‘करीना’ कपूरने ‘विद्या बालन’वर केली अत्यंत ‘घा”णेर”डी’ टिप्पणी, “म्हणाली ती जाडी….”

मनोरंजन

बॉलिवूड बेब करीना कपूर खानला बॉलिवूडची गॉसिप गर्ल म्हटले जाते. बॉलीवूडमधील कलाकारांबद्दल तिला काय वाटते हे करीना सहजतेने उघड करते. करीनाला तिच्या वक्तव्यामुळे ट्रोल देखील केले जाते. कॉफी विथ करणच्या एका एपिसोडमध्ये, बॉलीवूडच्या बेबोला विचारण्यात आले की बॉलीवूडमध्ये सुरू होणाऱ्या अफवा कुठून येतात? तिने खोडकरपणे हसले, करणकडे पाहिले आणि नंतर स्वतःकडे पाहिले.

याचा अर्थ करीना कपूरनेही कबूल केले आहे की बॉलीवूडमध्ये कोणालाच माहीत नसलेली गॉसिप ती पहिली आहे. साहजिकच तिचा स्रोत करण जोहर आहे. पण त्याचवेळी करीना आपल्या भावना व्यक्त करताना पुढचा विचार करत नाही. असाच काहीसा प्रकार मधुर भांडारकरने आपल्या ‘हिरोईन’ या चित्रपटात ऐश्वर्या रायच्या जागी करीनाला घेऊन दिला होता.एका मुलाखतीत करिनाने याच सौंदर्यवती आणि अभिनेत्री ऐश्वर्या रायला म्हातारी म्हटले होते. ऐश्वर्या राय हिला हिरोईन या चित्रपटात पहिल्यांदा कास्ट करण्यात आले होते.परंतु, प्रेग्नेंसीमुळे मधुर भांडारकरने तिला चित्रपटासाठी नकार देत करिनाची निवड केली.

हे वाचा:   खूपच रुबाबदार जीवन जगतो सौरभ गांगुली आणि त्यांची सुंदर पत्नी डोना गांगुली; पहा त्यांचे काही फोटो....

तसेच बेबोने एकदा अभिनेत्री विद्या बालनविरोधात वा”दग्र”स्त वक्तव्य केले होते. ‘द डर्टी पिक्चर’मधील विद्याच्या भूमिकेबद्दल करिनाने आपले मत व्यक्त केले होते. ‘द डर्टी पिक्चर’मधील सिल्क स्मिथच्या भूमिकेसाठी विद्याने वजन वाढवले ​​होते. हा चित्रपट त्याच्या कारकिर्दीतील सर्वोत्कृष्ट चित्रपटांपैकी एक आहे.

आणि या भूमिकेवर करीनाने हेच सांगितले होते. “कोणीही लठ्ठ असताना सुंदर दिसत नाही! असे कोणीही म्हणतो तो अक्षरशः वेडा आहे. आकर्षक दिसणे सुंदर आहे, पण जाड नसणे. कोणतीही स्त्री जी म्हणते की मला कृश असण्याची गरज नाही, ती खोटे बोलत आहे. कारण प्रत्येक मुलगी सडपातळ होण्याचे स्वप्न पाहते असं करीना म्हणाली.

पण करीना एवढ्यावरच थांबली नाही, ती म्हणाली, “काही अभिनेत्रींमध्ये आता हा ट्रेंड असू शकतो. पण मला इतकं लठ्ठ दिसणं अजिबात आवडत नाही!” असेही तिने सांगितले. त्यावेळी तिला खूप ट्रोल केले जात होते.कोणाच्या चेहऱ्यावरून सौंदर्य येत नाही असे ट्रोलर्सचे मत आहे. त्याचवेळी, ट्रोलर्सने असेही म्हटले की करीना जेव्हा झिरो फिगरमध्ये होती तेव्हा ती स्वतः चांगली दिसत नव्हती.

हे वाचा:   तो माझ्या ओळखीच्या सगळ्या मित्रांसोबतही झोपला… पतीबद्दल अभिनेत्रीचं धक्कादायक वक्तव्य

प्रत्येक सीझनप्रमाणेच एकदा करीना देखील दिग्दर्शक करणच्या ‘कॉफी विथ करण’ शोमध्ये उपस्थित होती. त्यानंतरही त्याने विद्यावर तिच्या भूमिकेसाठी कमेंट केली होती.करणने करीनाला विचारले की, “एखाद्या सकाळी विद्याच्या जागी तू उठलीस तर तुला कसे वाटेल?” करीना म्हणाली, “मी डर्टी.”

Leave a Reply