इंटरनेटवर व्हायरल झाली संजय कपूरच्या मुलीचे फोटो; फोटो पाहून तुम्हीसुद्धा भारावून जाल.!

मनोरंजन

अनेक बॉलिवूड चित्रपटांमध्ये आपले अभिनय कौशल्य दाखविणारी अभिनेता संजय कपूरची मुलगी शनाया कपूर दररोज चर्चेत असते. शनाया कपूर जरी फिल्मी दुनियेपासून दूर असली तरी ती अनेकदा तिच्या हॉ’ट आणि बो’ल्ड फोटोंमुळे द’ह’शत निर्माण करते. शनाया कपूर बॉलीवूडच्या सर्वात लोकप्रिय स्टार किड्सच्या यादीत सामील आहे आणि ती चित्रपटांमध्ये काम न करता सेलिब्रिटी बनली आहे. सध्या शनाया कपूर तिच्या काही बो’ल्ड फोटोंमुळे पुन्हा एकदा चर्चेत आली आहे. तिचे काही बाथरूमचे फोटो सोशल मीडियावर आ’गीसारखे पसरत आहेत.

   

व्हायरल होत असलेल्या या फोटोंमध्ये तुम्ही पाहू शकता की, शनाया काळ्या रंगाचा डीप नेक टॉप आणि मॅचिंग ट्राउझर्स परिधान करताना दिसत आहे. ती आरशासमोर सेल्फी घेताना दिसत आहे आणि तिची स्टाइल खूपच बो’ल्ड दिसते. शनाया कपूरच्या या फोटोंना सोशल मीडियावर खूप पसंती दिली जात आहे. त्याचवेळी चाहतेही कमेंट करून तिचे भरपूर कौतुक करत आहेत.

हे वाचा:   बॉलीवूड मधे सर्वात जास्त विवादित आहेत हे ५ फोटो, नं ३ चा फोटो पाहून तर धक्काच बसेल !

या फोटोंमध्ये तुम्ही पाहू शकता की, शनायाने हलका मेक-अप केला आहे आणि त्याचवेळी तिने तिचा लूक पूर्ण करण्यासाठी सिल्व्हर कानातले घातले आहेत. हा फोटो शेअर करत शनायाने कॅप्शनमध्ये लिहिले की, ‘पर्पल डेव्हिल इमोजी हा रात्रीचा माझा मूड होता’.

शनायाचे बिकिनी फोटो यापूर्वी खूप व्हायरल झाले होते. यादरम्यान शनायाच्या बिकिनीच्या किमतीची बरीच चर्चा झाली. खरं तर, या अगदी साध्या बिकिनीची टॉप किंमत 40 हजार रुपये होती. त्याच वेळी, त्याच्या तळाची किंमत 36 हजार ठेवण्यात आली होती.

वृत्तांवर विश्वास ठेवला तर शनाया कपूर लवकरच सुप्रसिद्ध दिग्दर्शक करण जोहरच्या आगामी चित्रपटातून बॉलिवूडमध्ये पदार्पण करणार आहे. मात्र, शनाया कपूर कोणत्या चित्रपटातून तिच्या करिअरला सुरुवात करणार आहे, याचा खुलासा अद्याप झालेला नाही.

फार कमी लोकांना माहीत असेल पण शनाया कपूरने तिच्या करिअरला खूप पूर्वीपासून सुरुवात केली आहे. बहीण जान्हवी कपूरच्या ‘गुंजन सक्सेना’ या चित्रपटातही तिने सहाय्यक दिग्दर्शक म्हणून काम केले होते. मागील एका मुलाखतीदरम्यान, जेव्हा शनाया कपूरचे वडील अभिनेता संजय कपूर यांना तिच्या मुलीच्या करिअरबद्दल विचारण्यात आले तेव्हा ते म्हणाले, “शनायाला नेहमीच अभिनेत्री व्हायचे आहे.

हे वाचा:   अभिनेत्री राधिका आपटेचे व्हॉट्सप चॅट लीक, se @x करण्यापूर्वी अभिनेत्याला विचारला हा प्रश्न

तिला माहीत आहे की मी नेहमी तिच्या मागे उभा राहीन. पण प्रत्येक व्यक्तीने स्वतःहून पुढे जायला हवे, असे माझे मत आहे. तिने त्याच्या चुका आणि अनुभवातून शिकावे असे मला वाटते. त्याचप्रमाणे, प्रत्येक गोष्टीसाठी माझा हात धरण्याऐवजी ती तिच्या प्रवासाचा अधिक आनंद घेईल.

मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा.

Leave a Reply