धोनीसोबत रिलेशनमध्ये राहिली आहे हि साऊथची अभिनेत्री; ब्रेकअप नंतर म्हणाली “खूपच बदनाम होते आमचे नाते”.!

मनोरंजन

दक्षिण इंडस्ट्रीपासून बॉलिवूडपर्यंत प्रसिद्धी मिळवलेल्या राय लक्ष्मी बहुधा एका ना कोणत्या कारणाने चर्चेत असतात. राय लक्ष्मी ही दक्षिण इंडस्ट्रीची टॉप अभिनेत्री म्हणून ओळखली जाते. दक्षिण इंडस्ट्री व्यतिरिक्त राय लक्ष्मीने बॉलिवूडमध्येही बर्‍याच चित्रपटांमध्ये काम केले आहे, परंतु ज्या प्रकारचा तिने विचार केला होता तिला यश मिळालेले नाही.

   

होय, राय लक्ष्मी तिच्या चित्रपटांपेक्षा तिच्या वैयक्तिक आयुष्यासाठी चर्चेत राहिली आहे. इतकेच नाही तर अभिनेत्री राय लक्ष्मीचे नाव महेंद्रसिंग धोनीशीही जोडले गेले होते, हे तिने स्वतः उघड केले. तर आज आम्ही तिच्या आणि महेंद्र सिंग धोनीच्या नात्याविषयी जाणून घेणार आहोत.

राय लक्ष्मीने मॉडेलिंगपासून करिअरची सुरुवात केली, त्यानंतर तिने तमिळ चित्रपटांमध्ये पदार्पण केले, त्यानंतर तिने कधीही आपल्या करिअरपासून माघार घेतली नाही. राय लक्ष्मीचा जन्म बेंगळुरूमध्ये झाला आणि त्यानंतर हळू हळू तिने मॉडेलिंग करिअर केले. राय लक्ष्मीचे नाव अनेक अभिनेते आणि कलाकारांशी संबंधित आहे, परंतु महेंद्रसिंग धोनीबरोबर बर्‍याच दिवसांपासून ते चर्चेत होते. मात्र, महेंद्रसिंग धोनीने राय लक्ष्मीबद्दल कधीच बोलले नाही.

हे वाचा:   एअर होस्टेसने उघड केला प्रायव्हेट जेटमध्ये अब्जाधीशांचे सत्य, म्हणाली- त्यांच्यासोबत करावे लागायचे ते काम....

राय लक्ष्मीने महेंद्रसिंग धोनीबद्दल मोठा खुलासा केला आणि सांगितले की मी त्यांना दि. तथापि, महेंद्रसिंग धोनी आपल्या या डेटविषयी कधीच बोलला नाही. इतकेच नव्हे तर राय लक्ष्मीने महेंद्रसिंग धोनीच्या नावाचा फायदा घेतल्यामुळे हि चर्चा कायम राहिली. ब्रेकअपनंतर राय लक्ष्मीने बराच गोंधळ केला होता , त्या मुळे बरीच चर्चाही निर्माण झाली होते.

राय लक्ष्मीच्या म्हणण्यानुसार, तिने २००८ च्या आयपीएलमध्ये महेंद्रसिंग धोनीची भेट घेतली आणि त्यानंतर दोघांचे संबंध बनले. राय लक्ष्मीच्या म्हणण्यानुसार दोघांनी बराच काळ एकमेकांना डेट केले होते पण नंतर वा’दा’मुळे आमचे नातं तुटले. तथापि, राय लक्ष्मीशी असलेल्या संबंधांच्या वृत्ताची महेंद्रसिंग धोनीने कधीही पुष्टी केली नाही, म्हणून राय लक्ष्मीच्या शब्दांना कोणताही आधार सापडला नाही.

हे वाचा:   या प्रसिद्ध अभिनेत्यासोबत हॉटेलमध्ये पकडले होते राणी मुखर्जीला; नाव ऐकून तुम्हालाही धक्का बसेल.!

राय लक्ष्मीने माध्यमांशी बोलताना सांगितले होते की, धोनीनंतर मी तीन जणांना डेट केले होते, परंतु अद्याप माझे नाव धोनीशी संबंधित आहे. त्याशिवाय राय लक्ष्मीनेही हा डाग असल्यासारखे म्हटले होते, जे मला अजून धुवायला मिळालेले नाही. तसेच, आम्ही आपणास सांगू की धोनी व्यतिरिक्त, राय लक्ष्मीने क्रिकेटर आणि बिग बॉस स्पर्धक श्रीसंतसोबतही डेट केले आहे.

मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा.

Leave a Reply