पहिल्या दोन घटस्फोटापासून ते 11 वर्षांपेक्षा लहान मुलासोबतचे प्रेमसंबंध; या प्रसिद्ध बिग बॉस अभिनेत्रीचा प्रवास…

मनोरंजन

टेलिव्हिजन इंडस्ट्रीमध्ये रिअॅलिटी शोचे जनक म्हणून ओळखल्या जाणार्‍या बिग बॉसने शोमध्ये एक नवीन युग आणले आहे. बिग बॉस मराठीचा तिसरा सीझन नुकताच सुरू झाला आहे. बिग बॉस मराठी 3 पहिल्या दिवसापासूनच वादात सापडला आहे.

   

नेटकरी सध्या सामाजिक कार्यकर्त्या तृप्ती देसाई, अरुण गवळी यांचे जावई, तसेच प्रसिद्ध कीर्तनकार हभप शिवलीला पाटील यांच्या सर्व सदस्यांसह निर्मात्यांना ट्रोल करत आहेत. पण सर्वांना माहित आहे की बिग बॉस हा एक रिअॅलिटी शो आहे जो सर्व प्रकारच्या सेलिब्रिटींसाठी खुला आहे.या सदस्यांव्यतिरिक्त मराठी इंडस्ट्रीतील अनेक कलाकार बिग बॉस 3 मध्ये दिसले आहेत.

आपल्या अभिनयाने संपूर्ण महाराष्ट्राला वेड लावणारी सुरेखा कुडची बिग बॉस 3 मध्ये देखील दिसली आहे. तसेच, तुला पाहते रे फेम गायत्री दातार, विकास पाटील ज्याला बायको हवी आहे, जय दुधाने, मीरा जगन्नाद या तिघांनी बिग बॉसच्या ३ भागात प्रवेश केला आहे. मराठी आणि हिंदी मालिकांमध्ये आपला ठसा उमटवणारी स्नेहा वाघही बिग बॉसच्या या सीझनमध्ये सहभागी झाली आहे. ‘कटा रुता कुणाला’ या मराठी मालिकेतून स्नेहा वाघला प्रचंड लोकप्रियता मिळाली. वयाच्या 19 व्या वर्षी तिचा विवाह मराठी चित्रपटसृष्टीतील ज्येष्ठ अभिनेते अविष्कार दारव्हेकर यांच्याशी झाला.

हे वाचा:   बाबो.! 51 वर्षाच्या मराठमोळ्या अभिनेत्रीचे बो'ल्ड फोटो पाहून तुमच्या भुवया उंचावल्या जातील, फोटो सोशल मीडियावर घालतोय धुमाकूळ.!

मात्र, कौटुंबिक हिंसाचारामुळे त्यांचा लवकरच घटस्फोट झाला. सध्या बिग बॉसच्या घरातही आविष्कार आले आहेत. स्नेहा वाघने ज्योती या हिंदी मालिकेतही मुख्य भूमिका साकारली होती. स्टार प्लसवरील वीर की अरदास वीरा या मालिकेतही तिची प्रमुख भूमिका होती.

वीरा मालिकेने त्याला पुन्हा एकदा लोकप्रियतेच्या शिखरावर नेले. चंद्रगुप्त मौर्य या मालिकेत त्याने मुराची भूमिका केली होती. तिने इंटिरियर डिझायनर अनुराग सोलंकीसोबत दुसरे लग्न केले. मात्र, हे लग्न आठ महिन्यांहून अधिक काळ टिकले नाही आणि त्यांनी पुन्हा घटस्फोट घेतला.

स्नेहा वाघ तिच्या कारकिर्दीत जितकी यशस्वी होती तितकीच ती तिच्या वैयक्तिक आयुष्यात प्रेमाच्या बाबतीत अयशस्वी ठरली. आता 11 वर्षांनी लहान असलेल्या आणि डान्स इंडिया डान्स सुपर किड्सचा किताब पटकावलेल्या फजलसोबतच्या तिच्या अफेअरची चर्चा खूप रंगली होती. काही दिवसांपूर्वी तिच्या आणि फैजलच्या अफेअरची चर्चा रंगली होती.

हे वाचा:   अंबानीच्या बायकोसोबत लग्न करायचे होते संजय दत्तला; पण या कारणामुळे तुटले नाते.!

दोघांनीही याबाबत कोणतेही अधिकृत वक्तव्य दिलेले नाही. सोनी वाहिनीवर दिसणारा चंद्रगुप्त मौर्य या मालिकेत स्नेहा वाघ आणि फैसल खानसोबत काम करत होता आणि इथेच त्यांची मैत्री झाली. फैसलची गर्लफ्रेंड मुस्कानने स्नेहा वाघवर नाते तोडल्याचा आरोप केला होता.

मात्र, यावर प्रतिक्रिया देताना स्नेहा वाघ म्हणाली होती की, ‘मुस्कानच्या या बालिश विधानावर हसावं की रडावं हेही कळत नाही. स्वत: अभिनय क्षेत्रात वावरत असला तरी एखाद्यावर असा आरोप करणे कितपत योग्य आहे?

Leave a Reply