जाणून घ्या क्रिती सेननला बेडरूममध्ये कोणासोबत झोपायचे आहे.. अभिनेत्रीने स्वतः केला खुलासा….

मनोरंजन

प्रत्येक बॉलिवूड स्टारचे फिल्मफेअर पुरस्कार मिळण्याचे स्वप्न असते. मंगळवारी रात्री जिओ ट्रेड सेंटरमध्ये ६७ व्या फिल्मफेअर अवॉर्ड्सचे आयोजन करण्यात आले होते. यावेळी अनेक सिनेतारकांना फिल्मफेअर अवॉर्ड मिळेल अशी आशा होती, पण प्रत्येकाला हा पुरस्कार मिळणे शक्य होत नाही.

   

पुरस्कार सोहळ्यात रणवीर सिंगला ’83’ चित्रपटासाठी सर्वोत्कृष्ट अभिनेत्याचा तर कृती सेननला ‘मिमी’ चित्रपटासाठी सर्वोत्कृष्ट अभिनेत्रीचा पुरस्कार मिळाला. याशिवाय विकी कौशलला सरदार उधम सिंग या चित्रपटासाठी सर्वोत्कृष्ट अभिनेत्याचा समीक्षक पुरस्कार तर विद्या बालनला शेरनी चित्रपटासाठी सर्वोत्कृष्ट अभिनेत्री समीक्षक पुरस्काराने सन्मानित करण्यात आले.

फिल्मफेअर अवॉर्ड जिंकल्यानंतर अभिनेत्री क्रिती सेननने एक अतिशय क्यूट व्हिडिओ शेअर केला आहे जो सध्या सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे. व्हिडिओ शेअर करताना त्याने कॅप्शनमध्ये लिहिले की, तो आज कोणाच्या तरी खाससोबत आहे.

हे वाचा:   शिल्पा शेट्टी प्रमाणेच या अभिनेत्यांना सोडुन जावे लागले होते हे रियालिटी शो, कारणे एकूण तुमच्या भुवया उंचावल्या शिवाय राहणार नाही.!

क्रितीने लिहिले, “मी आज रात्री एकटी झोपत नाहीये. माझे हृदय भरले आहे. शेवटी ती काळी लेडी माझ्याकडे आली. माझे स्वप्न पूर्ण केल्याबद्दल फिल्मफेअरचे आभार. दिनू (मिमीचे चित्रपट निर्माते दिनेश विजन) आणि लक्ष्मण (उतेकर) सरांचे खूप खूप आभार ज्यांनी मला ही सुंदर भूमिका दिली आणि मला नेहमीच पाठिंबा दिला. तुम्हा दोघांवर खूप प्रेम. या चित्रपटाचे संपूर्ण कलाकार आणि क्रू ज्यांनी हा चित्रपट खास बनवला आणि रसिक प्रेक्षक आणि माझे चाहते ज्यांनी ‘मिमी’ आणि मला खूप प्रेम दिले. आई, बाबा आणि नुपूर…मी ते केले. पुढे मोठ्या स्वप्नांसाठी तयार आहे. ”

क्रिती सेनॉनच्या वर्क फ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर २०१४ मध्ये ‘हीरोपंती’ मधून डेब्यू करणारी ही अभिनेत्री नुकतीच ‘हिरोपंती २’ मध्ये दिसली होती आणि लवकरच ती भेडिया, गणपत, आदिपुरुष आणि शेहजादा या चित्रपटांमध्ये दिसणार आहे.

Leave a Reply