20 वर्षांचे लग्न मोडून अर्जुन 15 वर्षांनी लहान असलेल्या परदेशी मुलीच्या प्रेमात पडला; लग्न न करताच बनवले आई..!

मनोरंजन

अर्जुन रामपाल हा हिंदी चित्रपटसृष्टीतील प्रसिद्ध अभिनेता आहे. त्याने बॉलिवूडमध्ये चांगले नाव कमावले आहे. दोन दशकांहून अधिक काळ बॉलीवूडमध्ये सक्रिय असलेला अर्जुन त्याच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळेही चर्चेत असतो. आम्ही तुम्हाला सांगतो की अनेक वर्षानंतर त्याने आपल्या पत्नीला घटस्फोट दिला होता आणि अनेक वर्षांपासून तो आपल्या प्रेयसीसोबत लिव्ह-इन रिलेशनशिपमध्ये राहत होता.

   

अर्जुन रामपाल यांचा जन्म 26 नोव्हेंबर 1972 रोजी मध्य प्रदेशातील जबलपूर जिल्ह्यात झाला. 49 वर्षीय अर्जुनने 1998 मध्ये मेहर जेसियासोबत लग्न केले. मेहर त्या काळातील प्रसिद्ध मॉडेल होती. ती मिस इंडियाही राहिली आहे. लग्नाच्या वेळी अर्जुन 26 वर्षांचा होता. अर्जुन त्याच्या माजी पत्नीपेक्षा लहान होता. लग्नानंतर दोघेही दोन मुलांचे पालक झाले. उल्लेखनीय आहे की अर्जुनने बॉलिवूडमध्ये पदार्पण करण्यापूर्वीच लग्न केले होते.

हे वाचा:   गौतमी पाटीलच्या पहिल्या सिनेमाचा ट्रेलरची चाललेय सगळीकडेच बोंबाबोंब; बघा डान्स अन अभिनयाची जुगलबंदी....

अर्जुन आणि मेहर यांना दोन मुली आहेत. या जोडप्याच्या दोन्ही मुली आता थोड्या मोठ्या झाल्या आहेत. एका मुलीचे नाव माहिका रामपाल आणि एकीचे नाव मेरा रामपाल. मात्र, लग्नाच्या 20 वर्षांनंतर अर्जुन आणि मेहर जेसियाचे नाते तुटले. वास्तविक, काही कारणास्तव लग्नाच्या वीस वर्षांनी म्हणजेच २०१८ मध्ये या जोडप्याचा घटस्फोट झाला.

अर्जुनने आधी आपल्यापेक्षा वयाने मोठ्या महिलेशी लग्न केले होते, नंतर त्याने त्याच्यापेक्षा १५ वर्षांनी लहान मुलीशी लग्न केले. अर्जुन रामपाल मेहरपासून घटस्फोट घेतल्यापासून गॅब्रिएला डेमेट्रिएड्ससोबत रिलेशनशिपमध्ये आहे. गॅब्रिएला डेमेट्रेस ही दक्षिण आफ्रिकेची एक प्रसिद्ध आणि सुंदर मॉडेल आहे. गॅब्रिएला डेमेट्रेडेस अर्जुनपेक्षा 15 वर्षांनी लहान आहे.

मेहरसोबत घटस्फोट झाल्यापासून अर्जुन गॅब्रिएलासोबत रिलेशनशिपमध्ये आहे. दोघेही काही काळ एकत्र राहू लागले आणि आजतागायत एकत्रच आहेत. दोघांचे लग्न झाले नाही पण असे असूनही दोघेही एका मुलाचे आई-वडील झाले आहेत. या जोडप्याला एरिक रामपाल नावाचा मुलगा आहे. एरिकचा जन्म जुलै 2019 मध्ये झाला. अर्जुन आणि गॅब्रिएला जवळपास चार वर्षांपासून एकत्र आहेत. दोघांनाही आई-वडील होऊन तीन वर्षांहून अधिक काळ लोटला आहे. मात्र लग्न झाले नाही. चाहते या दोघांच्या लग्नाची वाट पाहत आहेत. आता अर्जुन दुसऱ्यांदा घोडीवर कधी आरूढ होणार हे पाहायचे आहे.

हे वाचा:   'तुला दिग्दर्शकासह थोडी तडजोड...', प्रसिद्ध अभिनेत्रीने सांगितला कास्टिंग काऊचचा भयानक अनुभव.!

आता अर्जुनच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर तो नुकताच ‘धाकड’ चित्रपटात दिसला होता. या चित्रपटात अभिनेत्री कंगना रणौत मुख्य भूमिकेत होती पण हा चित्रपट फ्लॉप ठरला. मात्र, सध्या अभिनेता ‘नास्तिक’ चित्रपटाच्या शूटिंगमध्ये व्यस्त आहे. त्याच्या आगामी चित्रपटात ‘द बॅटल ऑफ भीमा कोरेगाव’चाही समावेश आहे.

Leave a Reply