रणबीर कपूरने उघडले बेडरूमचे रहस्य, म्हणाला “आलिया रात्री बेडवर माझ्यासोबत करते असे..”

मनोरंजन

बॉलिवूड इंडस्ट्रीतील सुंदर कपल रणबीर कपूर आणि आलिया भट्ट सध्या त्यांच्या ‘ब्रह्मास्त्र’ चित्रपटामुळे चर्चेत आहेत. बहिष्काराच्या दरम्यान ब्रह्मास्त्रने चांगली कमाई केली आहे. वृत्तांवर विश्वास ठेवला तर या चित्रपटाने आतापर्यंत 450 कोटींहून अधिक कमाई करून विक्रम नोंदवला आहे. ब्रह्मास्त्रावर बहिष्कार घालण्याची मागणी अजूनही अनेक लोक करत असले तरी, त्याचा कमाईवर फारसा परिणाम झालेला नाही.

   

या चित्रपटाच्या प्रमोशनदरम्यान रणबीर आणि आलिया त्यांच्या वैयक्तिक आयुष्यातील गोष्टीही शेअर करत आहेत. दरम्यान, रणबीर कपूरने पत्नी आलिया भट्टबाबत खुलासा केला आहे. त्याने सांगितले की आलियासोबत झोपताना त्याला किती त्रास होतो कारण आलियाची झोपण्याची स्टाईल खूप वेगळी आहे. जाणून घेऊया काय म्हणाले रणबीर कपूर?

नुकत्याच झालेल्या एका मुलाखतीदरम्यान रणबीर कपूरला त्याची पत्नी आलिया भट्टच्या सवयींबद्दल विचारण्यात आले तेव्हा तो म्हणाला, “आलियाची झोपण्याची स्थिती खूप विचित्र आहे. ती रात्री अंथरुणावर सगळीकडे फेऱ्या मारते. अशा स्थितीत मी एका कोपऱ्यात पोहोचतो. संपूर्ण पलंग कितीही मोठा असला तरी मला फक्त एक कोपरा मिळतो. आलियाच्या या सवयीशी मला दररोज संघर्ष करावा लागतो.”

हे वाचा:   प्रियंका चोप्राने शेअर केला मुलीचा व्हिडीओ, चेहरा दिसायला लागला कि अभिनेत्रीने ने केले हे कृत्य

यावेळी आलिया भट्टने रणबीरच्या एका वाईट सवयीबद्दलही सांगितले. तो म्हणाला, “मला रणबीर शांत राहायला आवडतो. रणबीर माझे म्हणणे शांतपणे ऐकतो. ही त्याच्याबद्दलची खास गोष्ट आहे. पण त्याने अनेक ठिकाणी बोलावे असे मला वाटते जिथे बोलणे आवश्यक आहे पण तो तिथेही गप्प बसतो. अशा स्थितीत त्याचे मौन खूप त्रासदायक आहे.

उल्लेखनीय आहे की रणबीर कपूर आणि आलिया भट्ट यांचा विवाह 14 एप्रिल 2022 रोजी झाला होता. याआधी दोघांनी जवळपास ५ वर्षे एकमेकांना डेट केले होते. सध्या आलिया तिच्या प्रेग्नेंसीचा टप्पा एन्जॉय करत आहे. लवकरच दोघेही आई-वडील होणार आहेत.

रणबीरच्या आगामी चित्रपटांबद्दल बोलायचे झाले तर, ‘ब्रह्मास्त्र’ नंतर तो ‘अ‍ॅनिमल’ या चित्रपटात दिसणार आहे, ज्यामध्ये त्याच्यासोबत प्रसिद्ध अभिनेत्री रश्मिका मंदान्ना दिसणार आहे. याशिवाय रणबीर कपूरकडे लव रंजनचा एक शीर्षकहीन चित्रपट आहे ज्यामध्ये तो अभिनेत्री श्रद्धा कपूरसोबत असणार आहे.

हे वाचा:   लग्न झाल्यानंतरही हृतिकचे कंगनासोबत होते रिलेशन, कंगनाने खुलासा केला होता- 'जमिनीवर झोपूनच....'

आलियाच्या आगामी चित्रपटांबद्दल बोलायचे झाले तर ती ‘रॉकी और रानी की प्रेम कहानी’ या चित्रपटात दिसणार आहे ज्यात तिच्यासोबत सुपरस्टार रणवीर सिंग असणार आहे. याशिवाय आलियाकडे ‘हार्ट ऑफ स्टोन’ नावाचा हॉलिवूड चित्रपट आहे ज्याचे पोस्टर नुकतेच रिलीज करण्यात आले आहे.

Leave a Reply