12 जणांसोबत अफेअर करून वयाच्या 50 व्या वर्षीही अविवाहित आहे हि अभिनेत्री; नाना पाटेकर लग्न करणार होते, पण…

मनोरंजन

बॉलिवूड हे एक वेगळंच जग आहे. बॉलीवूडमध्ये जरी अनेकदा प्रेमसंबंध जुळले तर कधी तुटले तरी फार कमी कलाकारांना त्यांचा खरा जीवनसाथी सापडतो. मात्र, काही कलाकारांना त्यांचे खरे प्रेम ओळखता येत नाही आणि नंतर वेळ निसटून जातो. शेवटी, या कलाकारांना त्यांचे खरे प्रेम दुसर्‍यामध्येच दिसते.

   

आणि अशा वेळी कलाकार अनेक लोकांशी संबंध प्रस्थापित करतात. या कारणास्तव त्याचे नाव अनेक लोकांशी जोडले जाते. अनेक वेळा, दोघे रिलेशनशिपमध्ये नसले तरीही गोंधळ निर्माण होतो आणि यामुळे त्यांची प्रतिमा देखील खराब होते. पण एक अभिनेत्री अशी आहे जिचे खरोखरच अनेक अफेअर्स आणि अनेक नाती आहेत.

दुर्दैवाने तिला शेवटपर्यंत साथ मिळाली नाही आणि आज वयाच्या पन्नाशीतही ती अविवाहित आहे. ‘इलु इलू’ या गाण्याने त्या काळात खरोखरच लोकांना वेड लावले होते. तसेच, सुंदर अभिनेत्रीने मोठा चाहता वर्ग मिळवला होता. सौदागर सिनेमातील मनीषा कोईराला या नेपाळी सौंदर्याने बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले आणि अल्पावधीतच चांगली प्रसिद्धी मिळवली. त्यांनी 1942 लव्ह स्टोरी, बॉम्बे, अकेले हम अकेले तुम, दिल यांसारख्या सुपरहिट चित्रपटांमध्ये काम केले. ९० च्या दशकात तिने आपल्या सौंदर्याने देशातील मुलांना वेड लावले होते.

हे वाचा:   'त्यांना फक्त एक व"र्जि"न हवी आहे, जिने कधी किस केले नसेल..' महिमा चौधरीने केला बॉलिवूडचा पर्दाफाश..

आपल्या निरागस सौंदर्यामुळे आणि तितक्याच दमदार अभिनयामुळे मनीषचे बॉलिवूडच नव्हे तर साऊथमध्येही अनेक चाहते आहेत. ज्याप्रमाणे तिच्या करिअरची चर्चा सुरू झाली, त्याचप्रमाणे त्याच्या अफेअरचीही चर्चा पहिल्याच चित्रपटापासून सुरू झाली. तिच्या आणि तिच्या पहिल्याच चित्रपटातील सहकलाकार विवेक मुशर्रफसोबतच्या तिच्या नात्याची चर्चा रंगली होती.

मात्र, या चर्चा फार काळ टिकल्या नाहीत, कारण मनीषाचे नाव नाना पाटेकर यांच्यासोबत जोडले गेले. खासकरून नाना पाटेकर यांनी खामोशी चित्रपटात मनीषाच्या वडिलांची भूमिका साकारली होती. पण अग्निसाक्षी सारख्या चित्रपटात त्यांची केमिस्ट्री फुलली आणि त्यांचे प्रेमही फुलले.

पण एके दिवशी मनीषा आयेशा झुल्का आणि नानाला एकत्र पाहते आणि ती लगेच तुटते. नाना आणि मनीषाचे लग्नही ठरले होते, असे बॉलिवूडमध्ये बोलले जाते. त्यानंतर मनिषाचे अनेक अफेअर्स झाले. मनीषाचे डीजे हुसैन, नायजेरियन उद्योगपती सेसिल अथोनी, अभिनेता आर्यन वैद्य, प्रशांत चौधरी आणि इतर अनेक मोठ्या नावांसोबत अफेअर होते.

हे वाचा:   अनेक पुरुषांसोबत लफडी करूनही एकटी का आहे तब्बू.? , लग्न न करण्याचं हे आहे कारण....

मात्र, त्यांनी त्यांच्यापैकी कोणाशीही लग्न केले नाही. अखेर तिने 2010 मध्ये नेपाळमधील एक मोठे उद्योगपती सम्राट दलाल यांच्याशी लग्न केले. मात्र, दोन वर्षांत म्हणजेच २०१२ मध्ये तिने घटस्फोटासाठी अर्ज दाखल केला होता. यश, प्रसिद्धी, लोकप्रियता या सर्व गोष्टी पण प्रेमात ती कधीच यशस्वी झाली नाही म्हणून ती आजही एकटीच राहते आहे.

Leave a Reply