न्यू”ड व्हिडिओ लीक झाल्यानंतर या प्रसिद्ध अभिनेत्रीने तोडले मौन, म्हणाली – ड्रायव्हरपासून वॉचमनपर्यंत….

मनोरंजन

राधिका आपटे बॉलीवूड इंडस्ट्रीतील प्रसिद्ध अभिनेत्री आहे आणि आजच्या काळात तिला कोणत्याही ओळखीची गरज नाही. एवढेच नाही तर तिने तिच्या करिअरमध्ये अनेक उत्तमोत्तम चित्रपटांमध्ये काम केले असून अनेक चित्रपटांमध्ये तिने इंटीमेट सीन्सही दिले आहेत. पण एकदा तिचा एक व्हिडिओ कथितपणे व्हायरल झाला होता, ज्यामुळे बराच गदारोळ झाला होता.

   

माहितीसाठी, आम्ही तुम्हाला सांगतो की राधिकाने 2021 मध्ये ग्राझिया मॅगझिनशी त्या व्हिडिओबद्दल बोलले होते आणि त्यामध्ये ती नसल्याचे स्पष्टपणे नाकारले होते. राधिकाने असेही सांगितले होते की व्हिडिओमुळे तिची प्रकृती बिघडली होती आणि तो सर्वत्र व्हायरल होत आहे.

राधिका आपटेने असेही सांगितले की जेव्हा तो व्हिडिओ लीक झाला तेव्हा तिला खूप गैरवर्तनाला सामोरे जावे लागले आणि इतकेच नाही तर लोकांनी तिला सोशल मीडियावर ट्रोल करण्यास सुरुवात केली. या सगळ्याचा त्याच्यावर खूप वाईट परिणाम झाला. अभिनेत्रीने सांगितले की, मी 4 दिवस घराबाहेर पडले नाही कारण माझ्या ड्रायव्हर, वॉचमन आणि स्टायलिस्टच्या ड्रायव्हरने मला ओळखले होते.

हे वाचा:   रश्मिका मंदान्नाने केले गुपचूप लग्न.? कोण आहे नवरदेव.? खुद्द अभिनेत्रीनेच एक धक्कादायक खुलासा केला आहे.!

राधिका आपटेने तर तिच्या वॉचमनपासून ड्रायव्हरपर्यंत सर्वांनी ती छायाचित्रे पाहिल्याचे सांगितले होते. कथित व्हिडिओ लीक झाल्यावर ती काहीही करू शकली नाही, असे अभिनेत्रीने सांगितले. ती या गोष्टीकडे दुर्लक्ष करू शकली असती कारण त्यामुळे तिचा विनाकारण वेळ वाया गेला असता.

माहितीसाठी, राधिकाने परखर्डमध्ये अभिनेता आदिल हुसैनसोबत कपडे न घालता एक सीन शूट केला होता आणि त्यामुळे तिचे खूप कौतुक झाले होते. अभिनेत्रीने 2005 मध्ये वाह लाइफ हो तो ऐसी या चित्रपटातून बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले होते आणि त्यात तिच्यासोबत शाहिद कपूर दिसला होता.

Leave a Reply