हनिमूनला असताना आलिया भट्टला कपडे सुद्धा घालू दिले नाही रणबीर कपूरने, “अभिनेत्रीनेच उघड केले सत्य”

मनोरंजन

आलिया भट्ट ही बॉलिवूडमधील सर्वात यशस्वी अभिनेत्रींपैकी एक मानली जाते. स्टार किड असूनही तिने स्वतःची एक वेगळी ओळख निर्माण केली आहे. आलिया जेव्हा जेव्हा पडद्यावर येते तेव्हा ती आपल्या दमदार अभिनयाने चाहत्यांची मने जिंकते. स्टुडंट ऑफ द इयरमधून आपल्या करिअरची सुरुवात करणाऱ्या आलियाने तिच्या पुढच्या ‘हायवे’ या चित्रपटातून चाहत्यांची मने जिंकली.

   

यानंतर, राझी, हम्प्टी शर्मा की दुल्हनिया, बद्रीनाथ की दुल्हनिया, उडता पंजाब, गली बॉय यांसारख्या चित्रपटांसह तिने लोकांना सांगितले की तिच्यात अद्भुत प्रतिभा आहे. केवळ चित्रपटांचीच नाही तर आलिया ही अॅड क्वीन देखील आहे. आलिया अनेक जाहिराती करते ज्या प्रेक्षकांना खूप आवडतात. लग्नाशी संबंधित त्याच्या सहाय्यकांना प्रेक्षकांचे आणखी प्रेम मिळते. आता अलीकडेच आलियाची आणखी एक जाहिरात समोर आली आहे ज्यासाठी ती चर्चेत आहे.

वास्तविक, चाहत्यांमध्ये चर्चेत असलेली आलियाची जाहिरात टायटन रागाच्या घड्याळाची आहे. या जाहिरातीत आलिया खूपच सुंदर आणि स्टायलिश दिसत आहे. आलिया लवकरच नववधू बनणार आहे आणि तिच्या आउटफिट्सबद्दल तिच्या नातेवाईकांशी बोलत असल्याचं या जाहिरातीत दिसत आहे. ती मॅचिंग घड्याळे असलेल्या नातेवाईकांना बॅचलोरेट, कॉकटेल आणि लग्नाचे कपडे दाखवत आहे. यावर तिची मावशी म्हणाली तू हनिमूनला काय घालशील? यावर आलिया म्हणते- हनीमूनला कोण कपडे घालते….ज्यानंतर सगळे हसायला लागतात.

हे वाचा:   महिमा चौधरीची मुलगी सुंदरतेच्या बाबतीत आईपेक्षाही आहे १० पाऊल पुढे; फोटो पाहून खूपच दिवाने झालेत लोकं.!

या जाहिराती बोल्डली ब्युटीफुल या संकल्पनेवर आहेत. यात महिलांनी न डगमगता खुलेपणाने व्यक्त होण्याचा संदेश दिला आहे. आलिया टायटन रागाची ब्रँड अॅम्बेसेडर देखील आहे. याशिवाय, ती अशा इतर अनेक जाहिरातींमध्ये दिसत आहे जिथे ती उघडपणे बोलणाऱ्या महिलांचे प्रतिनिधित्व करते.

आता आलियाची ही जाहिरात एका खास कारणामुळे लोकांमध्ये चर्चेत आहे. वास्तविक, आलिया भट्ट नुकतीच रणबीर कपूरची वधू बनली आहे. तिने रणबीर कपूरसोबत लग्न केले आहे आणि आता ती कपूर कुटुंबाची सून बनली आहे. अशा परिस्थितीत ही जाहिरात चाहत्यांना तिच्या खऱ्या आयुष्यासारखीच वाटते कारण खऱ्या आयुष्यातही आलिया तितकीच बोल्ड आणि कूल आहे. या जाहिरातीच्या संकल्पनेशी तिचा खूप संबंध असल्याचे स्वत: आलिया म्हणते.

हे वाचा:   ऐश्वर्या रायच्या या कृतीमुळे बीग बी नाराज; सगळ्यांसमोर सूनेवर भडकले

आलिया लवकरच रणबीर कपूरसोबत ब्रह्मास्त्र या चित्रपटात दिसणार आहे. या चित्रपटाच्या सेटपासूनच या दोघांची प्रेमकहाणी सुरू झाली. रणबीर आणि आलिया चार वर्षांपासून रिलेशनशिपमध्ये होते. आलियाने यापूर्वीही अनेकवेळा रणबीरवर आपले प्रेम व्यक्त केले आहे. आलियाने सांगितले होते की, ती केवळ 11 वर्षांची असताना रणबीरच्या प्रेमात पडली होती. तर रणबीर म्हणाला की जर कोविड आला नसता तर त्याने आलियाशी खूप आधी लग्न केले असते. 14 एप्रिल 2022 रोजी आलिया आणि रणबीरचे लग्न झाले.

Leave a Reply