अनेक पुरुषांसोबत लफडी करूनही एकटी का आहे तब्बू.? , लग्न न करण्याचं हे आहे कारण….

मनोरंजन

हिंदी सिनेसृष्टीतील प्रसिद्ध आणि सुंदर अभिनेत्री तब्बू 52 वर्षांची झाली आहे. तब्बूचा जन्म 4 नोव्हेंबर 1970 रोजी हैदराबादमध्ये झाला. हैदराबादमध्ये जन्मलेल्या तब्बूची मोठी बहीण फराह नाजही अभिनेत्री राहिली आहे. त्यांनी त्यांच्या काळात अनेक चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. वयाची पाच दशके पूर्ण करूनही तब्बूचे सौंदर्य अबाधित आहे. तब्बूची फिल्मी कारकीर्द खूपच चमकदार आहे. तिने तिच्या करिअरमध्ये अनेक हिट चित्रपटांमध्ये काम केले आहे पण दुसरीकडे तब्बूचे वैयक्तिक आयुष्य असे राहिलेले नाही.

   

तिचेअनेक अफेअर होते पण त्याचं प्रेम कुणाच्याही सहवासात पोहोचू शकलं नाही. तब्बूचे अद्याप लग्न झालेले नाही. वयाच्या 52 व्या वर्षीही ती कुमारी आहे. तब्बूने लग्न का केले नाही?ती कुमारी का राहिली? या प्रश्नांची उत्तरे फक्त तब्बूकडे आहेत. यामागचे कारण त्याने गमतीने बॉलिवूड सुपरस्टार अजय देवगणला सांगितले. आम्ही तुम्हाला सांगतो की तब्बू आणि अजय खूप चांगले मित्र आहेत. या दोघांनीही मोठ्या पडद्यावर एकत्र काम केले आहे आणि त्यांची जोडी चाहत्यांना खूप आवडली होती.

हे वाचा:   शाहिद कपूर नाही तर या अभिनेत्यावर झाले होते करीनाला प्रेम; या कारणामुळे नातं गेलं नाही पुढे.!

तब्बूचे नाव एकेकाळी बॉलिवूड चित्रपट निर्माता साजिद नाडियादवालासोबत जोडले गेले होते. साजिदची पत्नी आणि बॉलिवूड अभिनेत्री दिव्या भारतीचे निधन झाले तेव्हा साजिद तब्बूच्या जवळ आला होता. पण दिव्याला विसरणे साजिदसाठी कठीण होते. त्यामुळे तब्बूसोबतचे त्याचे नाते डळमळीत होऊ लागले. लवकरच दोघेही वेगळे झाले.

साजिद खानपासून वेगळे झाल्यानंतर तब्बूला दक्षिण भारतीय चित्रपटसृष्टीतील सुपरस्टार नागार्जुनचा पाठिंबा मिळाला. या दोन्ही कलाकारांचं अफेअरही होतं. पण नागार्जुन आधीच विवाहित असल्याने हे नातेही कोणत्याही गंतव्यापर्यंत पोहोचू शकले नाही. दोघेही एकत्र राहिले पण लवकरच वेगळे झाले. दोघांनी एकमेकांना 10 वर्षे डेट केले होते. दोन अफेअरनंतर तब्बू पुन्हा एकदा प्रेमात पडली. यावेळी तिने आपले हृदय अभिनेता संजय कपूरला दिले. पण याआधीही दोनदा घडलेली गोष्ट तशीच घडली. तब्बूचे पुन्हा एकदा ब्रेकअप झाले.

हे वाचा:   नीता अंबानींनी खरेदी केला जगातील सर्वात महागडा रोबोट,किंमत ऐकून तुम्हालाही येईल चक्कर

एका मुलाखतीदरम्यान तब्बूला आई होण्याबाबत प्रश्न विचारण्यात आला होता. तिने सांगितले होते की, “मी मातृत्वाला नाही म्हटले तर मूर्खपणा होईल. कधी कधी आई होण्याची आणि लग्न करण्याची इच्छा असते. पण माझ्यातील समजूतदार आणि तर्कशुद्ध भाग तो शांत ठेवतो. मला लग्नाच्या बाहेर मुल असायला काहीच हरकत नाही. यात काही गैर नाही. मला आई व्हायचे असेल तर मला कोणीही रोखू शकत नाही. पण मला मुद्दाम मुलाला दोन्ही पालकांपासून वेगळे करायचे नाही.

Leave a Reply