या प्रसिद्ध गायकाने ‘मौनी रॉय’सोबत किसिंग सीन देण्यास नकार दिला, म्हणाला – ती हॉट असेल तर….?

मनोरंजन

राजा हिंदुस्तानीमध्ये आमिर खान आणि करिश्मा कपूर यादव यांच्यात एक किसिंग सीन होता. आजही त्या दृश्याच्या चाहत्यांची संख्या मोठी आहे. याच सीनमध्ये बॉलिवूडमध्ये पहिल्यांदाच चुंबन सीन इतक्या ठळकपणे दाखवण्यात आला होता. त्या चित्रपटात आमिर आणि करिश्माच्या केमिस्ट्रीची चांगलीच चर्चा रंगली होती. त्यावेळी, सर्व प्रेक्षकांसाठी, संपूर्ण बॉलिवूडसाठी ते नवीन होते. आज मात्र किसिंग सिनचे चित्र एकदम बदलले आहे. केवळ चित्रपटांमध्येच नाही, तर वेब सिरीज, मालिका आणि काही म्युझिक अल्बममध्येही.

   

त्यामुळे याबाबत नेहमीच चर्चा होत असते. जवळपास सर्वच अभिनेते आणि अभिनेत्रींनी त्यांच्या काही चित्रपटांमध्ये किंवा इतर प्रोजेक्टमध्ये किसिंग सीन दिले आहेत. पण असे कलाकारही आहेत ज्यांनी अद्याप आपल्या तत्त्वांशी तडजोड केलेली नाही. बॉलिवूडचा दबंग खान सलमानने अद्याप ऑनस्क्रीन किसिंग सीन दिलेला नाही.

त्याचप्रमाणे इतर काही कलाकारांचीही स्वतःची तत्त्वे आहेत. आणि ते त्यांच्या तत्त्वांनुसार पुढे जाण्याचा प्रयत्न करताना दिसतात. यामुळे तुमच्या तत्त्वांशी तडजोड होत नाही. असाच काहीसा प्रकार बॉलिवूडच्या एका लोकप्रिय गायकाबाबत समोर आला आहे. मौनी रॉयने तर अक्षय कुमारला तिच्या सौंदर्याने भुरळ घातली होती. तिच्यासोबत रोमान्स करण्यासाठी कलाकार नेहमीच तयार असतात. मात्र, जुबिन नौटियालने त्याच्यासारख्या सुंदर आणि हॉट अभिनेत्रीला ऑनस्क्रीन किसिंग सीन देण्यास नकार दिला. अलीकडेच मौनी आणि झुबिन ‘दिल गलती कर बैठा है’ गाण्याच्या शूटिंगसाठी एकत्र आले होते. त्यांचा हा पहिलाच एकत्र प्रोजेक्ट आहे.

हे वाचा:   सिनेमांमध्ये काम न मिळाल्याने अभिनेत्रीने निवडला देह व्यापाराचा मार्ग, A-I-D-S ने आजार झाल्यानंतर हृ'दय'द्राव'क नि'ध'न

या चित्रीकरणादरम्यान, सर्व क्रू आणि निर्मात्यांनी झुबिनवर एक विनोद केला. झुबिनलाही हाच विचार होता. गाण्याच्या शूटिंगदरम्यान, निर्मात्यांनी त्याला अचानक सांगितले की त्याला मौनीला ऑनस्क्रीन किस करायचे आहे. गाण्यात हिट होणं महत्त्वाचं असल्याचं त्याला सांगितलं होतं. प्रथम झुबिनला वाटले की ही एक खोड आहे.

म्हणून त्याने हे सर्व हसतमुखाने घेतले. पण निर्माते आणि क्रू याविषयी इतक्या गंभीरपणे बोलत असल्याचे पाहून त्याला आश्चर्य वाटले. त्याने मौनी रॉयला किस करायला नकार दिला. हे माझ्या तत्त्वांशी जुळत नाही, म्हणून मी असा प्रणय करू शकत नाही. मी किसिंग सीन देणार नाही, असे झुबिन म्हणाला.

मौनीचा त्याच्या वागण्यामुळे गैरसमज होऊ शकतो, त्यावेळी मौनीने उघडपणे रागावल्याचे नाटक केले. तू दुसरी अभिनेत्री असती तर मी नकार दिला असता. त्यामुळे कृपया वैयक्तिकरित्या घेऊ नका. मात्र, मौनीने हे जाणूनबुजून केल्याचे सांगून झुबिनने काही काळ टाळले. घटनास्थळी, सर्व निर्माते आणि क्रू यांनी झुबिनची थट्टा केली. मात्र, झुबिनचा साधेपणा सर्वांसमोर आला आणि त्याच्या चाहत्यांना त्याचा साधेपणा खूप आवडतो.

Leave a Reply