एअर होस्टेसने उघड केला प्रायव्हेट जेटमध्ये अब्जाधीशांचे सत्य, म्हणाली- त्यांच्यासोबत करावे लागायचे ते काम….

मनोरंजन

एका खाजगी जेट एअर होस्टेसने अलीकडेच तिच्या सनसनाटी आठवणींमध्ये तिच्या से”क्स, कारस्थान आणि हजारो मैलांच्या घोटाळ्याच्या कथा शेअर केल्या आहेत. तिने सांगितले की त्याला अब्जाधीशांच्या चकचकीत पण अंधाऱ्या जगात कसे फेकले गेले जेथे एअर होस्टेस जगातील सर्वात प्रसिद्ध ब्रँड्स परिधान करतात आणि फ्लाइट्स सर्व प्रकारच्या चैनीच्या वस्तूंनी सुसज्ज होत्या.

   

तिची ओळख लपवण्यासाठी आणि तिची कारकीर्द वाचवण्यासाठी या फ्लाइट अटेंडंटने सास्किया स्वान हे नाव वापरले असून तिने निकोला स्टॉसोबत हे पुस्तक लिहिले आहे. या महिलेच्या म्हणण्यानुसार, ती लंडनमध्ये अगदी कमी पैशात सहा वर्षे काम करत होती, तथापि, या शहरातील एका बारमध्ये भेटल्यानंतर तिला एका लक्झरी प्रायव्हेट जेटमध्ये नोकरी मिळाली.

रशियन अब्जाधीशासाठी नोकरी मिळण्यापूर्वी सास्कियाने आठ गोपनीय करारांवर स्वाक्षरी केली होती आणि या कामासाठी तिला दरवर्षी 40 हजार पौंड म्हणजेच सुमारे 40 लाख रुपये मिळत होते. तिने सांगितले की ती लक्झरी लाइफस्टाइल खूप एन्जॉय करत आहे पण त्यात काही धोकादायक पैलू देखील आहेत.

हे वाचा:   “ फक्त व्हर्जिन असणाऱ्या अभिनेत्रींनाच…” ९० च्या दशकातील प्रसिद्ध अभिनेत्रीचा धक्कादायक खुलासा

सास्कियाने पुस्तकात लिहिले आहे की ती अनेकदा तिच्या अब्जाधीश बॉससोबत प्रवास करत असे आणि अनेकदा त्यांच्यासोबत मुलेही होती. मात्र, एकदा इस्तंबूलहून अमेरिकेला जात असताना पत्नीने पतीला निरोप दिला तेव्हा या अब्जाधीशाची मैत्रीण प्रायव्हेट जेटमध्ये चढली.

सास्कियाने सांगितले की तो केवळ आपल्या पत्नीची फसवणूक करत नाही तर स्वत: सास्कियाला तिच्या बॉसशी संबंध ठेवावे लागले. जर सास्कियाने तसे केले नाही तर तिची नोकरी गमावण्याचा धोका होता. ती म्हणाली की तिला खूप लाज वाटत होती पण त्या परिस्थितीत काहीच करू शकत नाही.

त्यांनी पुढे लिहिले की, त्यावेळच्या माझ्या हायप्रोफाईल जीवनशैलीमुळे माझ्यावर खूप कर्ज जमा झाले होते आणि मला नोकरीतून काढून टाकले जाऊ शकते. मला वाटायचे की ती तिच्या बॉससोबत फक्त वन नाईट स्टँड असेल, पण तिची आर्थिक परिस्थिती बिकट असल्याने आणि लक्झरी लाइफस्टाइलच्या मागे लागल्यामुळे तिचे तिच्या बॉसशी काही वर्षे प्रेमसंबंध राहिले.

Leave a Reply