अरेरे! डान्स करताना या जागेवर रिहानाचा ड्रेस फाटला.? फोटो व्हायरल होताच लोक मजा घेत आहेत..

मनोरंजन

अनंत आबानी आणि राधिका मर्चंट यांच्या लग्नाआधीच्या कार्यक्रमात अनेक दिग्गज कलाकारांनी परफॉर्मन्स दिला आहे. पण सगळ्यात जास्त चर्चेत राहिली ती हॉलिवूडची पॉप स्टार रिहाना जिने स्टेजला आ”ग लावली. पण यादरम्यान एक गोष्ट घडली जी आता व्हायरल होत आहे आणि लोक मजा करत आहेत. प्रत्यक्षात एक चित्र समोर आले असून या छायाचित्रात नीता अंबानी रिहानासोबत दिसत आहेत. या फोटोमध्ये तुम्हाला दिसेल की डान्सदरम्यान तिचा ड्रेस अंडरआर्मजवळ फाटलेला आहे.

   

तथापि, असे दिसते आहे की रिहानाला कल्पना नव्हती की ती एका ओप्स क्षणाची शिकार झाली आहे. हा फोटो समोर येताच तो व्हायरल होत असून त्यावर लोकांच्या प्रतिक्रिया येत आहेत.

रिहानाचा हा फोटो व्हायरल होताच लोक मजेशीर कमेंट करत आहेत. एकाने लिहिले आहे, “कदाचित ती नाचताना फाटली असावी.” एकाने लिहिले की, फाटके कपडे घालावे लागतील तेव्हा ७२ कोटी घेऊन काय उपयोग? एकाने लिहिले आहे, “याला कपडे फाडण्याची कामगिरी म्हणतात.” एकाने लिहिले, “ती अचानक खूप गोरी झाली.”

हे वाचा:   धर्मेंद्रने गोविंदाला सर्वांसमोर थप्पड लगावली होती..कारण गोविंदा हेमा मालिनी सोबत करत होता असे कृत्य..जाणून चकित व्हाल..

एकाने लिहिले, “दुसऱ्या मॅडमचा ड्रेस फाटला आहे, मला ते जाणवत आहे की दुसऱ्याला त्रास होत आहे?” एकाने लिहिले की, “हि तीच आहे ना जिने भारताला गरीब देश म्हटले होते, आज भारतात तिच्यावर टीका होत आहे.” लोक सतत अशा कमेंट करत आहेत.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by F I L M Y G Y A N (@filmygyan)

रिहाना तिचा परफॉर्मन्स देऊन निघून गेली. तिचे काही व्हिडिओ थेट विमानतळावरून व्हायरल होत आहेत. या व्हिडिओंमध्ये ती खूपच मस्त दिसत होती. रिहाना आणि तिच्या टीमला विमानतळावर कौतुकाचा वर्षाव झाला. सध्या वेगाने व्हायरल होत असलेली ही छायाचित्रे तुम्ही पाहत आहात.

Leave a Reply