पूजा भट्ट सोहेलच्या प्रेमात वेडी होती, लग्न करायचे होते, पण सलमानच्या या कृत्यामुळे….’

मनोरंजन

90 च्या दशकात अभिनेत्री पूजा भट्टने खूप नाव कमावले आहे. पूजा भट्ट प्रसिद्ध दिग्दर्शक महेश भट्ट यांची मुलगी आहे. त्याच वेळी, ती आजची प्रसिद्ध अभिनेत्री आलिया भट्टची सावत्र बहीण आहे. 90 च्या दशकात पूजाने अभिनेत्री म्हणून अनेक चित्रपटांमध्ये काम केले. तिच्या चित्रपटांसोबतच पूजा भट्ट त्या काळात अनेक कारणांमुळे चर्चेत होती. तिचे एक फोटोशूट खूप वादात सापडले होते. एका फोटोमध्ये ती तिचे वडील महेश भट्टसोबत लिप लॉक करताना दिसली होती. या चित्राने उद्योग जगतापासून देशात खळबळ उडाली.

   

पूजा भट्टही तिच्या अफेअरमुळे चर्चेत होती. तिचे नाव एकेकाळी अभिनेता रणवीर शौरीसोबत जोडले गेले होते. त्याचबरोबर ती अभिनेता सोहेल खानसोबतही रिलेशनशिपमध्ये आहे. दोघेही एकेकाळी रिलेशनशिपमध्ये होते. ही गोष्ट त्यावेळची आहे जेव्हा सोहेल खानचे लग्न झाले नव्हते. सीमा खानसोबत लग्नाआधी त्याचे पूजासोबत अफेअर होते. पूजा आणि सोहेलचे नाते खूप पुढे गेले होते. दोघांनाही कायमचे एकमेकांसोबत राहायचे होते आणि ते लग्नासाठी तयार होते पण ते शक्य झाले नाही. पूजाने एका मुलाखतीदरम्यान सोहेलसोबतच्या तिच्या नात्याबद्दल मोकळेपणाने सांगितले. चला जाणून घेऊया काय म्हणाली होती पूजा.

हे वाचा:   अभिनेत्याच्या या वाईट कृत्यामुळे पूर्णपणे तुटली होती रेखा; सेटवरच रडत बसली होती.!

एका मुलाखतीदरम्यान पूजाला सोहेल आणि त्याच्या कुटुंबाबद्दल विचारण्यात आले. याला उत्तर देताना ती म्हणाली होती, ”मी त्याच्या कुटुंबासोबत खूप आरामदायक आहे. ते सर्व खूप चांगले आहेत. ती पुढे म्हणाली, “माझे त्याच्या वडिलांवर खूप प्रेम आहे. मी नुकतीच अरबाजला भेटली आणि मला तो आवडला. त्याची आई एक अद्भुत व्यक्ती आहे. तिने सांगितले की सुरुवातीला सलमान आणि ती काही विचित्र कारणांमुळे एकमेकांचा तिरस्कार करत होते. पण आज ते एका मोठ्या सुखी कुटुंबासारखे राहतात.”

सोहेल खानसोबतच्या लग्नाविषयी बोलताना पूजा म्हणाली, “मला माहित आहे की अनेकांना आमचे नाते आवडत नाही, पण सोहेल दिग्दर्शक म्हणून नवीन करिअरच्या उंबरठ्यावर आहे आणि मी लग्नाच्या अंतिम निर्णयावर आहे.”आम्हाला एकमेकांसोबत राहायचे आहे.” एकेकाळी सोहेल आणि पूजामध्ये सर्व काही ठीक चालले होते, मात्र त्यानंतर त्यांच्या नात्यात दुरावा निर्माण झाला. दोघांचे नाते फार काळ टिकले नाही. दोघेही वेगळे झाले आणि एकमेकांशी लग्न करण्याऐवजी दोघेही इतरांसोबत स्थायिक झाले.

हे वाचा:   या प्रसिद्ध खलनायकाची पत्नी दिसते इतकी सुंदर...फोटो पाहून सर्वाना आश्चर्य वाटते..

सोहेल खानने पूजापासून वेगळे झाल्यानंतर १९९८ मध्ये सीमा खानशी लग्न केले होते. काही दिवसांपूर्वी दोघांचा घटस्फोट झाला. दुसरीकडे, पूजाने 2004 मध्ये बिझनेसमन मनीष माखिजासोबत लग्न केले. पूजा आणि मनीष यांचाही २०११ मध्ये घटस्फोट झाला होता.

Leave a Reply