तृप्ती डिमरीने रणबीर कपूरसोबतच्या से”,क्स सीनवर तोडले मौन, म्हणाली- रूममध्ये 4 लोक होते आणि रणबीर कपूर…..

मनोरंजन

रणबीर कपूरचा ‘अॅनिमल’ हा चित्रपट खूप चर्चेचा विषय बनला आहे आणि  या चित्रपटाला सेन्सॉर बोर्डाने प्रमाणपत्रही दिले आहे. खरंतर या चित्रपटात अनेक बोल्ड सीन्स शूट करण्यात आले आहेत. रणबीर कपूर आणि तृप्ती डिमरी यांच्यात एक अतिशय इंटिमेट सीन शूट करण्यात आला होता. या दृश्याने चित्रपटातील सर्वाधिक लक्ष वेधून घेतले. ज्यासाठी अभिनेत्रीला खूप ट्रोल देखील केले गेले.

   

तृप्तीने नुकत्याच दिलेल्या मुलाखतीदरम्यान प्राण्यांच्या या सीनबद्दल मोकळेपणाने बोलले होते. रणबीर कपूर आणि चित्रपटाच्या क्रूसोबत तिने हा अतिशय बोल्ड सीन कसा शूट केला हे देखील अभिनेत्रीने उघड केले होते.

तृप्ती डिमरीने मुलाखतीदरम्यान यावर मनमोकळेपणाने सांगितले आणि सांगितले की जेव्हा तिला अॅनिमलच्या इंटिमेट सीन्समुळे टीकेला सामोरे जावे लागले तेव्हा ती खूप नाराज झाली. खरं तर ही काही सामान्य गोष्ट नव्हती. तृप्ती यांच्यावर यापूर्वी कधीही टीका झालेली नाही. त्यामुळेच ट्रोलिंग हाताळणे त्याच्यासाठी खूप कठीण होते. मात्र नंतर त्यांनी स्वत: पदभार स्वीकारला. तृप्तीने सांगितले की, बुलबुल चित्रपटातील तिचे शारीरिक शो”ष”णाचे दृश्य प्राण्यांच्या अंतरंग दृश्यापेक्षा कठीण होते.

हे वाचा:   'या' गंभीर आजाराला झुंज देतेय प्रसिद्ध अभिनेत्री ऐश्वर्या; अर्धा चेहरा झाला पॅरलाइज

तृप्ती यांनी असेही सांगितले की,अभिनेत्री बनणे हा तिचा निर्णय होता आणि कोणीही तिला तसे करण्यास भाग पाडले नाही. म्हणूनच त्याने जे काही केले ते तिला चुकीचे ठरवत नाही कारण ते फक्त एक पात्र होते. ETimes ला दिलेल्या मुलाखतीदरम्यान, अभिनेत्री म्हणाली, “जोपर्यंत मी आरामदायक आहे तोपर्यंत सेटवर माझ्या आजूबाजूचे लोक मला आरामदायक राहण्यास मदत करतात. मला माहित आहे की मी जे काही करत आहे ते योग्य आहे, मी काहीही चुकीचे करत नाही, मी ते करत राहीन कारण एकअभिनेत्री म्हणून आणि एक व्यक्ती म्हणून मला हेच करायचे आहे. जो मलाही अनुभवायचा आहे.

तृप्ती डिमरी यांनी पुढे सांगितले की, अॅनिमल या चित्रपटातील इंटीमेट सीन कसे शूट केले गेले. अभिनेत्रीने सांगितले की शूटिंगच्या वेळी खोलीत चार लोक होते आणि दर 5 मिनिटांनी त्यांना आरामदायी बनवण्याचा प्रयत्न केला जात होता. याबद्दल बोलताना अभिनेत्री म्हणाली, “सेटवर मी आणि रणबीर, संदीप आणि डीओपी म्हणजेच फोटोग्राफीचे संचालक यांच्याशिवाय फक्त चार लोक उपस्थित होते. दर 5 मिनिटांनी तो मला विचारत होता, तू ठीक आहेस का? तुम्हाला काही पाहिजे आहे का? आपण आरामदायक आहात? जेव्हा तुमच्या आजूबाजूचे लोक तुम्हाला खूप साथ देतात तेव्हा तुम्हाला अजिबात त्रास होत नाही.

Leave a Reply