जेव्हा संजय दत्तने मान्यताच्या घा”णे”र”ड्या फिल्मचे सर्व हक्क रातोरात विकत घेतले….

मनोरंजन

संजय दत्तच्या अनेक प्रसिद्ध कथा आहेत. राजकुमार हिराणी यांनी त्यांच्या कथेवर आधारित चित्रपट बनवला आहे. ज्याचे नाव संजू. हे खूप लोकांना आवडले. पण त्याची तिसरी पत्नी मान्यता दत्तबद्दल फार कमी लोकांना माहिती आहे. त्याच्याशी संबंधित एक घटना जाणून घेऊया.

   

मान्यता दत्त मुस्लिम कुटुंबातील असून त्यांचा जन्म मुंबईत झाला. मान्यता दत्तने दुबईमध्ये काही काळ घालवला आणि तिला बॉलिवूड इंडस्ट्रीचे जग खूप आवडले. यामुळे तिने गंगाजल या चित्रपटात प्रकाश झा यांच्यासोबत एक आयटम साँग केले होते. ‘गंगाजल’ चित्रपटात काम केल्यानंतर प्रकाश जा यांनी तिचे नाव मान्यता ठेवले.

मान्यता दत्तला बॉलिवूडमध्ये येण्यापूर्वी अनेक अडचणींचा सामना करावा लागला आणि तिला काम शोधण्यासाठी अनेक अडथळ्यांचा सामना करावा लागला आणि चित्रपटांमध्ये आयटम साँग केले. त्यानंतर संजय दत्तने मान्यतासोबत लग्न केले. पण संजय दत्तचे कुटुंब या लग्नावर खूश नव्हते पण हळूहळू मान्यताने सर्वांची मनं जिंकली आणि प्रत्येक संकटात ती संजय दत्तच्या पाठीशी उभी राहताना दिसली.

हे वाचा:   अजय देवगणच्या मुलीचे बॉयफ्रेंडसोबत टाइट ड्रेसमध्ये पार्टी करतानाचे फोटो झाले व्हायरल, पहा फोटो....

मान्यता दत्त तिचे शिक्षण पूर्ण केल्यानंतर नशीब आजमावण्यासाठी बॉलिवूडमध्ये आली होती. संजय दत्त आणि मान्यता ही जोडी चित्रपटसृष्टीत खूप प्रसिद्ध आहे, संजय दत्त आणि मान्यता यांची ओळख एका पार्टीदरम्यान झाली होती. त्यामुळे दोघांमध्ये घट्ट मैत्री झाली आणि हळूहळू या मैत्रीचे रुपांतर प्रेमात झाले आणि दोघांनी लग्न केले.

मान्यता आणि संजय दत्त यांचे २००८ मध्ये लग्न झाले होते. दोघांचे लग्न हिंदू रितीरिवाजांनुसार झाले होते, संजय दत्तच्या कुटुंबीयांनी लग्नाला हजेरी लावली नव्हती. मान्यताचे हे दुसरे लग्न होते आणि अभिनेता संजय दत्तचे तिसरे लग्न होते. यानंतर 2010 मध्ये मान्यताने दोन जुळ्या मुलांना जन्म दिला, आजही दोघेही आपल्या आयुष्यात खूप आनंदी आहेत.

मान्यताला यशस्वी नायिका व्हायचं होतं. पण त्याला कधीही मोठ्या चित्रपटाची ऑफर मिळाली नाही. त्यांनी बी ग्रेड चित्रपटांमध्ये काम करण्यास सुरुवात केली. संजय दत्तने मान्यताच्या बी ग्रेड चित्रपटाचे हक्क 20 लाख रुपयांना रातोरात विकत घेतले होते. या चित्रपटात मान्यता दत्तने खूप बोल्ड सीन दिल्याचे बोलले जात आहे.

Leave a Reply