या प्रसिद्ध अभिनेत्यासोबत हॉटेलमध्ये पकडले होते राणी मुखर्जीला; नाव ऐकून तुम्हालाही धक्का बसेल.!

मनोरंजन

बॉलिवूडमध्ये बरीच प्रेम प्रकरणं चर्चेत असतात. जेव्हा एखादा अभिनेता होतो तेव्हा तो दुसऱ्या अभिनेत्रीच्या प्रेमात पडतो. राणी मुखर्जी हे नाव एकच आहे. राणी मुखर्जी यांचे नाव काही कलाकारांशी संबंधित होते. राणी मुखर्जी हिने काही वर्षांपूर्वी दिग्दर्शक आदित्य चोप्राशी लग्न केले.

   

आदित्यचे आधी लग्न झाले होते.परंतू त्याने आपल्या पहिल्या पत्नीला घटस्फोट दिला आहे. जेव्हा राणी बॉलिवूडमध्ये आली तेव्हा कोणालाही वाटत नव्हतं की ती मोठ्या उंचीवर जाईल. राजा की आयेगी बारात या सिनेमातून तिने बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले.

हा तिचा आतापर्यंतचा सर्वोत्कृष्ट चित्रपट होता. राणी मुखर्जीचे नाव त्यावेळी खूप लोकप्रिय होते. या चित्रपटात राणी मुखर्जींचा आवाज बदलला होता. राणी मुखर्जींचा आवाज कर्कश आहे. म्हणून तिचा आवाज बदलला गेला.
खर्‍या अर्थाने राणी मुखर्जीची आमिर खानच्या गुलामात ओळख झाली. चित्रपटाचे “आती क्या खंडाळा” गाणे चांगलेच गाजले. या चित्रपटा नंतर तिने मागे वळून पाहिले नाही. शाहरुख खान सोबतचा चित्रपट खूप हिट झाला.

हे वाचा:   जिम ट्रेनरने अमीर खानची मुलगी इरा खानसोबत बनवले संबंध,खुश होऊन इरा खाननेही सांगितली आवडती पोझिशन

त्यानंतर तिने बॉलिवूडला अनेक हिट चित्रपट दिले आहेत. त्याचप्रमाणे राणी मुखर्जीचे नावही काही कलाकारांशी जोडले गेले होते. याबद्दल कधीही सार्वजनिक चर्चा झाली नाही. अभिनेता गोविंदा राणी मुखर्जी यांनी अनेक चित्रपट केले आहेत.त्यांनी हद कर दी आपने, चलो इश्क लढाये, हे आणि इतर चित्रपट केले आहेत.

गोविंदाला विनोदी राजा मानला जातो. गोविंदाने आत्तापर्यंत बॉलिवूडमध्ये अनेक हिट्स दिले आहेत. करिश्मा कपूरबरोबर गोविंदाची पूर्वीची जोडी खूप लोकप्रिय होती. त्यानंतर,त्याला राणी मुखर्जी सोबत जोडलं गेलं. त्यामुळे राणी मुखर्जी आणि गोविंदा अनेकदा बाहेर जात असायचे. गोविंदालाही राणी मुखर्जी खूप आवडायची.

आता गोविंदाचे आधीच लग्न झाले आहे आणि त्यांना मुले आहेत. गोविंदाची पत्नी सुनीता हिला जेव्हा हे समजले तेव्हा गोविंदा आणि सुनीता यांच्यात खूप भांडण झाले. सुनीताने गोविंदाला राणी मुखर्जीपासून दूर राहण्यास सांगितले.

त्यावेळी गोविंदा आणि राणी मुखर्जी यांचे प्रेमसंबंध असल्याची चर्चा बॉलिवूडमध्ये रंगली होती. दिग्दर्शक डेव्हिड धवन वारंवार म्हणाले की बॉलीवूडमध्ये अशी चर्चा आहे की गोविंदा कधीही सेटला भेट देत नाहीत. मात्र, असे असूनही त्यांनी गोविंदासमवेत अनेक हिट चित्रपट दिले आहेत.

हे वाचा:   राणादा पाठकबाईंना घेऊन चढला गड, नंतर तलवारही उचलली अन्…; विडिओ पहा....

तरीही ते म्हणाले की, गोविंदा कधीच वेळेवर सेटवर येत नाहीत. त्यामुळे आमच्या चित्रीकरणाला उशीर होत आहे. राणी मुखर्जी आणि गोविंदा यांनी बर्‍याच चित्रपटांत काम केले आहे. त्यावेळी बॉलिवूडमध्ये अशी चर्चा रंगली होती की हद कर दी आपने या चित्रपटा नंतर दोघांमध्ये काहीतरी चाललं आहे.

दोघेही एका वेळी हॉटेलमध्ये गेले. त्यावेळी राणी मुखर्जी अवांछित अवस्थेत दिसली. दोघांना कधीही एकत्र पाहिले नव्हते. नंतर त्याने राणी मुखर्जीशी लग्न केले. ती आता आदित्य चोप्रासोबत आनंदाने जीवन जगत आहे, तर गोविंदा तिच्या कुटुंबाचा भाग बनला आहे.

मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा.

Leave a Reply