राखी सावंतच्या ड्रायव्हरने केली चोरी, अभिनेत्रीचे पैसे आणि फोन घेऊन फरार, शेवटी राखीला रिक्षातून फिरावे लागले….

मनोरंजन

बॉलिवूडची ‘ड्रामा क्वीन’ म्हटली जाणारी प्रसिद्ध अभिनेत्री राखी सावंत दिवसेंदिवस चर्चेत असते. राखी तिच्या चित्रपटांपेक्षा तिच्या वैयक्तिक आयुष्यासाठी जास्त चर्चेत असते. राखी सावंत जरी इंडस्ट्रीपासून दूर असली तरी लाइमलाइटमध्ये कसे राहायचे हे तिला माहीत आहे. अनेकदा राखी सावंत सोशल मीडियाच्या माध्यमातून काही ना काही मोठे खुलासे करत असते. अभिनेत्रीच्या आयुष्यात अनेकदा काही उलथापालथ पाहायला मिळतात. काही दिवसांपूर्वी राखी सावंत पती आदिल आणि आईच्या मृ;त्यूमुळे फसवणूक केल्यामुळे चर्चेत आली होती. त्याचवेळी राखी सावंतसोबत आणखी एक मोठी दुर्घटना घडली आहे.

   

खरंतर, शनिवारी राखी सावंतसोबत अशीच एक घटना घडली आहे, ज्यामुळे ती खूपच नाराज दिसत आहे. यादरम्यान, अभिनेत्रीचा एक व्हिडिओ देखील सोशल मीडियावर समोर आला आहे, जो खूप वेगाने व्हायरल होत आहे. राखी सावंतच्या ताज्या व्हिडिओमध्ये ती तिची कार सोडून मुंबईच्या रस्त्यांवर ऑटोमध्ये फिरताना दिसत आहे. यादरम्यान तिने पापाराझींना सांगितले की ती ऑटोमध्ये का फिरत होती.

सोशल मीडियावर व्हायरल होत असलेल्या राखी सावंतच्या नवीन व्हिडिओमध्ये अभिनेत्री ऑटोमध्ये मुंबईच्या रस्त्यांवर फिरताना दिसत आहे. यादरम्यान, राखी सावंत पापाराझींना पाहून तिचं दु:ख सांगू लागली. पापाराझीशी बोलताना अभिनेत्रीने सांगितले की, तिचा ड्रायव्हर तिच्या कारच्या चाव्या घेऊन पळून गेला होता. व्हिडिओमध्ये राखी सावंत सांगताना दिसत आहे की तिचा ड्रायव्हर सोन्याचा फोन आणि पैसे चोरून पळून गेला आहे.

हे वाचा:   रोहित शर्मा आणि मुलगी समायरा यांचे कधीही न पाहिलेले फोटो....

व्हिडिओमध्ये राखी सावंत खूपच नाराज दिसत आहे. राखी सावंत सांगते की तिचा ड्रायव्हर पप्पू यादव यूपीमधील काल सर्व पैसे चोरून पळून गेला. बीएमडब्ल्यू कारची चावी, पैसे, सोन्याचा फोन आणि मर्सिडीज कार घेऊन फरार झाला. राखी सावंत म्हणाली की तिने त्याचे सुद्धा आधार कार्ड घेतले नाही. गरीब बिचारा म्हणत मी त्याच्यावर विश्वास ठेवला आणि तोच गरीब मला चावला. संपूर्ण जगाने मला र’क्ता’चे अश्रू रडवले. हे बघ मी हजारो रुपयांचे कपडे घालून ऑटोत फिरतेय.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Filmymantra Media (@filmymantramedia)

या काळात तिने कुठे जायचे आणि कोणत्या ग्रहावर जाऊन स्थायिक व्हायचे, असे राखी सावंत सांगते. आपण गरीब आहोत असे समजून त्याला कामावर ठेवल्याचे सांगितले आणि तो सर्व सामान घेऊन पळून गेला. राखी सावंतने असेही सांगितले की त्याची बहीण तिच्या घरी काम करते. राखी सावंतने सांगितले की, ती उत्तर प्रदेशातील पप्पू यादव विरुद्ध तक्रार करण्यासाठी ओशिवरा पोलिस ठाण्यात जात आहे.

हे वाचा:   पहिल्या दोन घटस्फोटापासून ते 11 वर्षांपेक्षा लहान मुलासोबतचे प्रेमसंबंध; या प्रसिद्ध बिग बॉस अभिनेत्रीचा प्रवास...

व्हिडिओमध्ये राखी सावंत ऑटोमध्ये बसलेली दिसत आहे. ती असेही म्हणते की मी चांद्रयान साजरा करत होते आणि पप्पू यादवने माझ्या आयुष्याला ग्रहण लावले. राखी सावंतच्या या व्हिडिओवर लोक आपापल्या प्रतिक्रिया देत आहेत. एका यूजरने लिहिले की, “मॅडम ते चंद्रावर गेले.” तर दुसर्‍या यूजरने लिहिले की, “तू खरोखर एक कॉमेडियन आहे, जर राखी खरंच कॉमेडियन असेल तर तुम्हाला कॉमेडी शो पाहण्याची गरज नाही.” त्याच वेळी काही लोक म्हणाले की, “निश्चितपणे राखीने त्याला पगार दिला नसावा”. अशा वेगवेगळ्या प्रतिक्रिया सतत व्हिडिओवर येत आहेत.

Leave a Reply