घटस्फोट होऊनही या अभिनेत्रीला हृतिक रोशनला पती बनवायचे आहे, म्हणाली “एकत्र राहण्यासाठी वयाची आवश्यकता नाही..”

मनोरंजन

मित्रांनो, तुम्हाला माहित आहे की बॉलिवूडमध्ये ब्रेकअप पॅच आणि नवीन अफेअर्स नेहमीच घडत असतात. त्याचबरोबर ज्यांचे लग्न झाले आहे त्यांनी एक संसार सोडून दुसरा संसार सुरु केला आहे. तर काही लिव्ह इन रिलेशनशिपमध्ये राहतात.जसे अर्जुन कपूर आणि मलायका अरोरा.

   

अरबाज खानपासून घटस्फोट घेतल्यानंतर मलायका अरोरा अर्जुन कपूरसोबत राहत आहे हे सर्वश्रुत आहे. काही वर्षांपूर्वी हृतिक रोशनचाही सुजानपासून घटस्फोट झाला होता. त्यांना दोन मुलेही आहेत. लोकांना हृतिक रोशनची कला आणि अभिनय खूप आवडतो आणि त्याचे खूप चाहते आहेत आणि अनेक अभिनेत्री त्याच्यासाठी वेड्या आहेत.

आणि आता आमिरने त्याची पत्नी किरण राव हिला घटस्फोट दिला आहे. सोडचिट्टी दिल्यानंतर ते काय करणार हे सध्या तरी कळलेले नाही. त्यांना आझाद नावाचा मुलगाही आहे. आमिरने यापूर्वी रिया दत्ताला घटस्फोट दिला होता. आणि हा त्याचा दुसरा घटस्फोट आहे. तर आज आम्ही तुम्हाला अशा अभिनेत्रीबद्दल सांगणार आहोत जिला माहित आहे की हृतिक रोशन घटस्फोटीत आहे पण तरीही तिला तिचा नवरा बनवायचा आहे, चला तर मग जाणून घेऊया या अभिनेत्रीबद्दल.

हे वाचा:   'दंगल' अभिनेत्री आहे या गंभीर आजाराची बळी, तिला केव्हाही येतात झटके, म्हणाली- 5 वर्षांपासून होत आहे हे

या अभिनेत्रीचे नाव आहे तमन्ना भाटिया, जी साऊथ फिल्म इंडस्ट्रीमध्ये प्रसिद्ध अभिनेत्री बनली आहे आणि तिने आतापर्यंत तिच्या कारकिर्दीतील अनेक उत्कृष्ट चित्रपटांमध्ये काम केले आहे आणि आता ती साऊथ फिल्म इंडस्ट्रीची सुपरस्टार अभिनेत्री म्हणून ओळखली जाते.

तमन्ना भाटियाने आजपर्यंत एकाही चित्रपटात किसिंग सीन केलेला नाही. म्हणजे तिचा कोणताही चित्रपट साईन करण्यापूर्वी ती कॉन्ट्रॅक्ट घेते. मात्र हृतिकसोबत काम करण्याचा करार तोडण्यास ती तयार नाही, असे वक्तव्य तिने केले होते. साठी तयार आहेत. हृतिक रोशनसोबत काम करण्याची संधी मिळाल्यास मी माझा ‘नो किसिंग कॉन्ट्रॅक्ट’ तोडण्यास तयार आहे, असे ती म्हणाली होती, आणि त्याचा जर होकार असेल तर ती त्याच्यासोबत लग्न करायला देखील तयार आहे.

Leave a Reply