आजपर्यंत जिला आपण छोटी-मोठी अभिनेत्री समजत होतो, ती निघाली गोविंदाची भाची; पहा सुंदर अभिनेत्रींना कशी टक्कर देतेय….

मनोरंजन

1990 च्या दशकात फिल्मी दुनियेचा सुपरस्टार असलेल्या गोविंदाने आपल्या करिअरमध्ये अनेक सुपरहिट चित्रपट दिले आहेत. गोविंदा आणि डेव्हिड धवन हे बॉलिवूडमधील यशस्वी जोडपे होते. गोविंदानंतर त्याची मुलगी टीना आहुजाही चित्रपटांमध्ये दिसली आहे.ती सध्या पंजाबी चित्रपटांमध्ये काम करत आहे. परंतु आपल्या सर्वांना माहित आहे की आजकाल लोकांना केवळ मोठ्या पडद्यावरच नव्हे तर छोट्या पडद्यावर काम करणाऱ्या अभिनेत्रींना आवडते कारण छोट्या पडद्यावरील अभिनेत्रीही आपल्या सौंदर्यात बॉलिवूडच्या मोठ्या अभिनेत्रींशी स्पर्धा करतात. आपल्या देशात लोक बॉलीवूड अभिनेत्रींइतकेच छोट्या पडद्यावरील अभिनेत्रींवर प्रेम करतात.

   

पण काही टेलिव्हिजन अभिनेत्री अशा आहेत ज्या बॉलिवूड अभिनेत्रींपेक्षा जास्त प्रसिद्ध आहेत. आज आम्ही दूरदर्शनच्या प्रसिद्ध अभिनेत्रींपैकी एक असलेल्या बॉलिवूड अभिनेता गोविंदाच्या भाचीबद्दल बोलत आहोत. तिचे अनेक शो तुम्ही पाहिले असतीलच पण आज तुम्हाला हे देखील माहित असावे की ही अभिनेत्री बॉलिवूड अभिनेता गोविंदाची भाची आहे.

हे वाचा:   ऐश्वर्या रायच्या या कृतीमुळे बीग बी नाराज; सगळ्यांसमोर सूनेवर भडकले

गोविंदाच्या भाचीचे नाव रागिणी खन्ना असून ती दिसायला खूपच सुंदर आहे. रागिणीने तिच्या करिअरची सुरुवात “राधा की बेटी कूच कर दिखेंगे” या टीव्ही मालिकेतून केली. नंतर ‘ससुराल गेंदा फूल’मध्ये सुहानाची भूमिका साकारून तिला प्रचंड प्रसिद्धी मिळाली.

कॉमर्समध्ये पदव्युत्तर पदवी घेतलेल्या रागिणीने जवळपास 25 जाहिरात एजन्सीमध्ये काम केले आहे. रागिणीचे स्वप्न गायिका बनण्याचे होते पण अभिनेत्री बनणे तिच्या नशिबात लिहिले होते. रागिणीने गायनाचे प्रशिक्षणही घेतले. जेव्हा तिने छोट्या पडद्यावर पदार्पण केले तेव्हा लोकांना तिचे काम आवडले आणि त्यानंतर रागिणीने टीव्हीच्या दुनियेत हात आजमावायला सुरुवात केली. झलक दिखला जाच्या पाचव्या सीझनमध्ये रागिणी सर्वाधिक मतदान झालेल्या डान्सरपैकी एक होती.

‘ससुराल गेंदा फूल’ या टीव्ही शोनंतर, रागिणी शेवटची लाइफ ओकेच्या कुकरी शो वेलकम बाजी मेहमन नवाजीमध्ये दिसली होती. ‘झलक दिखला जा’, ‘गँग ऑफ हसीपूर’, ‘भास्कर भारती’ यांचाही समावेश आहे.

हे वाचा:   सनी देओल ची पत्नी पहिल्यांदाच कॅमेर्‍यासमोर आली..दिसते इतकी सुंदर आणि आकर्षक..फोटो पाहून तुम्ही दंग व्हाल..

छोट्या पडद्यावरील अनेक मालिकांमध्ये त्यांनी पाहुण्यांच्या भूमिका केल्या आहेत. रागिणीने सलमान खान होस्ट केलेल्या दस का दम शोमध्ये 10 लाख रुपये जिंकले आणि नंतर ती रक्कम दान केली. छोट्या पडद्यासोबतच रागिणीने मोठ्या पडद्यावरही काम करण्याचा प्रयत्न केला. राकेश ओमप्रकाश मेहरा यांच्या ‘तीन द भाई’ या चित्रपटातून रागिणीने पदार्पण केले, परंतु दुर्दैवाने हा चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर फ्लॉप झाला. तथापि, रागिणी बर्याच काळापासून कोणत्याही मोठ्या प्रोजेक्टचा भाग नव्हती ज्यामुळे तिची कारकीर्द संपुष्टात आली.

तिचे फोटो पाहून तुम्ही अंदाज लावू शकता की ती खूप सुंदर आहे आणि रागिणी सोशल मीडियावर खूप सक्रिय आहे आणि तिच्या चाहत्यांची संख्या लाखोंच्या घरात आहे आणि रागिणी अनेकदा तिचे फोटो तिच्या चाहत्यांसाठी शेअर करत असते.तसेच लाखो लोक आहेत.

Leave a Reply