नवाजुद्दीनसोबत इंटिमेट सीन केल्यानंतर खूप रडली ही अभिनेत्री, म्हणाली त्याला पकडून किस….

मनोरंजन

‘सेक्रेड गेम्स’ या अतिशय लोकप्रिय वेब सीरिजमध्ये काम करणारी अभिनेत्री कुब्रा सैत तिच्या नुकत्याच दिलेल्या एका मुलाखतीमुळे चर्चेत आहे. तिच्या नुकत्याच झालेल्या मुलाखतीत अभिनेत्रीने बॉलीवूडमधील लोकप्रिय अभिनेता नवाजुद्दीन सिद्दीकीबद्दल सांगितले. नवाजुद्दीनशी संबंधित एक प्रसिद्ध चुं’बन’ चा सीनही करावा लागलेला. कुब्बरा सैतने ‘सेक्रेड गेम्स’मध्ये ट्रान्सजेंडर कुक्कूची भूमिका साकारली होती. या भूमिकेतून तिला प्रेक्षकांमध्ये एक ओळख निर्माण केली. त्यातच तिला नवाजुद्दीन सिद्दीकीसोबत कमाई करण्याची संधी मिळाली. या काळात दोन्ही कलाकारांमध्ये इंटिमेट सीनही शूट करण्यात आले. याबाबत कुब्राने नुकतीच चर्चा केली आहे.

   

कुब्राने तिच्या आणि नवाजुद्दीनमधील इंटिमेट सीनचा एक मजेदार किस्सा शेअर केला आहे. इंटीमेट सीननंतर तिने ते सांगितले. हे करताना तिला अनेक अडचणी आल्या. शेवटच्या इंटिमेट सीनमध्ये तिला एकामागून एक 7 टेक लागले. कुब्ब्रा सैत काय म्हणाली ते जाणून घेऊया.

हे वाचा:   रश्मिका जेव्हा विजयसोबत घा"णेर"डे काम करून तासनतास रडायची; म्हणाली "मला घरच्यांशी बोलताही येत नव्हते.."

‘सेक्रेड गेम्स’ या वेब सीरिजची अभिनेत्री कुब्राने बॉलीवूड हंगामाला दिलेल्या मुलाखतीत खुलासा केला की, “नवाज इतका लाजाळू होता की त्याला पकडले जायचे आणि इंटिमेट सीन करायला लावायचे. इतकंच नाही तर बोल्ड सीन्स करू असं गालावर किस करूनही ती नवाजला चिडवायची. नवाजला आराम देण्यासाठी हे करावे लागले.

‘सेक्रेड गेम्स’ अभिनेत्री पुढे म्हणाली, “तो इंटिमेट सीन पहिल्या दिवसाचा होता आणि तो दिवसाचा शेवटचा सीन देखील होता, जो करणे खूप कठीण होते. ते करायला पूर्ण दिवस लागला. एका सीनसाठी 7 टेक कधी लागतात ते कळलेही नाही. सात लागल्यानंतर माझी अवस्था अशी झाली होती की मी हेही विसरून  गेली होती हे करण्यासाठी मला किती तास लागले?

हे वाचा:   हिरोईन केवळ चेहऱ्यावरच नाही तर या भागांवरही करतात मेकअप, पाहा आतील काही न पाहिलेली छायाचित्रे

शेवटी मी जमिनीवर पडले आणि उठूही शकले नाही. हा सीन करताना मी पूर्ण दमले होते आणि रडत होते. यानंतर नवाज आणि दिग्दर्शक अनुराग कश्यप यांनी मला उचलून घट्ट मिठी मारली कारण मी रडत होते. त्यानंतर मी खूप मऊ कट ऐकला. कुब्रानेही नवाजुद्दीन सिद्दीकीचे कौतुक केले. अभिनेत्री म्हणाली, “तो एक अद्भुत व्यक्ती तसेच एक सशक्त अभिनेता आहे आणि माझे त्याच्यावर प्रेम आहे. तोही खूप लाजाळू आहे. यामुळे मला प्रत्येक वेळी नवाजला पकडून इंटिमेट सीन करावे लागले.  मी त्याच्या गालावर जाऊन चुंबन घ्यायचो आणि म्हणायचो चल इंटीमेट सीन करू. हे ऐकून तो हसायचा.

Leave a Reply