डॉली चायवाला एका दिवसात चहा विकून करतो एवढी कमाई? स्वॅगद्वारे सोशल मीडियावरून इतके पैसे कमवतोय.!

मनोरंजन

डॉली चायवाला सध्या सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे. नागपुरात स्वॅगसह चहा विकणारी ‘डॉली चायवाला’ मायक्रोसॉफ्टचे संस्थापक बिल गेट्स यांना चहा दिल्यापासून इंटरनेटवर खळबळ माजली आहे. आपल्या चहा विकण्याच्या स्टाइलसाठी प्रसिद्ध असलेला ‘डॉली चायवाला’ रातोरात स्टार झाला आहे. लोकांना डॉली चायवालाबद्दल जाणून घ्यायचे आहे. प्रत्येकाला हे जाणून घ्यायचे आहे की तो बिल गेट्सला कसा आणि कधी भेटला? तो राहतो कुठे,  त्यांचे नाव काय आहे, ते किती कमावतात?

   

प्रसिद्ध डॉली चायवालाचे खरे नाव सुनील पाटील आहे. डॉली चायवाला ही महाराष्ट्रातील नागपूरची रहिवासी आहे. डॉली चायवाला यांनी गेल्या काही दशकांपासून चहा बनवण्यासाठी आणि विकण्यासाठी एक अनोखी पद्धत वापरली आहे. डॉली चायवाला सामान्य घरातून आलेला आहे. त्यांचा जन्म 1998 मध्ये झाला. इंस्टाग्रामवर त्याचे लाखो फॉलोअर्स आहेत.

हे वाचा:   या गंभीर आजारामुळे उर्फी जावेद कमी कपडे घालते; व्हिडिओ शेअर करून सांगितले तिच्या शरीराची अवस्था....

डॉली चायवाला रोज सकाळी 6 ते रात्री 9 या वेळेत चहा विकतो. एका कप चहाची किंमत 7 रुपयांपासून सुरू होते. टाईम्स ऑफ इंडियाच्या रिपोर्टनुसार, डॉली चायवाला दररोज 350 ते 500 कप चहा विकतो.

डॉली चायवाला चहा विकून दररोज 3500 ते 4000 रुपये कमावते. IMDb Stars पोर्टलनुसार, डॉली चायवालाची एकूण संपत्ती 10 लाख रुपये आहे. एवढेच नाही तर प्रत्येक सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्मवरून डॉली चायवाला दर महिन्याला हजारो रुपये कमवतो.

बिल गेट्सला चहा दिल्यानंतर डॉली चायवाला म्हणाला, “मला अजिबात कल्पना नव्हती, मला वाटले की तो परदेशातील व्यक्ती आहे म्हणून मी त्याला चहा द्यावा. दुसऱ्या दिवशी मी नागपूरला परतलो तेव्हा ‘मी कोणाला चहा दिला?’ सोशल मीडियावर लोक बोलत होते. प्रत्येकजण म्हणत होता की मी बिल गेट्सला चहा दिला होता.

हे वाचा:   12 जणांसोबत अफेअर करून वयाच्या 50 व्या वर्षीही अविवाहित आहे हि अभिनेत्री; नाना पाटेकर लग्न करणार होते, पण...

डॉली चायवाला पुढे म्हणाला, “मी त्याच्याशी (बिल गेट्स) अजिबात बोललो नाही, तो माझ्या जवळ उभा होता आणि मी माझ्या कामात व्यस्त होतो. मी साऊथचे सिनेमे बघतो आणि तिथून स्टाईल शिकतोय…आज मला वाटतं की मी ‘नागपूरचा डॉली चाय’ झालोय. मला भावी पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांना चहा द्यायचा आहे.

Leave a Reply