बॉबी देओलला पाहताच काजोलने आधी तिचा ब्लाउज नीट केला; व्हिडिओ पाहून लोक आश्चर्यचकित झाले..

मनोरंजन

प्रसिद्ध अभिनेता बॉबी देओल सध्या त्याच्या ‘ॲनिमल’ चित्रपटाच्या यशाचा आनंद घेत आहे. या चित्रपटातील भूमिकेसाठी त्याचे खूप कौतुक होत आहे. लोकांकडून मिळणाऱ्या टाळ्यांमुळे अभिनेताही खूश आहे आणि चाहत्यांचे मनापासून आभार मानत आहे.

   

दरम्यान, बॉबी देओलचा एक व्हिडिओ समोर आला असून या व्हिडिओमध्ये काजोल त्याला भेटताना दिसत आहे. दोघींना एकत्र बघून जणू किती दिवसांनी ते भेटत आहेत कुणास ठाऊक आणि काजोल बॉबीला मोठ्या उत्सुकतेने ऐकताना दिसत आहे.

या व्हिडिओमध्ये सर्वाधिक लोकांचे लक्ष वेधणारी गोष्ट म्हणजे बॉबीला पाहिल्यानंतर काजोलचे वागणे. होय, काजोलने बॉबीला पाहताच ती तिची साडी नीट करू लागते तर कधी तिचा ब्लाउज नीट करू लागते. मात्र यादरम्यान तीच संपूर्ण लक्ष फक्त बॉबीच्या बोलण्यावर असतं.

हे वाचा:   "ब्रा" न घालताच ईशा गुप्ता स्टेडियममध्ये पोहोचली, कॅमेऱ्यात कैद झाले प्रायव्हेट पार्ट....

1997 मध्ये काजोल आणि बॉबी देओल एकाच चित्रपटात दिसले होते. या चित्रपटाचे नाव गुप्त होते. या चित्रपटात काजोलने नकारात्मक भूमिका साकारली होती. बॉबी आणि काजोलची भाऊबीज चाहत्यांना खूप आवडली होती आणि त्यामुळेच हा चित्रपटही सुपरहिट ठरला.

बॉबीने आपल्या 23 वर्षांच्या फिल्मी करिअरमध्ये 44 चित्रपटांमध्ये काम केले पण फक्त 3 हिट ठरले आणि ‘जानवर’ हा त्याचा चौथा हिट चित्रपट आहे. बॉबीने 1995 मध्ये ट्विंकल खन्नासोबत ‘बरसात’ चित्रपटातून डेब्यू केला होता. या चित्रपटासाठी बॉबीला सर्वोत्कृष्ट पदार्पण अभिनेत्याचा फिल्मफेअर पुरस्कार मिळाला. बॉबीने आपल्या करिअरमध्ये ‘गुप्ता’ (1997), ‘सोल्जर’ (1998) आणि ‘हमराज’ (2002) असे 3 हिट चित्रपट दिले. पण 2002 नंतर त्याच्या करिअरचा वाईट काळ सुरू झाला. त्याला काम मिळणेही बंद झाले होते. पण त्यानंतर धर्मेंद्र आणि सलमानने मिळून बॉबीच्या करिअरला उजाळा देण्याचा प्रयत्न केला.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Filmy Only (@filmyonly)

जेव्हा बॉबी देओलला चित्रपटांमध्ये यश मिळाले नाही तेव्हा तो ओटीटीकडे वळला आणि ‘आश्रम’ वेब सीरिजच्या माध्यमातून तो लोकांच्या हृदयात लोकप्रिय झाला. आता ‘ॲनिमल’ मधील त्याच्या छोट्या पण दमदार भूमिकेने लोकांना पुन्हा वेड लावले आहे. चित्रपटातील त्याचे एंट्री गाणे चांगलेच व्हायरल होत आहे.

Leave a Reply