रसिद्ध अभिनेत्री करीना कपूरशी लग्न केले, ज्यापासून त्यांना तैमूर अली खान आणि अली खान नावाची 2 मुले झाली. सैफ अली खान लवकरच ‘आदि पुरुष’ या चित्रपटात दिसणार असून त्यात तो रावणाची भूमिका साकारणार आहे.

Leave a Reply