चित्रपटातील एका दृश्यासाठी ही अभिनेत्री झाली गर्भवती, त्यानंतरकॅमेऱ्यासमोरच दिला मुलाला जन्म..

मनोरंजन

अभिनेत्रींना चित्रपटसृष्टीत काम करणं जितकं सोपं वाटतं, तितकंच खरं तर ते अवघड असतं. चित्रपटांच्या शूटिंगदरम्यान अभिनेत्रींना चित्रपटाचा दिग्दर्शक आणि नायक या दोघांचेही पालन करावे लागते. त्यांची इच्छा नसली तरी त्यांना असे सीन शूट करावे लागतात जे त्यांना करायचे नसते. मात्र, आपले करिअर घडवण्यासाठी अभिनेत्री प्रत्येक मर्यादा ओलांडते.

   

आजच्या पोस्टमध्ये आपण फिल्म इंडस्ट्रीतील एका अभिनेत्रीबद्दल बोलणार आहोत जिने चित्रपटातील एक सीन शूट करण्यासाठी गरो”दर राहण्याचा निर्णय घेतला. यानंतर तिने कॅमेऱ्यासमोर मुलाला जन्म दिला. हे अगदी विचित्र वाटतं. पण हे पूर्णपणे सत्य आहे. क्षणाचाही विलंब न लावता जाणून घेऊया त्या अभिनेत्रीबद्दल.

आम्ही बोलत आहोत साऊथ फिल्म इंडस्ट्रीतील प्रसिद्ध अभिनेत्री श्वेता मेनन हिच्याबद्दल. ती साऊथ चित्रपटांसोबतच बॉलिवूड चित्रपटांमध्येही दिसली. सध्या ती 47 वर्षांची आहे. त्यांचा जन्म 22 एप्रिल 1974 रोजी चंदीगडमध्ये झाला. एक काळ असा होता की श्वेता मेननच्या सौंदर्याचे लोक वेडे असायचे. चाहते त्यांच्या फोटोशूटची आतुरतेने वाट पाहत होते.

हे वाचा:   ईशा अंबानीच्या लग्नात ऐश्वर्या रायने केला डान्स, व्हिडिओ पाहून रागाने लाल झाला सलमान…..

श्वेता मेननच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल बोलायचे तर तिने दोनदा लग्न केले. 2007 मध्ये, तिचा पहिला पती बॉबी भोसलेपासून घटस्फो”ट झाला, त्यानंतर तिने दुसरे लग्न केले. तिचे दुसरे लग्न सुप्रसिद्ध गायक आणि संगीतकार श्रीवालेसन मेनन यांच्याशी झाले.

श्वेता मेननने चित्रपटासाठी एक दृश्य शूट करण्यासाठी तिच्या दुस-या लग्नानंतर ग”र्भवती होण्याचा निर्णय घेतला. त्याने आपल्या चित्रपटात थेट डिलिव्हरी चित्रित केली. हे थेट वितरण दृश्य अंदाजे 45 मिनिटे चालले. जेव्हा लोकांना याची माहिती मिळाली तेव्हा सर्वांनाच आश्चर्याचा धक्का बसला. तरीही त्याचा चित्रपट काही विशेष करू शकला नाही आणि फ्लॉप झाला.

Leave a Reply