मलायका अरोराची जीभ घसरली, म्हणाली- “ती रोज रात्री अर्जुन कपूरसोबत करते हे काम….”

मनोरंजन

मलायका अरोरा तिच्या हॉट फिगर आणि लव्ह लाईफमुळे नेहमीच चर्चेचा विषय बनते. तिची खूप मजबूत फॅन फॉलोइंग आहे. ती तिच्या चाहत्यांच्या मनावर राज्य करते आणि अनेकदा तिच्या सौंदर्याची झलक दाखवताना दिसते. काही काळापूर्वी, तिने नेहा धुपियाच्या चॅट शो Vogue BFF मध्ये त्याच्या वैयक्तिक आयुष्याशी संबंधित काही प्रश्न उघड केले, जे ऐकून केवळ अर्जुन कपूरच लाजेने लाल झाला नाही तर तिथे उपस्थित असलेल्या लोकांनाही लाज वाटली.

   

49 वर्षीय हॉट अभिनेत्री मलायका अरोराने एका मुलाखतीदरम्यान तिच्या वैयक्तिक आयुष्याशी संबंधित काही रहस्ये उघड केली आणि सांगितले की तिला गेम नाइट्स आवडतात. यासोबतच तिला दाढीवाले मुलंही खूप आवडतात. मलायकाने सांगितले की, ती अर्जुन कपूरवर खूप प्रेम करते आणि अर्जुन नेहमीच तिची चांगली काळजी घेतो.

हे वाचा:   लग्नाच्या ६ वर्ष झाले तरीही या अभिनेत्रीला नाही मिळाले आई होण्याचे सुख; म्हणून नवरा सोडून करतेय सध्या हे काम.!

अरबाज खानपासून घटस्फोट घेतल्यानंतर मलायका अरोरा तिच्यापेक्षा 12 वर्षांनी लहान असलेल्या अर्जुन कपूरला डेट करत आहे, ज्यामुळे तिला सतत ट्रोलिंगचा सामना करावा लागतो, परंतु यामुळे त्यांच्या नात्यात काही फरक पडत नाही. दोघेही एकमेकांसोबत खूप आनंदी आहेत आणि त्यांच्या आयुष्याचा पुरेपूर आनंद घेत आहेत.

मलायका अरोराने मुलाखतीदरम्यान तिच्या बेडरूमचे रहस्य उघड केले आणि म्हणाली, ‘प्रत्येक रात्री अर्जुन मला खूप तरुण वाटतो, आमच्यात दररोज भांडणे होतात आणि मस्करीही होते. पण आम्ही कधीही एकमेकांना दुखावत नाही आणि आनंदाने आमच्या सर्व गोष्टी, समस्या, सर्वकाही एकमेकांशी शेअर करतो.

मलायका अरोरा आणि अर्जुन कपूर यांना त्यांच्या नात्याबद्दल सतत ट्रोलिंगला सामोरे जावे लागत असले तरी त्यामुळे त्यांच्यात काही फरक पडत नाही. दोघे एकत्र खूप आनंदी आहेत, आणि त्यांचे आयुष्य आनंदाने जगतात. आजकाल, मलायका अरोरा बॉलीवूड अभिनेता अर्जुन कपूरसोबतच्या तिच्या नात्यामुळे चर्चेत आहे आणि तिच्या फिट बॉडी आणि जिम लूकमुळे ती इंस्टाग्रामवर लाइमलाइट मिळवताना दिसत आहे.

Leave a Reply