घट्ट टाईट गाऊनमध्ये नोरा फतेहीला दाखवावी लागली तिची फिगर, गर्दीत लाजिरवाणे झाल्याने तिचा चेहरा लाल झाला..

मनोरंजन

अलीकडच्या काळात बॉलीवूड चित्रपटसृष्टीत जर कोणती अभिनेत्री सर्वाधिक चर्चेत आली असेल तर ती नोरा फतेही आहे. या अभिनेत्रीने अल्पावधीतच आपल्या मनमोहक स्टाईलने लोकांना इतके वेड लावले आहे की प्रत्येकजण तिची खूप प्रशंसा करताना दिसत आहे. अल्पावधीतच नोरा फतेहीने मलायका अरोराकडून आयटम गर्लचा किताब पटकावला आहे आणि आजकाल नोरा प्रत्येक चित्रपटाची जान बनली आहे कारण तिचे आयटम नंबर लोकांना खूप आवडतात.

   

आजकाल, ही सुंदर अभिनेत्री तिच्या व्हायरल फोटोंमुळे चर्चेत आली आहे ज्यामध्ये ती घट्ट गाऊन परिधान करून तिच्या सौंदर्याची झलक दाखवत आहे. नोरा फतेही कसं टाईट गाऊन घालून फिरताना दिसली, ज्यावर लोकांच्या नजरा खिळल्या होत्या ते आम्ही तुम्हाला सांगतो.

बॉलिवूड फिल्म इंडस्ट्रीची नवी आयटम गर्ल मलायका अरोरा पुन्हा एकदा आपल्या आकर्षक अभिनयाने लोकांची मने जिंकत आहे. जेव्हाही ही सुंदर मुंबईच्या रस्त्यांवर दिसली, तेव्हा सर्वांच्या नजरा तिच्यावर खिळलेल्या असतात आणि नोराही यावेळी तिच्या चाहत्यांना निराश करत नाही. पांढऱ्या रंगाचा सुंदर गाऊन परिधान केलेली ही अभिनेत्री आपली आकर्षक शैली दाखवत होती, ज्यावर सर्वांच्या नजरा खिळल्या होत्या. यादरम्यान नोराने कॅमेरा पाहताच तिची चाल कशी बदलली आणि तिची घट्ट फिगर स्पष्ट दिसत होती अशा पद्धतीने चालायला लागली आणि यामुळे सर्वांनी या अभिनेत्रीची खिल्ली उडवली.

हे वाचा:   कॅमेरामॅनची चप्पल उचलताना दिसली आलिया भट्ट, लोक म्हणाले- 'इतकी ओव्हरऍक्टिंग करू नकोस...

फतेगी ही बॉलीवूडमधील अशा सुंदर अभिनेत्रींपैकी एक आहे जी केवळ पडद्यावरच तिचे सौंदर्य दाखवत नाही तर वास्तविक जीवनातही तिचे सौंदर्य दाखवते. सध्या सोशल मीडियावर पुन्हा एकदा तीच गोष्ट पाहायला मिळत आहे, जेव्हा नोरा फतेही गाडीतून उतरताच आनंदाने फिरताना दिसत आहे आणि नोरा फतेहीचे हे सौंदर्य ज्या कोणी पाहिलं असेल, सगळेच तिचे वेड झाले आहेत.

लवकरच नोरा फतेहीची ही छायाचित्रे इंटरनेटवर धुमाकूळ घालत आहेत आणि प्रत्येकजण असे म्हणताना दिसत आहे की संपूर्ण बॉलीवूडमध्ये नोरा फतेहीपेक्षा सुंदर व्यक्तिमत्त्व कोणीही नाही आणि हे अगदी खरे आहे.

Leave a Reply