कॉलेजची फी भरण्यासाठी “ही” अभिनेत्री स्वताचे श’रीर वि’क’त होती..म्हणाली “परीक्षा फी भरण्यासाठी सर सोबत..”

मनोरंजन

असे म्हणतात की एखाद्याचे भाग्य कधी आणि कसे बदलेल हे कोणीही सांगू शकत नाही. तसेच कोणीही आजकाल एका रात्रीत स्टार बनू शकतो. आता चित्रपटसृष्टी हे असे जग आहे जेथे कोणीही गॉ’डफादर नाही या चित्रपटसृष्टीत प्रत्येक टप्प्यावर पोहोचण्यासाठी अनेकवेळा तडजोडी कराव्या लागतात.

   

आज आम्ही तुम्हाला एका बॉलिवूड अभिनेत्रीबद्दल सांगणार आहोत जिने पैशासाठी असे ल’ज्जास्पद काम केले ज्याची लोक कल्पनाही करू शकत नाहीत. चला तर मग जाणून घेऊया की ही अभिनेत्री कोण आहे? आपल्याला कदाचित माहित असेल की या आधी सुद्धा अनेक बॉलिवूड अभिनेत्रीच्या वे’श्या व्यवसायाच्या अनेक कथा समोर आल्या आहेत.

या अभिनेत्रीनी पैशासाठी आपल्या श रीराची सुद्धा वि’क्री केली होती. तर अशा सुद्धा काही अभिनेत्री आहेत ज्यांनी आपली बो-ल्ड स्टाईल वापरुन आपले श रीर वि’क’ले होते आणि त्यातून बऱ्याच प्रमाणात पैसा कमावला होता तसेच अनेक अभिनेत्रींनी तर हे काम त्यांचे प्रो’फे’श’न देखील बनवले होते.

पण आपण आज ज्या अभिनेत्रीबद्दल बोलत आहोत तीचे नाव शर्लिन चोप्रा आहे. आपण बऱ्याचदा शर्लिन चोप्राला तिच्या बो-ल्ड अवतारामध्ये पहिले असाल पण याच तिच्या फोटोशू’टवरून ती अनेक वेळा वादात राहिली आहे.

हे वाचा:   अजय देवगणच्या मुलीचे बॉयफ्रेंडसोबत टाइट ड्रेसमध्ये पार्टी करतानाचे फोटो झाले व्हायरल, पहा फोटो....

आपल्याला कदाचित माहित असेल की शर्लिन ही कलर्स टीव्हीचा प्रसिद्ध शो बिग बॉस सीझन 3 मध्ये देखील दिसली होती. शर्लिन ही व्यवसायाने एक मॉ’डे’ल होती आणि तिने आपल्या चित्रपटाच्या कारकिर्दीची सुरूवात रेड स्वस्तिक या चित्रपटाद्वारे केली होती,

ज्यासाठी से’न्सॉ’र बो’र्डाकडून तिला खूप टीकेचा सामना करावा लागला होता कारण हा चित्रपट खूपच बो-ल्ड होता पण तरीसुद्धा तिला भारतीय प्रेक्षकांनी प्रसिद्धी दिली. तसाच हा असा एक चित्रपट होता जो कधी सुद्धा आपण आपल्या कुटुंबासमवेत पाहू शकला नसता इतका हा बो-ल्ड आणि हॉ-ट चित्रपट आहे.

तसेच प्लेबॉय या मासिकासाठी न-ग्न फोटोशू-ट केल्यानंतर मात्र शर्लिन चोप्रा ही अधिक चर्चेत आली होती. एका मुलाखती दरम्यान शर्लिन चोप्रा हिने मिडियाला सांगितले की, इथे येण्यासाठी तिला खूप कष्ट करावे लागले. ती अ’त्यं’त ग’री’ब मध्यमवर्गीय कुटुंबात राहत होती आणि कॉलेज फी देण्यास देखील पैसे सुद्धा तिच्याकडे नव्हते.

तिने असे सुद्धा सांगितले की एकदा तिची परीक्षा जवळ आली होती आणि तिला कॉलेजची फी भरण्यासाठी खूप पैशाची गरज होती आणि त्यासाठीच तिने फी भरण्यासाठी से-क्स केला होता आणि मग शेवटी तिची हीच सवय तिच्या जीवनशैलीचा भाग बनली. तसेच शर्लिनने हे देखील कबूल केले की पैशासाठी तिला हे काम करणे अधिक सोपे वाटले.

हे वाचा:   या व्यक्तीशी प्रेम करणे अमिषा पटेल ला पडले महागात.. त्या रात्रीच्या एका चुकीमुळे तिचे....

त्या वेळी माझ्यासाठी पैशाचे महत्त्व इतके होते कि त्यामुळे माझे शिक्षण पैशाअभावी अपूर्ण राहिले असते, म्हणून मी सुरुवातीला पैसे मिळवण्याचा हा सोपा आणि ला जि र वा णा मार्ग निवडला असे तिने एका मुलाखती मध्ये सांगितले. तसेच शार्लिनने स्वत: हे देखील कबूल केले की पैशासाठी तिने बर्‍याच लोकांचे अंथरून गरम केले आहे.

शर्लिन चोप्रा हिने सत्य स्वीकारले:- एका व्हिडिओ मुलाखतीत शर्लिन चोप्राने कबूल केले की ती पैशासाठी लोकांशी लैं’गि’क सं’बं’ध ठेवत असे. तसेच, आपली व्यथा व्यक्त करताना शर्लिन म्हणाली की ती आधी महाविद्यालयीन फीसाठी हे करत राहिली, मग ती तिची जीवनशैलीच बनली.

पैसे क’म’वि’ण्या’सा’ठी शॉ’र्ट’क’ट:- शर्लिन चोप्राने चित्रपटसृष्टीच्या दुनियेत सामील झाल्यावरही हा ट्रेंड कायम ठेवला होता. तिचे असे म्हणणे होते की असे करून तिला खूप पैसे कमवायचे आहेत आणि पैशासाठी हा शॉ’र्ट’क’ट वापरणे खूप सोपा आहे.

Leave a Reply