विद्या बालनचे लग्नाआधी या 3 पुरुषांशी होते संबंध, म्हणाली “मी एका विवाहित पुरुषासोबतही सर्व केलं आहे.!

मनोरंजन

बॉलिवूड शहरात अनेकदा रिलेशनशिपच्या बातम्या ऐकायला मिळतात. कधी कोणी त्याच्या प्रेमाचे शब्द स्वीकारतो तर कधी कोणाचे शब्द नुसती कथाच राहतात. विद्या बालन ही बॉलिवूडमधील यशस्वी आणि स्पष्टवक्ते अभिनेत्रींपैकी एक आहे. विद्या तिच्या दमदार अभिनयासाठी जितकी प्रसिद्ध आहे तितकीच ती तिच्या स्पष्टवक्तेपणासाठीही प्रसिद्ध आहे. अलीकडेच त्याने अभिनेता रणवीर सिंगबद्दल प्रतिक्रिया दिली होती. रणवीरच्या न्यूड फोटोशूटबद्दल बोलताना विद्या बालन म्हणाली- काय प्रॉब्लेम आहे.

   

मात्र, विद्याने स्पष्टवक्तेपणा दाखवण्याची ही पहिलीच वेळ नाही. ती अनेकदा तिच्या बोलण्याने चर्चेत असते. आज ती विवाहित स्त्री आहे. तिचे लग्न सिद्धार्थ रॉय कपूरशी झाले आहे. लग्नापूर्वी त्याचे अनेक अफेअर होते. आज लग्न झालेल्या बॉलिवूडच्या तीन बड्या स्टार्ससोबत विद्याचे नाव जोडले गेले.विद्या बालनने परिणीता या चित्रपटातून बॉलिवूडमध्ये एन्ट्री केली होती. या चित्रपटात त्यांचे दोन नायक होते सैफ अली खान आणि संजय दत्त.

हे वाचा:   आकाराने जाड असलेल्या या अभिनेत्री आहेत सौंदर्याची खान, बघा त्यांचे हॉ'ट लूक मधील काही फोटोज्.!

त्या दिवसांत विद्या आणि सैफमध्ये काहीतरी वाद सुरू असल्याच्या बातम्या येत होत्या. चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान दोघेही एकमेकांच्या जवळ आले होते. त्यावेळी सैफचा अमृता सिंगपासून घटस्फोट झाला होता. सैफही एकटाच होता. सैफ आणि विद्या एकमेकांना आवडू लागल्याच्या बातम्या आल्या होत्या. मात्र, चित्रपटाच्या यशानंतर त्यांचे नाते संपुष्टात आले. तर सैफ आणि विद्याने कधीही मीडियासमोर हे नाते स्वीकारले नाही.

विद्या बालन शाहिद कपूरसोबत किस्मत कनेक्शन या चित्रपटात दिसली होती. या चित्रपटात दोघांमध्ये जबरदस्त रोमान्स पाहायला मिळाला. मात्र, त्यांची ऑनस्क्रीन जोडी आवडली नाही. खरं तर लोक म्हणाले की विद्या शाहिदपेक्षा खूप मोठी दिसते. मात्र, पडद्यामागे दोघेही एकमेकांच्या जवळ येत होते. करीनासोबत ब्रेकअप झाल्यानंतर शाहिद विद्याच्या खूप जवळ आला. मात्र त्यांचे नाते फार काळ टिकले नाही. आज शाहिद मीरा राजपूतचा नवरा आहे.

हे वाचा:   अरुंधतीच्या आईला आणि बहिणीला पाहिलंत का.? खूपच सुंदर दिसते तिची बहीण, पहा फोटो....

विद्या बालनचे नाव अभिनेता जॉनसोबतही जोडले गेले होते. सलाम-ए-इश्क या चित्रपटात दोघे एकत्र दिसले होते. जॉन आणि विद्या शूटिंगनंतर बराच वेळ एकत्र घालवतात, अशी बातमी होती. ‘कॉफी विथ करण’मध्येही विद्याने याचा खुलासा केला होता. ती म्हणाली होती की ती जॉन हॅमला डेट करत असल्याची अफवा आहे. यावर करणने विचारले होते- जॉन हॅम कोण आहे? यावर विद्याने गुपचूप शब्दांत सांगितले होते – जॉन अब्राहम. जॉनही आता प्रिया रुंचालचा नवरा बनला आहे. विद्याचे कोणत्याही सेलेबसोबतचे नाते यशस्वी झाले नाही म्हणून तिने सिद्धार्थ रॉय कपूरसोबत लग्न केले. आज ती तिच्या वैवाहिक जीवनात आनंदी आहे आणि तिच्या करिअरवरही लक्ष केंद्रित करत आहे.

Leave a Reply