64 वर्षांच्या अन्नू कपूरने शि’लाजी’त खाऊन प्रियंकासोबत रात्रभर बनवले सं’बंध, प्रियांका म्हणाली त्याने माझ्या जवळ येऊन….

मनोरंजन

बॉलीवूड इंडस्ट्रीतील सुप्रसिद्ध अभिनेता अन्नू कपूर यांना आज सर्वजण ओळखतात. अन्नू कपूर यांनी त्यांच्या कारकिर्दीत अनेक हिट चित्रपटांमध्ये काम केले आहे! आणि आपल्या अभिनयाच्या जोरावर त्याने बॉलीवूड इंडस्ट्रीत स्वतःचे नाव कमावले आहे! त्यामुळे आज लोक त्यांचा खूप आदर करतात!

   

आपल्या अभिनयाव्यतिरिक्त अन्नू कपूर सोशल मीडियावरही खूप सक्रिय आहे आणि आपल्या चाहत्यांशी कनेक्ट राहण्यासाठी तो आपल्या चाहत्यांसाठी एक ना एक पोस्ट शेअर करत असतो. आणि चाहते त्याच्या प्रत्येक पोस्टला भरभरून प्रेम देतात आणि अलीकडेच अन्नू कपूरने एक मोठा खुलासा केला आहे! त्या प्रकटीकरणाबद्दल आम्ही तुम्हाला सांगतो!

अन्नू कपूरने खुलासा केला की सात खून माफ या चित्रपटात प्रियांका चोप्राने इतर सर्व कलाकारांसोबत इंटीमेट सीन दिले होते, परंतु तिने अनु कपूर सोबत असा एकही सीन दिला नाही आणि आम्ही तुम्हाला सांगतो की या चित्रपटात प्रियांका चोप्राने ज्यांच्यासोबत बोल्ड सीन्स दिले होते, ते या चित्रपटातील प्रियंका चोप्राचे सात पती होते.त्यांची नावे जॉन अब्राहम, नसीरुद्दीन शाह, नील नितीन मुकेश, इरफान खान आणि अन्नू कपूर हे होते.

हे वाचा:   रणबीर टेबलच्या खाली टीचर सोबत करायचा या घाणेरड्या गोष्टी; आई लाजेने खूपच रडायची, पहा विडिओ..!

तुमच्या माहितीसाठी आम्ही तुम्हाला सांगतो की या चित्रपटात प्रियंका चोप्राने तिच्या सात पतींसोबत बोल्ड सीन दिले होते, मात्र तिने अनु कपूरसोबत एकही बोल्ड सीन दिलेला नव्हता, तिने अन्नू कपूरसोबत बोल्ड सीन करण्यास साफ नकार दिला होता. त्यावर अन्नू कपूरनेही सांगितले की मी दिसायला चांगला नव्हतो म्हणून प्रियांका ने सीन द्यायला नकार दिला.

तोच अन्नू कपूर म्हणाला की, जर तोही इतर अभिनेत्यांसारखा देखणा दिसत असेल तर प्रियांका चोप्राला त्याच्यासोबत बोल्ड सीन करायला काहीच अडचण येणार नाही. ज्यावर अभिनेत्रीचे उत्तर धक्कादायक होते, प्रियंका म्हणाली की, अन्नू कपूर यांना इंटिमेट सीन करायचे असतील आणि अशा कमेंट्स करायच्या असतील तर त्यांनी अशाच चित्रपटात काम करावे ज्यामध्ये हे सर्व घडते.

हे वाचा:   'रोज गैर-पुरुषांशी सेक्स करून अभिनेत्री बनली अभिनेत्री, करीना ने भर कार्यक्रमात काढली भूमीची इज्जत

 

Leave a Reply