99% लोकांना फोटोत दिसत असलेल्या या मुलाला ओळखता आलेलं नाही.? आज आहे तो बॉलिवूडचा सर्वात मोठा सुपरस्टार.!

मनोरंजन

माणूस कितीही मोठा असो वा तरुण, त्याचे बालपण खूप सुंदर जात असते. बालपणात कोणतीही व्यक्ती खूप सुंदर दिसते. बालपण सगळ्यांनाच आवडतं.बालपणीच्या आठवणी मनात आल्या की अचानक डोळे ओले होतात. जर कोणी विचारले की तुला वेळेत परत जायचे आहे का, तू कुठे जाणार आहेस, तर कोणी म्हणेल मला माझे बालपण हवे आहे. कारण बालपणीची गंमत कोणीही विसरू शकत नाही. बॉलिवूडमधील कलाकारांचे बालपण काहीही असो, बालपण हा प्रत्येकासाठी खूप सुंदर काळ असतो.

   

प्रत्येकाला हा काळ नेहमीच आठवतो. बॉलीवूडमधील कलाकार जरी लहानपणी खूप सुंदर दिसत असले तरी आज आपण ज्या कलाकाराबद्दल बोलणार आहोत तो सुपरस्टार आहे. वरील फोटो पाहून तुम्हाला कदाचित माहित नसेल की सुपरस्टार कोण आहे. कारण हा फोटो पाहून अनेकांना सुपरस्टार कोण हे ओळखता आले नाही.

हे वाचा:   पॅन्ट न घालता सासू आणि पती रणबीर सोबत दिसली प्रेग्नेंट आलिया,ड्रेस मुळे लोकांनी केले ट्रोल

पण या फोटोमध्ये लोक फक्त सुपरस्टारची फिल्मच पाहत नाहीत तर मोठ्या हिरोच्या रुपातही दिसत आहेत. या उपचारपद्धतीचे अनेक चित्रपट अनेक वर्षांपासून दाखवले जात आहेत आणि लोक ते पाहतही आहेत. वरील छायाचित्रातील सुपरस्टार दुसरा कोणी नसून बॉलिवूडचा चॉकलेट बॉय टायगर श्रॉफ आहे.

टायगर श्रॉफ हा जॅकी श्रॉफचा मुलगा आहे. काही दिवसांपूर्वी टायगर श्रॉफची आई जॅकी श्रॉफची पत्नी आयशा श्रॉफने तिचा मुलगा टायगरचा लहानपणीचा फोटो शेअर केला होता. टायगरचा हा फोटो खूपच क्यूट असणार आहे, यात टायगर खूपच क्यूट दिसत आहे. टायगर मोठा झाल्यावर इतका देखणा दिसत नव्हता. पण त्याने शरीर कमवले आणि मग टायगर सुंदर आणि देखणा दिसू लागला. अनेक मुलींना त्याच्या लूकचे वेड लागले. त्यानंतर टायगरने आपला लूक बदलला. तो नृत्य देखील शिकला. नृत्यातील विविध कौशल्ये शिकून त्याने नृत्यातही प्रभुत्व मिळवले. त्यानंतर टायगर श्रॉफने एक वेगळे व्यक्तिमत्व विकसित केले.

हे वाचा:   गौतमी पाटीलला टक्कर देण्यासाठी उतरली मयुरी उतेकर; तिच्या लावणीने लावलं महाराष्ट्राला 'वेड'.!

टायगर श्रॉफने चित्रपटसृष्टीत आपले नाव कमावले. टायगरने हिरोपंती, बागी, ​​बागी 2 यांसारख्या अनेक लोकप्रिय बॉलिवूड चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. यामध्ये टायगरने आपल्या नृत्य आणि अभिनयाने सर्व रसिक प्रेक्षकांची मने जिंकली होती. आपल्या अभिनय आणि नृत्यकौशल्याच्या जोरावर त्याने चित्रपटसृष्टीत आपले नाव कमावले आहे.

त्यांनी अनेक सुपरहिट चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. या चित्रपटांमध्ये टायगरसोबत क्रिती सेननही दिसली होती. त्यानंतर टायगरने बागी, ​​बागी 2, बागी 3, मुन्ना मायकल, वॉर, फ्लाइंग जट, हिरोपंती यांसारख्या अनेक चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. टायगरने चित्रपटसृष्टीत आपले नाव कमावले आहे. टायगर श्रॉफ अनेक चित्रपटांमध्ये अॅक्शन अभिनेता म्हणूनही दिसला आहे. ऋतिक रोशन टायगर श्रॉफसोबत वॉर या चित्रपटात दिसला होता.

Leave a Reply