वडील जितेंद्रमुळे लग्न करू शकली नाही एकता कपूर; ३६व्या वर्षी हे काम करून बनली होती आई.!

मनोरंजन

एकता कपूर टीव्ही विश्वावर राज्य करते आणि तिने अनेक नाटकं देखील केली आहेत. 45 व्या वर्षी एकता कपूरने आज जो टप्पा गाठला आहे तिच्यासाठी रात्रंदिवस कष्ट केले. आपल्या मेहनतीच्या कारणामुळे,ती फॉर्च्युन इंडियाच्या २०१९ च्या सर्वाधिक पॉवरफुल महिलांच्या यादीत स्थान मिळवू शकली. त्याच वेळी, तिच्या वैयक्तिक जीवनाबद्दल बोलण्यासाठी, तिला आपल्या कुटुंबातील पालकांव्यतिरिक्त एक मुलगा आहे. तिने त्याचे नाव रवी ठेवले आहे.

   

एकता कपूरला तिच्या लग्नाबद्दल अनेकदा प्रश्न विचारण्यात येत होते. यावर एकता नेहमी म्हणाली की लग्नाच्या सलमानच्या लग्नानंतर २-३ वर्षांनी लग्न करेल. पण नंतर एकताने लग्न न करण्याचे कारण उघड केले आणि सांगितले की वडिलांमुळे तिला लग्न करता येणार नाही. एकताने सांगितले की तिचे वडील आणि ज्येष्ठ अभिनेते जितेंद्र यांनी तिच्यासमोर अट ठेवली होती. ज्यामुळे तिला लग्न करता आले नाही.

हे वाचा:   बाहुबली फेम तमन्ना भाटिया लवकरच करणार आह लग्न,तमन्नाने विडिओ शेयर करत दाखवला नवऱ्याचा चेहरा

एकताच्या म्हणण्यानुसार, तिचे वडील जितेंद्र यांनी तिला सांगितले की तिला काम आणि विवाहित जीवनात एक निवडावे. यानंतर एकताने काम निवडले कारण तिला लग्नाची इच्छा नव्हती. जरी एकताला आई व्हायचं होतं.

तर एकताने वयाच्या 36 व्या वर्षी तिने तिचे अंडाशय फ्रिज केले आणि सांगितले की जेव्हा मी 36 वर्षांचा होते तेव्हा मी माझे अंडे साठवले होते. मला माहित नाही मी लग्न करू शकेन कि नाही किंवा असं कधीच होणार नाही कारण मी एका मुलासाठी लग्न करणार नाही.

एकता 27 जानेवारी 2019 रोजी आई झाली. एकता सरोगसीच्या माध्यमातून आई झाली. आपल्या मुलासमवेत जास्तीत जास्त वेळ घालवण्यासाठी एकताने ऑफिसमध्ये क्रेचे सुरू केले. हे लक्षात घेण्यासारखे आहे की एकता कपूरने कहाणी घर घर की, घर एक मंदिर ही कथा बनविली आहे, कारण सासू भी कभी बहू ठी, कसौटी जिंदगी की,कुटुंब, हम पंच आणि नागीण सारख्या सिरीयल देखील बनवल्या. याशिवाय तिने अनेक हिट चित्रपटही केले आहेत. तिला टीव्ही जगाची राणी म्हणूनही ओळखले जाते.

हे वाचा:   दोन महिन्याच्या लेकीला घेऊन रात्रभर फिरलो पण... अभिनेत्रीने सांगितला स्वामी समर्थांचा तो अनुभव.!

मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा.

Leave a Reply