शोले चित्रपटाच्या सेटवर अमिताभ बच्चन यांनी केली होती मोठी गडबड, “ही अभिनेत्री झाली होती ग”र्भ”व”ती.!

मनोरंजन

हिंदी सिनेविश्वात असे अनेक कलाकार आहेत जे आपल्या जबरदस्त अभिनयासाठी ओळखले जातात. त्यापैकी एक म्हणजे शहेनशाह अमिताभ बच्चन, जे सुप्रसिद्ध कलाकार आहेत. 80 वर्षांपेक्षा जास्त वय असलेले बिग बी आजकाल कशावरही अवलंबून नाहीत. या बॉलीवूड इंडस्ट्रीत त्याने स्वतःची एक वेगळी ओळख निर्माण केली आहे. त्यांनी आतापर्यंत अनेक चित्रपटांमध्ये काम केले आहे.

   

शोले चित्रपटात काम करून अमिताभ खूप प्रसिद्ध झाले. या चित्रपटातील त्यांची व्यक्तिरेखा सर्वांनाच आवडली होती. जिथे आजही लोकांना हा चित्रपट पाहायला आवडतो. मात्र, या चित्रपटाच्या चित्रीकरणादरम्यान अशी घटना घडली. त्यामुळे तो आजपर्यंत चर्चेत आहे. पुढे आम्ही तुम्हाला या लेखाद्वारे या घटनेची ओळख करून देऊ.

शोले जय, वीरू आणि गब्बर या चित्रपटातील व्यक्तिरेखा लोकांना खूप आठवतात. जहाँ जय आणि वीरूच्या मैत्रीने सर्वांना आकर्षित केले आणि लोकांना चित्रपटाची गाणी आणि कथा देखील आवडली. लोकांना गब्बरची भूमिकाही खूप आवडली. मात्र, या चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान असेच काहीसे घडले. हे पाहून चाहते आजही थक्क झाले आहेत.

हे वाचा:   या विवाहित अभिनेत्रीच्या प्रेमात वेडा होता सनी देओल.. नाहीतर दररोज तिच्या आठवणीत हा....

तुमच्या माहितीसाठी सांगतो की शोले या चित्रपटात अभिनेते अमिताभ बच्चन यांच्यासोबत अभिनेत्री जया बच्चनही होत्या. जया बच्चन या बिग बींच्या सध्याच्या पत्नी आहेत. या चित्रपटातील अमिताभ बच्चन आणि जया यांचा अभिनय सर्वत्र ओळखला जातो, मात्र शूटिंगदरम्यान घडलेली एक घटना अनेकांना चकित करणारी ठरली. जिथे जया बच्चन यांच्या प्रेग्नेंसीमुळे अमिताभ बच्चन यांच्याकडून शूटिंगदरम्यान चूक झाली होती, हे फार कमी लोकांना माहीत आहे. याशिवाय अमिताभ बच्चन आणि रेखा यांच्यातील प्रेमसंबंधाच्या अफवा पसरल्या असूनही दोघांचे लग्न होऊ शकले नाही.

शोले चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान बिग बींनी या बॉलिवूड नायिकेला प्रेग्नंट केले होते. वास्तविक, शोले चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान बिग बी आणि जया बच्चन एकमेकांच्या जवळ आले होते. त्यानंतर दोघांनी लग्न केले. काही काळानंतर जया बच्चन गरोदर राहिली. जया बच्चन ‘शोले’चे शूटिंग सुरू असताना त्या प्रेग्नंट झाल्या होत्या. जिथे जोडप्याला एक सुंदर मुलगी होती. ही बातमी समजल्यानंतर चाहत्यांमध्ये या प्रकरणाची खूप चर्चा झाली.

Leave a Reply