पुन्हा लग्न करण्यासाठी तयार आहे सामंथा प्रभू; घ”टस्पो”टाच्या १ वर्षानंतर घेतला मोठा निर्णय.!

मनोरंजन

दाक्षिणात्य चित्रपटसृष्टीतील अभिनेत्री समंथा रुथ प्रभू तिच्या घटस्फोटानंतर चर्चेत आहे. समंथाचा एक वर्षापूर्वी घटस्फोट झाला. तिने अभिनेता नागा चैतन्यसोबत लग्न केले होते. पण गेल्या वर्षी घटस्फोट झाला. यानंतर समंथा अल्लू अर्जुन आणि रश्मिका मंदान्ना यांच्या ‘पुष्पा’ चित्रपटासाठी चर्चेत होती. ‘पुष्पा’ बद्दल सर्वांनाच माहिती आहे. या चित्रपटात समंथाने आयटम नंबर केला होता. ऊ अंतवा हे गाणे तिला खूप आवडले होते. हे गाणे सुपरहिट ठरले. त्याची फॅन फॉलोइंगही सातत्याने वाढत आहे. आता ती हिंदी चित्रपटसृष्टीतही पाऊल ठेवणार आहे. ती अनेक बॉलिवूड स्टार्ससोबत दिसली आहे.

   

अलीकडेच सामंथाही करण जोहरच्या टॉक शोमध्ये बॉलिवूडचा सुपरस्टार अक्षय कुमारसोबत पोहोचली होती. ती अक्षयसोबत जाहिरातींमध्येही दिसली आहे. ती आता भारतीय अभिनेत्री म्हणून आपली ओळख निर्माण करण्यात व्यस्त आहे. दरम्यान, घटस्फोट होऊन एक वर्षही उलटले नाही आणि ती दुसऱ्या लग्नासाठी तयार असल्याची बातमी येत आहे.

हे वाचा:   बाबो.! 51 वर्षाच्या मराठमोळ्या अभिनेत्रीचे बो'ल्ड फोटो पाहून तुमच्या भुवया उंचावल्या जातील, फोटो सोशल मीडियावर घालतोय धुमाकूळ.!

समंथा आता दुसरं लग्न करणार असल्याचं बोललं जात आहे. सद्गुरूंनी तिला सल्ला दिला आहे. सद्गुरु हे आध्यात्मिक गुरु आहेत. समंथा सद्गुरूंना आपला गुरू मानते. अलीकडेच सामंथाचे गुरू सद्गुरू जगदीश वासुदेव यांनी तिला आयुष्यात पुढे जाण्याचा सल्ला दिला आहे. आता सामंथा दुसऱ्या लग्नाचा विचार करत असल्याचे सांगितले जात आहे. मात्र याबाबत अद्याप अधिकृतपणे काहीही सांगता येणार नाही.

समंथा आणि नागा यांचे 2017 मध्ये लग्न झाले होते. नागा हा दक्षिण भारतीय चित्रपटसृष्टीतील ज्येष्ठ अभिनेते नागार्जुन यांचा मुलगा आहे. हैदराबादमध्ये नागा आणि समंथा यांचे लग्न मोठ्या थाटामाटात पार पडले. दोघांनी हिंदू आणि ख्रिश्चन रितीरिवाजानुसार लग्न केले. नागार्जुनने आपल्या मुलाच्या लग्नावर 10 कोटी रुपये खर्च केले होते.

हे वाचा:   अरेरे! डान्स करताना या जागेवर रिहानाचा ड्रेस फाटला.? फोटो व्हायरल होताच लोक मजा घेत आहेत..

नागा आणि सामंथा यांचा ऑक्टोबर २०२१ मध्ये घटस्फोट झाला. लग्नाच्या चार वर्षानंतर दोघेही वेगळे झाले. दोघांनी सोशल मीडियावर नोट शेअर करून घटस्फोटाची घोषणा केली होती. अभिनेत्रीने लिहिले होते, “खूप विचारविनिमय केल्यानंतर, चैतन्य आणि मी पती-पत्नी म्हणून वेगळे होण्याचा निर्णय घेतला आहे. आम्ही भाग्यवान आहोत की आमच्यात दशकभर जुनी मैत्री आहे जी आमच्या नात्याचा पाया होती.

आम्हाला खात्री आहे की ही मैत्री आमच्यामध्ये नेहमीच एक विशेष बंध कायम ठेवेल. आम्ही आमचे चाहते, हितचिंतक आणि प्रसारमाध्यमांनी या कठीण काळात आम्हाला साथ देण्याचे आवाहन करतो. आणि आयुष्यात पुढे जाण्यासाठी आम्हाला गोपनीयता द्या. तुमच्या सर्व समर्थनासाठी धन्यवाद”.

Leave a Reply