9 वर्षांनी लहान असलेल्या रणबीरसोबत मर्यादा ओलांडून बसलेली ऐश्वर्या; घा”णे”र”डे सीन बघून बच्चन कुटुंबाने केले असे….

मनोरंजन

2016 मध्ये रिलीज झालेल्या ‘ऐ दिल है मुश्किल’ या शानदार चित्रपटाला 6 वर्षे पूर्ण झाली आहेत. हा चित्रपट 28 ऑक्टोबर 2016 रोजी प्रदर्शित झाला आणि त्याला प्रेक्षकांचा चांगला प्रतिसाद मिळाला. सुमारे 70 कोटींच्या बजेटमध्ये बनलेल्या या चित्रपटाने 200 कोटींहून अधिक कमाई केली होती. हा चित्रपट दिग्दर्शक करण जोहरच्या मनाच्या अगदी जवळ आहे. याचे दिग्दर्शन करण जोहरनेच केले होते. या चित्रपटात ऐश्वर्या राय बच्चन, रणबीर कपूर आणि अनुष्का शर्मा मुख्य भूमिकेत दिसले होते. या चित्रपटात रणबीर आणि ऐश्वर्या यांच्यात काही सीन्स होते ज्यामुळे बच्चन कुटुंबात खळबळ उडाली होती.

   

ऐश्वर्या राय बच्चनने आई झाल्यानंतर या चित्रपटाद्वारे पुनरागमन केले. चित्रपटात ऐश्वर्याच्या उपस्थितीने करण खूप खूश होता, तर रणबीर कपूर देखील याबद्दल खूप आनंदी होता. तुमच्या माहितीसाठी, आम्ही तुम्हाला हे देखील सांगू की प्रेक्षकांना रणबीर आणि ऐश्वर्याची जोडी खूप आवडली आहे. रणबीर आणि ऐश्वर्या यांच्या वयात ९ वर्षांचा फरक आहे. ऐश्वर्या रणबीरपेक्षा नऊ वर्षांनी मोठी असूनही, त्यांच्या केमिस्ट्रीने प्रेक्षकांची मने जिंकली पण त्यामुळे बच्चन कुटुंबात निराशा आली. आपल्या सुनेला रणबीरशी जवळीक साधताना पाहून बच्चन कुटुंब संतापले होते.

हे वाचा:   इतक्या वर्षात पहिल्यांदा एकटी झोपली आहे मी; सनी लिओनी सोशल मीडियावर म्हणाली असं काही….

चित्रपटातील रणबीर आणि ऐश्वर्या यांच्यातील दृश्याने सर्वांनाच आश्चर्यचकित केले. त्यामुळे बच्चन कुटुंबात खळबळ उडाली. कधी ऐश्वर्या रणबीरच्या मांडीवर बसलेली दिसली तर कधी ती त्याच्या मिठीत. कधी तिने रणबीरच्या खांद्यावर डोकं ठेवलं तर कधी डोळे मिटून स्वतःला रणबीरच्या स्वाधीन केलं.

चित्रपटाचा ट्रेलर प्रदर्शित होताच बच्चन कुटुंबात खळबळ उडाली आहे. जेव्हा ट्रेलर रिलीज झाला तेव्हा तो खूप आवडला पण रणबीर आणि ऐश्वर्याची केमिस्ट्री पाहून बच्चन कुटुंबाने दिग्दर्शक करण जोहरवर नाराजी व्यक्त केली. कारण त्याला रणबीर आणि ऐश्वर्याचे बोल्ड सीन्स आवडले नव्हते. दोघांच्या वयात खूप फरक होता. मिळालेल्या माहितीनुसार, अमिताभ बच्चन यांच्या विनंतीवरून चित्रपटातून अनेक सीन्स काढून टाकण्यात आले होते.

चित्रपट रिलीज होण्यापूर्वीच रणबीर आणि ऐश्वर्याच्या बोल्ड फोटोशूटने बच्चन कुटुंब पुन्हा एकदा अडचणीत आले आहे. या दोघांच्या फोटोंनी पुन्हा खळबळ उडवून दिली होती. या दोघांचे फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल झाले होते. या चित्रपटामुळे ऐश्वर्याचे तिच्या सासर आणि पतीसोबतचे नाते थोडेसे बदलले होते, मात्र त्यानंतर ऐश्वर्याने मोठ्या पडद्यावर असे सीन कधीच केले नाहीत. तिच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर, सध्या ती ‘पोनियिन सेल्वन 1’ या चित्रपटातून प्रेक्षकांची मने जिंकत आहे. हा चित्रपट ब्लॉकबस्टर ठरला आहे.

Leave a Reply