kajol duplicate

तोच चेहरा, तीच स्टाईल, हुबेहुब काजोलसारखी दिसणारी ही मुलगी, अजय देवगणही खाली धोका….

मनोरंजन

या जगात प्रत्येक चेहऱ्याची सात माणसं असतात असं तुम्ही वाड-वडिलांना बोलताना अनेकदा ऐकलं असेल. आता जरी तुम्‍हाला तुमच्‍या लूकसारखे आजपर्यंत भेटले नसले तरी बॉलीवूडमध्‍ये असे अनेक अभिनेते आहेत ज्यांचे लूक खूप लोकप्रिय आहेत. तुम्हाला सलमान खान आणि शाहरुख खान यांसारखे अनेक स्टार्स दिसतील जे अनेकदा त्यांची नक्कल करणारे व्हिडिओ पोस्ट करतात. तुम्ही सुहाना खान, ऐश्वर्या राय आणि अनुष्का शर्मा यांच्या लुक लाइक्सबद्दल ऐकले असेलच, पण आज आम्ही तुम्हाला काजोलच्या लुक लाइक्सची ओळख करून देणार आहोत.

   

सध्या सोशल मीडियावर काजोलच्या या कार्बन कॉपीचा बोलबाला आहे. ‘दिलवाले दुल्हनिया ले जाएंगे’च्या अभिनेत्रीसारखी दिसणाऱ्या या मुलीचे नाव निशा साहा पिंकी आहे. निशा ही सोशल मीडियावर प्रभाव टाकणारी आहे. सोशल मीडियावर त्याचा चांगला चाहतावर्ग आहे. निशा केवळ काजोलसारखी दिसत नाही, तर ती अभिनेत्रीची हुबेहुब नक्कलही करते.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by nisha saha pinki (@pinki_9439)

व्हिडिओ लोकप्रिय झाले: काजोलसारखी दिसणारी निशा 90 च्या दशकातील अभिनेत्रीच्या केशरचना आणि ड्रेसची कॉपी करते. निशाने काजोलच्या अनेक लोकप्रिय गाण्यांवर डान्सचे व्हिडिओही शेअर केले आहेत. हे व्हिडीओ पाहून खरे आणि खोटे यातील फरक शोधणे खूप अवघड आहे. विश्वास बसत नसेल तर तुम्ही पण बघा.

हे वाचा:   रवीना टंडन लवकरच अडकणार लग्नाच्या बेडीत.! जुन्या प्रियकरा सोबत या ठिकाणी होईल भव्य लग्न.!

अजय देवगणचीही होणार फसवणूक- निशाचा अभिनय आणि नृत्य दोन्ही अप्रतिम आहे. त्याचा व्हिडिओ पाहून अजय देवगणही गोंधळून जाईल. निशाने काजोलच्या ‘कुछ कुछ होता है’ या चित्रपटातील गाण्यांचे रीलही शेअर केले आहेत. इन्फ्लुएंसर्सचे हे व्हिडिओ सोशल मीडियावर खूप पसंत केले जात आहेत.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by nisha saha pinki (@pinki_9439)

‘आदिपुरुष’मध्ये दिसणार- दुसरीकडे, काजोलबद्दल बोलायचे झाले तर, ही अभिनेत्री लवकरच प्रदर्शित होणाऱ्या बहुप्रतिक्षित ‘आदिपुरुष’ चित्रपटात दिसणार आहे. मात्र, या चित्रपटातील काजोलच्या भूमिकेबाबत अद्याप फारशी माहिती देण्यात आलेली नाही. याशिवाय गेल्या वर्षी प्रदर्शित झालेल्या ‘सलाम वेंकी’ या चित्रपटात काजोल शेवटची दिसली होती.

Leave a Reply