इतकी मोठी आणि सुंदर झालेय दंगल चित्रपटातील लहान बबिता; हिच्या सौंदर्यासमोर सारा आणि जान्हवीसुद्धा फिक्या आहेत..

मनोरंजन

बॉलीवूड अभिनेता आमिर खान या वर्षी तब्बल चार वर्षांनंतर ‘लाल सिंग चड्ढा’ चित्रपटाद्वारे मोठ्या पडद्यावर परतला आहे. या चित्रपटात अभिनेत्री करीना कपूर आणि अभिनेता नागा चैतन्य देखील महत्त्वाच्या भूमिकेत दिसले होते. प्रेक्षक आणि निर्मात्यांना या चित्रपटाकडून खूप अपेक्षा होत्या पण हा चित्रपट फ्लॉप ठरला. आमिर खानचा चित्रपट ‘लाल सिंग चड्ढा’ हा हॉलिवूड चित्रपटाचा हिंदी रिमेक होता, परंतु चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर आपले बजेटही काढू शकला नाही. या चित्रपटाचे नशीब खूप वाईट होते आणि त्यानंतर आमिरने काही काळ अभिनयातून ब्रेक घेण्याचा निर्णय घेतला होता.

   

आमिरच्या या निर्णयाचे सर्वांनाच आश्चर्य वाटले होते पण तो ‘चॅम्पियन्स’ चित्रपटाची निर्मिती करणार असल्याचे सांगितले होते. तसे, आमिरने बॉलिवूडमध्ये अनेक उत्कृष्ट चित्रपट केले आहेत. त्यांचा ‘दंगल’ हा हिंदी चित्रपटसृष्टीत सर्वाधिक कमाई करणारा चित्रपट आहे. आमिरचा हा चित्रपट खूप आवडला होता. चित्रपटाने प्रचंड नफा कमावला. आज आम्ही तुम्हाला या चित्रपटात दिसणार्‍या एका अभिनेत्रीबद्दल बोलणार आहोत. सुहानी भट्टनागर असे त्या अभिनेत्रीचे नाव आहे.

हे वाचा:   महिलेला झाली 2जुळी मुल, दोघांचे वडील वेगवेगळे पुरुष, एकाच रात्री बनवले दोघांशी संबंध

या चित्रपटात सुहानी भट्टनागरने लहानग्या बबिता फोगटची भूमिका साकारली होती. या चित्रपटातील त्यांचे कामही खूप आवडले होते. आता छोटी सुहानी खूप मोठी झाली आहे. सोशल मीडियावरही ती अॅक्टिव्ह आढळते. सुहानी अनेकदा तिचे फोटो सोशल मीडियावर शेअर करत असते. इंस्टाग्रामवर सुहानीला 16 हजारांहून अधिक लोक फॉलो करतात. सोशल मीडिया यूजर्स तिच्या फोटोंवर खूप प्रेम करत आहेत.

‘दंगल’ या ब्लॉकबस्टर चित्रपटात बबिता फोगटच्या बालपणीची भूमिका साकारणाऱ्या सुहानी भटनागरने यापूर्वी जाहिरातींमधून आपल्या करिअरची सुरुवात केली होती. सुहानीला सुरुवातीपासूनच ग्लॅमरच्या दुनियेची आवड आहे. त्यानंतरच जाहिरातींमध्ये काम केल्यानंतर ती बॉलिवूडमध्ये आली. दिल्लीत राहणारी सुहानी आता मुंबईत राहते.

सुहानी केवळ तिची छायाचित्रेच पोस्ट करत नाही, तर ती तिच्या इन्स्टाग्राम अकाऊंटवरून अनेकदा बॉलिवूड सेलिब्रिटींसोबतची छायाचित्रेही शेअर करते. ‘दंगल’मध्ये सुहानीचे काम खूप आवडले होते, पण या चित्रपटाच्या प्रचंड यशानंतर ती चर्चेत राहिली नाही आणि कोणत्याही मोठ्या चित्रपटात दिसली नाही.

Leave a Reply