वयाच्या 45 व्या वर्षी बनली अविवाहित आई, आज वयाच्या 50 व्या वर्षी ती आपल्या मुलीसोबत एकटीच आयुष्य घालवत आहे, पाहा फोटो….

ट्रेंडिंग

मनोरंजनाच्या जगात असे अनेक प्रतिभावान कलाकार आहेत, ज्यांनी आपल्या उत्कृष्ट अभिनय कौशल्याच्या आणि मेहनतीच्या जोरावर छोट्या पडद्यापासून आपल्या करिअरची सुरुवात केल्यानंतर मोठ्या पडद्यावर पोहोचले आणि आज त्यांची गणना सर्वात यशस्वी आणि लोकप्रिय कलाकारांमध्ये केली जाते. आज आम्ही टेलिव्हिजन इंडस्ट्रीतील अशाच एका लोकप्रिय आणि प्रतिभावान अभिनेत्रीबद्दल बोलणार आहोत, साक्षी तन्वर, जी टीव्ही इंडस्ट्रीतील सर्वात यशस्वी आणि लोकप्रिय अभिनेत्री म्हणून ओळखली जाते.

   

तिच्या जबरदस्त अभिनय कौशल्यामुळे साक्षी तन्वरने छोट्या पडद्यापासून आपल्या अभिनय कारकिर्दीला सुरुवात केली आणि त्यानंतर तिने मोठ्या पडद्यावरही प्रवास केला. साक्षी तन्वरने बॉलिवूडच्या मिस्टर परफेक्शनिस्ट म्हणजेच आमिर खानसोबतही काम केले आहे आणि त्याआधी साक्षी तन्वरने तिच्या करिअरमध्ये लोकप्रिय आणि सुपरहिट मालिकांमध्ये काम केले आहे.

साक्षी तन्वरचा जन्म 12 जानेवारी 1973 रोजी राजस्थानच्या अलवर जिल्ह्यात झाला आणि यावेळी साक्षी तन्वर 50 वर्षांची झाली आहे, परंतु तुम्हाला हे जाणून आश्चर्य वाटेल की वयाच्या या टप्प्यावर येऊनही साक्षी तन्वरने अद्याप लग्न केलेले नाही. ती आयुष्यभर एकटीच राहिली आहे. वयाची पाच दशके पूर्ण करूनही साक्षी तन्वरला जोडीदार न मिळाल्याने ती एकटीच आयुष्य व्यतीत करत आहे, मात्र साक्षी तन्वरने लग्न केले नसले तरी लग्न न करता एका मुलीची आई आणि अभिनेत्री बनली आहे.अविवाहित असल्याने ती आपल्या मुलीला खूप चांगले वाढवत आहे.

हे वाचा:   D अक्षरापासून नाव असणाऱ्या व्यक्तींचा स्वभाव असा असतो..जाणून घ्या D नावाच्या व्यक्तींचा स्वभाव, प्रेम, करीयर कसे असते

साक्षी तन्वरने तिच्या कारकिर्दीत अनेक टीव्ही मालिका आणि चित्रपटांमध्ये काम केले असले तरी या अभिनेत्रीला खरी ओळख टीव्हीवरील अत्यंत लोकप्रिय आणि सुपरहिट मालिका ‘बडे अच्छे लगते है’ मधून मिळाली आणि या मालिकेत साक्षी तन्वरची जोडी टीव्ही अभिनेता राम कपूर आणि यामुळे आहे. मालिका, साक्षी तन्वरने घरोघरी प्रचंड लोकप्रियता मिळवली आहे. साक्षी तन्वर बर्‍याच काळापासून सक्रिय इंडस्ट्रीपासून दूर आहे, परंतु काही काळापूर्वी साक्षी तन्वर एकता कपूरच्या मुलाच्या वाढदिवसाच्या पार्टीत सहभागी झाली होती आणि यादरम्यान तिची मुलगीही साक्षीसोबत दिसली होती.

50 वर्षांची असलेली साक्षी तन्वर अजूनही कुमारी आहे, पण या अभिनेत्रीने लग्न न करता आई होण्याचे तिचे स्वप्न पूर्ण केले आहे आणि साक्षी तन्वर 45 वर्षांची असताना तिने एक मुलगी दत्तक घेतली, तिचे नाव तिने दिव्या ठेवले आहे. साक्षी तन्वरची मुलगी दिव्या 5 वर्षांची आहे आणि साक्षी तिच्या मुलीच्या खूप जवळ आहे. साक्षीने या निराधार मुलीला तिच्या एकाकीपणावर मात करण्यासाठी तिला दत्तक घेऊन नवीन जीवन दिले आहे आणि साक्षीने तिच्या मुलीशी एक अतिशय खास आणि मजबूत बॉन्डिंग शेअर केले आहे.

हे वाचा:   हे साधे आणि सुंदर ब्लाउज डिझाइन तुमची मन जिंकतील, प्रत्येक कार्यक्रमामध्ये तुम्हीच सुंदर दिसाल, पहा फोटो....

साक्षी तन्वरच्या कारकिर्दीबद्दल सांगायचे तर, छोट्या पडद्यावर प्रचंड यश मिळवल्यानंतर, साक्षी तन्वर बॉलीवूडच्या ब्लॉकबस्टर चित्रपटात दिसली ज्यामध्ये तिने आमिर खानच्या पत्नीची भूमिका साकारली होती आणि साक्षीने तिच्या उत्कृष्ट अभिनयाने हे पात्र जिवंत करण्यात काहीही नुकसान केले नाही. कोणतीही कसर सोडू नका.

Leave a Reply