बॉलिवूडच्या या खतरनाक खलनायकाची पत्नी आहे खूपच सुंदर; एकेकाळी होती बॉलिवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री.!

मनोरंजन

बॉलिवूडमध्ये बहुतेक कलाकारांच्या बायका लाइमलाइटचा भाग व्हायला आवडतात, पण असे अनेक अभिनेते आहेत ज्यांच्या बायका तुम्ही फारच क्वचित पाहिल्या असतील. चित्रपट नायकाच्या बायका एकदा सोशल मीडियाच्या माध्यमातून आमच्या समोर आल्या आहेत, परंतु बरेच लोक चित्रपटांच्या खलनायकाच्या कुटुंबाबद्दल बोलत नाहीत.

   

आज आम्ही आपल्याला अशा अभिनेत्याच्या पत्नीबद्दल सांगणार आहोत ज्याने पडद्यावर बर्‍यापैकी चांगली पात्रे व वाईट पात्रे केली आहेत. चित्रपट जगतात मोहनीश बहलने विशेष भूमिका साकारली असून त्याने अनेक सुपरहिट चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. बॉलिवूडच्या या खलनायकाची बायको खूपच सुंदर आहे, परंतु आपण त्यांच्याबद्दल कुठेही पाहिले असेल किंवा ऐकलं नसेल.

बॉलिवूडमधील बर्‍याच सुपरहिट चित्रपटाचा भाग बनलेला अभिनेता मोहनीश बहल याच्या फिल्मी जगाची कहाणी तुम्ही ऐकली असेलच, पण त्यांच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल त्यांनी फारसे बोलले नाही. लोकसभा निवडणूक २०१९ मध्ये मतदानानंतर मोहनीशनेही आपल्या पत्नीसोबत मतदानाच्या चिन्हासह सेल्फी काढून सोशल मीडियावर पोस्ट केला. मोहनीशची पत्नी बहुदा पहिल्यांदाच दिसली होती आणि ती बऱ्यापैकी सुंदर दिसत होती. आपल्या इंस्टाग्रामवर आपल्या पत्नीसह हे चित्रशेर करताना त्यांनी लिहिले की, ‘आम्ही मतदान केले, देव लोकशाहीवर आशीर्वाद मिळू दे.’

हे वाचा:   बाईक नाही तर शेतात ट्रॅक्टर चालवताना दिसला धोनी.. पहा फोटो....

मोहनीश बहल यांच्या पत्नीचे नाव एकता बहल आहे आणि तिने लग्नापूर्वी काही बॉलिवूड चित्रपटात काम केले आहे. १९९२ साली मोहनीश आणि एकताचे लग्न झाले आणि त्यावेळी एकताने अवल नंबर, तहलका, नामचीन, बसंती टांगेवाली, वाह लाइफ हो तो ऐसी साजन आणि वास्तव अशा चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. मोहनीश आणि एकताला दोन मुली असून त्यापैकी एकाने बॉलिवूडमध्ये एन्ट्री घेतली आहे.

मोहनीश बहल ज्येष्ठ अभिनेत्री नूतनचा मुलगा आहे. नूतन आणि काजोलची आई अभिनेत्री तनुजा बहिणी आहेत, त्यानुसार यानुसार मोहनीश आणि काजोल हे भाऊ-बहिणी आहेत. याशिवाय मोहनीश अभिनेत्री राणी मुखर्जी आणि चुलत भाऊ दिग्दर्शक अयान मुखर्जी यांचेही चुलत बहीण आहेत.

बॉलीवूड में मोहनीश बहल में प्यार क्या, हम आपके हैं कौन, हम साथ साथ हैं, दीवाना, बोल राधा बोल, कहो ना प्यार है, शोल और शबनम, वास्तव, पुराण मंदिर, राजा हिंदुस्तानी, दुल्हे राजा, सबसे बड़ा खिलाडी, फक्त तुम, क्रिश -3, फोर्स आणि विवाह अशा सुपरहिट चित्रपटात काम केले. याशिवाय मोहनीशही छोट्या पडद्याचा भाग झाला आहे. स्टार वनच्या लोकप्रिय शो दिल मिल गये मध्ये त्याने एक विशेष भूमिका केली होती आणि काही काळ त्याची पत्नी एकताही या मालिकेत सहभागी झाली होती.

हे वाचा:   गरिबीत जन्मलेल्या गौतमी पाटीलच असं आहे घर, पहा फोटो....

मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा.

Leave a Reply