जान्हवी कपूरचा जन्म लग्नाआधी झाला होता का.? की आणखी काही गोंधळ आहे.? असे आले सत्य समोर….

मनोरंजन

श्रीदेवी आणि जान्हवी कपूर: बॉलिवूडची सुंदर अभिनेत्री श्रीदेवीने २०१८ साली या जगाचा निरोप घेतला. दुबईतील हॉटेलमधील बाथटबमध्ये बुडून त्याचा मृ”त्यू झाला. त्यांच्या निधनाने सर्वसामान्यांपासून सेलिब्रिटींपर्यंत सर्वांनाच धक्का बसला होता. श्रीदेवीच्या मृत्यूनंतर लोक तिच्याबद्दल अनेक गोष्टी बोलू लागले. श्रीदेवीच्या पहिल्या प्रेग्नेंसीबाबतही चर्चा सुरू झाली होती.

   

आत्तापर्यंत दिवंगत अभिनेत्री श्रीदेवीच्या पहिल्या गर्भधारणेबाबत अनेक दावे केले जात आहेत. लग्नाआधीच श्रीदेवी प्रेग्नंट झाल्याचं म्हटलं जातं. लग्नाआधीच श्रीदेवीने जान्हवीला जन्म दिल्याचा दावा अनेक रिपोर्ट्समध्ये करण्यात आला होता. दिवंगत अभिनेत्री श्रीदेवी यांचे पती बोनी कपूर यांनी 26 वर्षांनंतर पत्नीची पहिली गर्भधारणा आणि जान्हवी कपूरच्या जन्माबाबत अनेक गोष्टी उघडपणे लोकांना सांगितल्या आहेत. काही दिवसांपूर्वी, यूट्यूबर रोहन दुआशी बोलताना बोनी कपूर यांनी पत्नी श्रीदेवी आणि मोठी मुलगी जान्हवी कपूर यांच्याविषयी अनेक गुपिते उघड केली होती.

हे वाचा:   रश्मिका जेव्हा विजयसोबत घा"णेर"डे काम करून तासनतास रडायची; म्हणाली "मला घरच्यांशी बोलताही येत नव्हते.."

त्या मुलाखतीत बोनी कपूर म्हणाले होते- माझे दुसरे लग्न श्रीदेवीसोबत १९९६ साली शिर्डीत झाले होते. आम्ही हे लग्न गुपचूप केले होते. 2 जून 1996 रोजी आमचे लग्न झाले. हे आम्ही कोणालाही सांगितले नाही. लग्नानंतरही लोकांनी आमच्यावर संशय घेऊ नये म्हणून आम्ही वेगळे राहत होतो.

बोनी कपूर पुढे म्हणाले- श्रीदेवी आणि मी लग्नानंतरची पहिली रात्र शिर्डीत घालवली. त्यावेळी श्रीदेवी गर्भवती नव्हती. श्रीदेवी लग्नाआधीच प्रेग्नंट होती हे सर्व खोटे आहे. पण जानेवारी 1997 मध्ये जेव्हा श्रीदेवीचा बेबी बंप दिसू लागला आणि तिच्या गरोदरपणाच्या बातम्या येऊ लागल्या, तेव्हा आम्हाला आमचे लग्न सार्वजनिक करावे लागले. आम्हाला लोकांना सांगायचे होते की आम्ही विवाहित जोडपे आहोत.

बोनी कपूर म्हणाले होते- यानंतर श्रीदेवी आणि मी जानेवारी 1997 मध्ये सार्वजनिकपणे लग्न केले. मार्च 1997 मध्ये जान्हवीचा जन्म तिथे झाला. हेच कारण आहे की माझ्याशी लग्न करण्यापूर्वीच श्रीदेवी जान्हवीपासून गरोदर होती, असे अनेकांचे मत आहे, तर तसे नव्हते. आमचे लग्न फार पूर्वी झाले होते. लग्नानंतर लगेचच श्रीदेवी गरोदर राहिली आणि जान्हवीचा जन्मही योग्य वेळी झाला.

Leave a Reply