इरफान पठाणच्या पत्नीचे कधीच पहिले नसलेले फोटो पहिल्यांदाच समोर आले; ऐश्वर्याही तिच्या सौंदर्याच्या तुलनेत फिकी पडते..

मनोरंजन

टीम इंडियाचा माजी अष्टपैलू खेळाडू इरफान पठाणने पत्नी सफा बागसोबतचे फोटो सोशल मीडियावर शेअर केले आहेत. फोटोमध्ये सफाने फक्त बुरखा घातलेला दिसत आहे. पण तिचे काही फोटो सोशल मीडियावर उपलब्ध आहेत, ज्या पाहून ती खूपच सुंदर असल्याचे दिसते.

   

इरफान आणि सफा यांचे 2016 मध्ये लग्न झाले होते. त्याच्या लग्नाला फक्त जवळचे मित्र आणि नातेवाईक उपस्थित होते. इरफान आणि सफाचे लग्न मक्का येथे झाले. हे लग्न पूर्णपणे गुप्त ठेवण्यात आले होते.

इरफानला कोणत्याही परिचयाची गरज नाही. तो टीम इंडियाचा अष्टपैलू खेळाडू राहिला आहे. इरफान 2007 टी-20 विश्वचषक जिंकणाऱ्या संघाचा भाग होता. टीम इंडियाला चॅम्पियन बनवण्यात त्याने महत्त्वाची भूमिका बजावली. इरफान त्याच्या खेळाव्यतिरिक्त त्याच्या देखण्या लुकसाठी देखील ओळखला जातो.

हे वाचा:   व्यायाम केल्यामुळे हृदयविकाराचा झटका येतो? शाहरुख खानचा मराठमोळा फिटनेस ट्रेनर म्हणतो, “करोनानंतर लोकांच्या…”

सफाबद्दल बोलायचे तर ती खूप सुंदर आहे. ती मध्य पूर्व आशिया प्रदेशातील एक प्रसिद्ध मॉडेल आहे. प्रसिद्ध फॅशन मासिकांमध्ये तिची छायाचित्रे प्रसिद्ध झाली आहेत. साफा इरफानपेक्षा 10 वर्षांनी लहान आहे. ती ट्रेंडिंग आर्टिस्ट आहे.

सफाचे वडील मिर्झा फारुख बेग हे सौदी अरेबियातील व्यापारी आहेत. साफा आणि इरफानची पहिली भेट दुबईत झाल्याचे सांगितले जाते. सफाचा जन्म 28 फेब्रुवारी 1994 रोजी झाला होता. ती जेद्दाहमध्ये मोठी झाली आणि तिने आंतरराष्ट्रीय शाळेत शिक्षण घेतले. लग्नानंतर सफाला तिचे आयुष्य खाजगी ठेवायला आवडते. 2016 मध्ये लग्न झालेल्या सफा आणि इरफानला एक गोंडस मुलगा आहे. इम्रान खान पठाण असे त्याचे नाव आहे.

Leave a Reply