‘त्यांना फक्त एक व”र्जि”न हवी आहे, जिने कधी किस केले नसेल..’ महिमा चौधरीने केला बॉलिवूडचा पर्दाफाश..

मनोरंजन

बॉलिवूड अभिनेत्री महिमा चौधरी बऱ्याच दिवसांपासून मोठ्या पडद्यापासून गायब आहे. ‘परदेस’ या पहिल्या चित्रपटातून बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केल्यानंतर रातोरात प्रसिद्धी मिळविलेल्या महिमाची चित्रपट कारकीर्द फारशी यशस्वी झाली नाही, परंतु तिचे चाहते तिची एक झलक पाहण्यासाठी आतुर आहेत. महिमा सोशल मीडियावरही बरीच सक्रिय दिसत आहे. अभिनेत्री अनेकदा तिचे फोटो सोशल मीडियावर चाहत्यांसोबत शेअर करत असते. अलीकडेच, महिमाने तिच्या एका मुलाखतीत असे काही सांगितले होते, ज्यानंतर ती पुन्हा एकदा चर्चेत आली आहे.

   

तिच्या नुकत्याच झालेल्या मुलाखतीत, ‘परदेस’ स्टारने बॉलीवूडमध्ये महिला कलाकारांनी केलेल्या बदलांबद्दल स्पष्टपणे सांगितले. हिंदुस्तान टाईम्सशी बोलताना महिमा चौधरी म्हणाली, ‘मला वाटतं की फिल्म इंडस्ट्री आता अशा परिस्थितीत येत आहे जिथे महिला कलाकारही त्यांचे चित्रीकरण करत आहेत. त्यांना चांगले भाग, पगार, जाहिराती मिळतात. त्यांच्याकडे पूर्वीपेक्षा जास्त शेल्फ लाइफ आहे.’

हे वाचा:   आता हेच बघायचं राहिलं होतं… चक्क बावऱ्या बैलासमोर गौतमी पाटील लचकत, मुरडत नाचली; व्हिडीओ होतोय तुफान व्हायरल

इंडस्ट्रीतील तिच्या सुरुवातीच्या दिवसांबद्दल बोलताना महिमा म्हणाली की, ज्या क्षणी तुम्ही एखाद्याला डेट करायला सुरुवात कराल, लोक तुम्हाला नाकारतील कारण त्यांना फक्त एक व्ह”र्जि”न मुलगी हवी होती जिने कधीही कोणाला किस केले नसेल. जर तुम्ही एखाद्याला डेट करत असाल तर असे होते, ‘अरे! ती डेटिंग करत आहे!’ जर तुम्ही लग्न केले असेल तर विसरून जा, तुमचे करिअर संपले आहे आणि जर तुम्हाला मुले असतील तर सर्व काही संपले आहे.

आता लोक महिलांना विविध भूमिकांमध्ये स्वीकारत आहेत, अगदी रोमँटिक व्यक्तीही आई किंवा पत्नी झाल्यानंतर त्यांना दत्तक घेत आहेत. त्याच्या वैयक्तिक आयुष्याचा विचार केला जात आहे. पुरुषही पूर्वी खूप लपवत असत. त्यांचा चित्रपट प्रदर्शित झाल्यानंतर किंवा अनेक वर्षांनी त्यांचे लग्न झाल्याचे आपल्याला कळेल.

हे वाचा:   चित्रपटात काम मिळवण्यासाठी शा’री’रिक सं’बंधाची मागणी ठेवली होती या 5 अभिनेत्रींसमोर.!

1997 मध्ये रिलीज झालेल्या ‘परदेस’ या चित्रपटाने महिमा रातोरात स्टार बनली होती. सुभाष घई दिग्दर्शित हा चित्रपट सुपरहिट ठरला. त्यानंतर अभिनेत्रीने 2006 मध्ये बॉबी मुखर्जीसोबत लग्न केले आणि नंतर 2013 मध्ये दोघांनी वेगळे होण्याचा निर्णय घेतला. या जोडप्याला एक मुलगी आहे, तिचे नाव एरियाना आहे. एरियानाच्या वैभवाची काळजी घेणे. सध्या ही अभिनेत्री सिंगल मदर असून तिने दुसरे लग्न केलेले नाही.

Leave a Reply