लाखोंचा मेकअप करून २० करोडच्या गाडीमध्ये फिरते हि प्रसिद्ध अभिनेत्री; या प्रसिद्ध अभिनेत्याची सून आहे हि अभिनेत्री.!

मनोरंजन

चित्रपटसृष्टीत अशा अनेक अभिनेत्री आहेत ज्यांचे सौंदर्य तसेच लक्झरी जीवनशैली देखील आहे. त्यापैकी एक म्हणजे दक्षिण भारतीय अभिनेत्री सामन्था अक्केनेनी, जिने अनेक दक्षिण चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. तिने दक्षिण भारतीय चित्रपट सुपरस्टार नागार्जुन अक्किनेनीचा मुलगा नागा चैतन्यशी लग्न केले होते आणि आज तिने चित्रपटांपासून अंतर केले आहे, परंतु तिच्या जीवनशैलीत कोणतीही कमतरता राहिलेली नाही. ही अभिनेत्री लाखो मेक-अप करुन 20 कोटी रुपयांच्या कारमध्ये फिरत आहे, चला तुम्हाला तिच्याबद्दल अशा काही खास गोष्टी सांगू ज्या तुम्हाला माहित नसाव्या.

   

बॉलिवूडप्रमाणेच दक्षिण चित्रपटात काम करणार्‍या अभिनेत्रींचे सौंदर्यही कमी नाही आणि ती अभिनेत्री सामन्थाचीही आहे. सामन्थाचे पूर्ण नाव सामन्था प्रभु आहे आणि तिच्या सौंदर्यात कोणतेही उत्तर दिलेले नाही. तिला साऊथ फिल्मफेअर पुरस्काराने गौरविण्यात आले असून तिच्याकडे बरीच मालमत्ता आहे. बातमीनुसार सामन्थाकडे जवळपास 300 कोटींची संपत्ती आहे आणि तिची जीवनशैली खूप लक्झरी आहे जी ती तिच्या राहण्यासह दाखवते.

हे वाचा:   मलाइका अरोड़ा ने सांगितली स्वतःच्या सुहागरातची कहाणी,म्हणाली पूर्ण रात्र अर्जुन कपूर माझ्यावरती...

सामन्थाकडे महागडे मेकअप सेट्स आहेत ज्यांची किंमत लाखो आहे आणि ती नेहमीच तिच्या जबरदस्त स्टाईलवर चिकटून राहते. याशिवाय सामंथाकडे जग्वार, ऑडी, पोर्श अशी महागड्या वाहने आहेत. सामन्था दिसण्यात एक अतिशय हॉट आणि बोल्ड अभिनेत्री आहे, जिचे सौंदर्य मोठ्या अभिनेत्रींसमोर अपयशी ठरते. सामन्था यांना भारताची सर्वोच्च अभिनेत्री म्हणून देखील ओळखले जाते आणि याची काही खास कारणे देखील आहेत.

वयाच्या 31 व्या वर्षी सामन्थाने दक्षिण अभिनेता नागा चैतन्यशी लग्न केले. चैतन्य हा दक्षिणचा सुपरस्टार नागार्जुनचा मुलगा आहे आणि या नात्यातून सामंथा त्याची सून झाली. सामन्थाच्या पतीकडेही कोट्यवधींची संपत्ती आहे, म्हणून दोन्ही बाजूंनी सामन्था खूप श्रीमंत आहे. सामन्थाने बर्‍याच मोठ्या चित्रपटांमध्ये काम केले आहे आणि अजूनही अनेक प्रकल्पांमध्ये काम करत आहे, सध्या लग्नानंतर तिच्याकडे कोणताही चित्रपट नव्हता.

हे वाचा:   काम देतो असे सांगून ऑफिस मध्ये बोलावले..आणि अं’गावरचे पूर्ण कपडे काढण्यास सांगितले..या प्रसिद्ध अभिनेत्रीने केला खुलासा

आता त्याची ही जीवनशैली जाणून घेतल्यानंतर तुम्हाला समजले असेलच की तिचे आयुष्य राणी आणि राणीपेक्षा कमी नाही. सामन्थाने चैतन्यसोबत प्रेम विवाह केले आणि त्यांच्या लग्नात कोट्यावधी रुपये खर्च झाले. जर आपण भारतातील सर्वात महागड्या विवाहसोहळ्यांविषयी चर्चा केली तर सामन्था आणि चैतन्य यांच्या लग्नाचे नावदेखील त्या यादीमध्ये येते.

मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा.

Leave a Reply