शाहिद कपूर नाही तर या अभिनेत्यावर झाले होते करीनाला प्रेम; या कारणामुळे नातं गेलं नाही पुढे.!

मनोरंजन

बॉलिवूडमधील 90 च्या दशकातील एक अतिशय प्रसिद्ध आणि लोकप्रिय अभिनेता असलेला राहुल रॉय आज 53 वर्षांचा झाला आहे. राहुल हा त्याच्या काळातील सर्वात रोमँटिक नायक होता आणि तो अजूनही त्याच्या चाहत्यांमध्ये आशिकी बॉय म्हणून ओळखला जातो. खरं तर 1990 साली रिलीज झालेल्या ‘आशिकी’ या चित्रपटामुळे त्यांना जबरदस्त ख्याती मिळाली. या चित्रपटाने मोठ्या पडद्यावर चांगली कमाई केली आणि यासह राहुल रॉयच्या सर्व अभिनयाचे कौतुक झाले.

   

आशिकी या चित्रपटाने राहुल रॉयला रातोरात सुपरस्टार बनवून तो उंचीच्या शिखरावर पोहोचला. राहुलने केवळ अभिनयच केला नाही तर त्याच्या मोहक लुकमुळे बर्‍याच मुली फिदा झाल्या. यामध्ये बॉलिवूडची बेबो म्हणजे करीना कपूरचा देखील समावेश आहे. होय, करीना कपूर राहुलच्या मोहक आणि देखण्या लुकने फिदा झाली होती. चला जाणून घेऊया, काय होते संपूर्ण प्रकरण.शाहिद आणि सैफच्या आधी करीनाने तिचे मन अभिनेता राहुल रॉयला दिले. त्यावेळी करीना किशोरवयीन होती आणि राहुल रॉय तिचा पहिला क्रश होता. याचा खुलासा करिनाने स्वत: एका राष्ट्रीय दूरदर्शनमध्ये केला आहे.

हे वाचा:   50 कोटी रुपयांच्या संपत्ती ची मालकीण आहे सपना चौधरी, वयाच्या ८ व्या वर्षी वडील गमावल्यानंतर स्टेजवर करू लागली डान्स.

वास्तविक वर्ष 2019 मध्ये करीना कपूर डान्स इंडिया डान्स डान्स रिऍलिटी शोमध्ये न्यायाधीश म्हणून काम करत होती. त्याचवेळी करीनाने एका एपिसोडमध्ये पहिले क्रश उघड केले. करीनाने सांगितले होते की, राहुल रॉयला ‘आशिकी’ चित्रपटात पाहिल्यानंतर ती वेडी झाली होती. राहुल रॉयसाठी तिने 8 वेळा आशिकी हा चित्रपट पाहिल्याचेही करीनाने म्हटले आहे. करिनानेही राहुलच्या पोस्टरला तिच्या खोलीत ठेवल्याचा धक्कादायक खुलासा केला.

करीनाच्या या खुलासेानंतर राहुल रॉय यांनीही आपला प्रतिसाद दिला. तिने इंस्टाग्रामवर एक पोस्ट शेअर केली आणि लिहिले की, गेल्या काही दिवसांपासून मी सतत करीना माझ्याबद्दल बोललेल्या बातम्या मी सतत वाचत आहे. अशी प्रशंसा ऐकून मी स्तब्ध झालो.

राहुल रॉय असेही म्हणाले की, करीनाच्या प्रामाणिकपणाचे कौतुक केले पाहिजे. ते पुढे म्हणाले की, मी त्यांची बहीण करिश्माबरोबर काम केल्यामुळे मी त्याच्याबरोबर काम करण्यास उत्सुक आहे. “देव तुम्हाला नेहमीच संतुष्ट करेल आणि तुझ्यावर प्रकाश घालेल.

हे वाचा:   शोले चित्रपटाच्या सेटवर अमिताभ बच्चन यांनी केली होती मोठी गडबड, "ही अभिनेत्री झाली होती ग"र्भ"व"ती.!

90 च्या दशकाचा सुपरस्टार राहुल रॉय आजकाल आयुष्यातील सर्वात कठीण टप्प्यातून जात आहे. वास्तविक नोव्हेंबर 2020 मध्ये राहुल रॉय यांनी कारगिलमधील चित्रपटाच्या शूटिंग दरम्यान ब्रेन स्ट्रो कचे शि कार झाले होते. राहुल आपल्या फिल्म युनिटसह कारगिल -15 डिग्री तापमानात शूट करत होता. त्यानंतर सैन्याच्या मदतीने त्यांना हेलिकॉप्टरने श्रीनगरला आणण्यात आले. तथापि, दीर्घ उपचारानंतर राहुल रॉय आता ब्रेन स्ट्रो कपासून मुक्त झाला आहे.

राहुल रॉय यांना 45 दिवस रुग्णालयात दाखल करण्यात आले होते आणि जानेवारीच्या पहिल्या आठवड्यात त्यांना रुग्णालयातून सोडण्यात आले. तसे, राहुल रॉयची प्रकृती आता खूप सुधारली आहे. तथापि, त्यांना पूर्णपणे बरे होण्यासाठी 6 ते 7 महिने लागू शकतात.

मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा.

Leave a Reply