रश्मिका जेव्हा विजयसोबत घा”णेर”डे काम करून तासनतास रडायची; म्हणाली “मला घरच्यांशी बोलताही येत नव्हते..”

मनोरंजन

रश्मिका मंडण्णाने अल्पावधीतच स्वत:चे चांगले नाव कमावले आहे. ‘नॅशनल क्रश’ रश्मिका मंडण्णाने दक्षिण भारतीय सिनेमात काम करून देशभरात लोकप्रियता मिळवली आहे. आता ती हिंदी चित्रपटसृष्टीतही पाऊल ठेवण्यासाठी सज्ज झाली आहे. ‘शतकातील महानायक’ अमिताभ बच्चन यांच्यासोबत तिचे बॉलिवूड डेब्यू झाले आहे. रश्मिका अवघ्या 26 वर्षांची आहे आणि या तरुण वयात ती फिल्मी जगतात एक प्रसिद्ध नाव बनली आहे. गेल्या वर्षी ती ‘पुष्पा: द राइज’ या ब्लॉकबस्टर चित्रपटामुळे चर्चेत आली होती, तर आता ती अमिताभ बच्चन यांच्यासोबत ‘गुडबाय’ या चित्रपटाद्वारे बॉलिवूडमध्ये पदार्पण करत आहे.

   

रश्मिका मंदान्ना ही सर्वांची आवडती आहे. तिचं सौंदर्य आणि साधेपणाही लोकांना खूप आवडतो. पण तिने तिचा कथित बॉयफ्रेंड विजय देवरकोंडासोबत दिलेल्या किसिंग सीनसाठी तिला खूप ट्रोल केले गेले. ‘डियर कॉम्रेड’ चित्रपटात रश्मिका आणि विजयने लिपलॉक सीन केला होता. यानंतर रश्मिकाला अनेक शि”वीगा”ळ ऐकावी लागली.

हे वाचा:   करीना कपूर म्हणाली की पुरुषांच्या प्रायव्हेट पार्टचा आकार माझ्यासाठी मोठा आणि जा...

आता पुन्हा एकदा या प्रकरणावरून रश्मिकाची व्यथा समोर आली आहे. एका मुलाखतीत याबद्दल बोलताना अभिनेत्री म्हणाली, ”हा क्रम अनेक महिने सुरू राहिला, अनेक दुःखद क्षण आले, मी अनेक वेदनादायक गोष्टी वाचल्या आणि पाहिल्या, मला अशी स्वप्ने पडत होती, जिथे सर्व लोकांनी माझ्याकडे पाठ फिरवली. आणि तुम्ही सतत त्यांची मदत मागत आहात. जेव्हा जेव्हा मला स्वप्ने पडायची तेव्हा मी जागे व्हायचे आणि तासनतास रडायचे.

यावेळी रश्मिकाने हे देखील उघड केले की तिला तिच्या कुटुंबियांशी बोलणे देखील अस्वस्थ वाटत होते. तिने सांगितले की, “तो खूप कठीण भाग होता, मी माझ्या कुटुंबाला कधीच सांगू शकत नाही की मी किती दुःखी आहे, कारण त्या वेळी या गोष्टी त्यांच्यासाठी अगदी नवीन होत्या आणि माझे कुटुंब मला कधीही दुःखी पाहू शकत नाही.”

हे वाचा:   कतरिनानंतर ५६ सालचा सलमान खान खाणार लग्नाचे लाडू; लवकरच या प्रसिद्ध अभिनेत्रीसोबत करणार आहे लग्न.!

विजय आणि रश्मिका एकमेकांना डेट करत असल्याच्या अफवा अनेकदा उडतात, पण नुकतेच रश्मिकाने या प्रकरणावर बोलून या अफवांना पूर्णविराम दिला. विजय आणि मी आमच्या कारकिर्दीच्या सुरुवातीच्या काळात खूप एकत्र काम केले आहे. जेव्हा आपल्याला उद्योग कसा असतो हे माहित नसते आणि अचानक तुम्ही समविचारी लोकांसोबत काम करता तेव्हा तुम्ही मित्र बनता. आमचे अनेक कॉमन मित्र आहेत. हे असेच आहे, ते खूप गोड आहे”.

Leave a Reply