केवळ सिद्धार्थ-कियाराच नाही तर रकुल प्रीत सिंगही करणार आहे लग्न, जाणून घ्या ती कोणासोबत घेणार आहे फेरे ?

Uncategorized

बॉलीवूड इंडस्ट्रीपासून ते टीव्ही जगतात पुन्हा एकदा लग्नसराईचे पर्व सुरू झाले आहे. प्रसिद्ध अभिनेते सिद्धार्थ मल्होत्रा ​​आणि कियारा अडवाणी लवकरच विवाहबंधनात अडकणार असल्याची चर्चा सध्या सुरू आहे. हे जोडपे कोर्ट मॅरेज करू शकतात, असे बोलले जात आहे. तथापि, कियारा आणि सिद्धार्थकडून अद्याप कोणतेही अधिकृत वक्तव्य आलेले नाही.

   

आता दरम्यान, सुप्रसिद्ध अभिनेते जॅकी भगनानी आणि रकुल प्रीत सिंग देखील लग्नाच्या बेडीत अडकणार असल्याची बातमी समोर आली आहे. चला तर मग जाणून घेऊया जॅकी भगनानी आणि रकुल प्रीत सिंगचे लग्न कधी होणार?

मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, हे जोडपे 2023 मध्ये लग्न करू शकतात, जरी लग्नाची तारीख अद्याप निश्चित झालेली नाही. दोन्ही कुटुंबीयांकडून लग्नाची तयारी सुरू झाल्याचे बोलले जात आहे. विशेष म्हणजे जॅकी भगनानीचे वडील वासू भगनानी हे त्यांच्या मोठ्या चित्रपटांसाठी ओळखले जातात. अशा परिस्थितीत तो आपल्या मुलाचे लग्नही मोठ्या थाटामाटात करणार आहे ज्यात बॉलिवूड इंडस्ट्रीशी संबंधित अनेक लोक उपस्थित राहणार आहेत. रकुल प्रीत सिंगबद्दल बोलायचे तर ती इंडस्ट्रीतील एक प्रसिद्ध अभिनेत्री आहे जिने अनेक चित्रपटांमध्ये काम केले आहे.

हे वाचा:   तिहार तुरुंगातून प्रसिद्ध अभिनेत्रीला लग्नाची मागणी; धक्कादायक घटनेनंतर ‘ती’ वादाच्या भोवऱ्यात

अलीकडेच जेव्हा रकुलचा भाऊ अमनशी तिच्या लग्नाबद्दल बोलले गेले तेव्हा ती म्हणाली, “रकुलने जॅकी भगनानीच्या अनेक प्रोजेक्टमध्ये काम केले आहे. लग्न ठरले आहे, पण अजून काही ठरलेले नाही. जेव्हा तिने लग्न करण्याचा निर्णय घेतला तेव्हा ती स्वतःच याची घोषणा करेल. लग्न हा कोणत्याही नात्याचा कळस असतो. जॅकी हा भारतीय चित्रपटसृष्टीतील आघाडीच्या निर्मात्यांपैकी एक आहे आणि त्याच्याकडे अनेक आगामी प्रकल्प आहेत. दोघेही आपापल्या कामात खूप व्यस्त आहेत, बघूया कधी काय होईल.

त्याचवेळी रकुलनेही तिच्या लग्नाच्या बातमीवर प्रतिक्रिया दिली आहे. त्याने सोशल मीडिया पोस्टवर लिहिले की, “@AmanPreetOffl तुम्ही पुष्टी केली? आणि मला सांगितलेही नाही भावा, माझ्या आयुष्याची बातमी कशी नाही हे मजेदार आहे.”

हे वाचा:   अजब प्रकरण! 2 विवाहित महिलांचं एकमेकींच्या पतीवर जडलं प्रेम; शेवटी घेतला असा निर्णय की सगळेच शॉक

रकुल प्रीत सिंगच्या कामाबद्दल बोलायचे झाले तर तिने अनेक बॉलिवूड तसेच साऊथ चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. ती लवकरच ‘थँक गॉड’ या चित्रपटात दिसणार आहे ज्यात तिच्यासोबत सुप्रसिद्ध अभिनेता अजय देवगण आणि सिद्धार्थ मल्होत्रा ​​मुख्य भूमिकेत दिसणार आहेत. हा चित्रपट 25 ऑक्टोबरला थिएटरमध्ये दाखल होणार आहे.

याशिवाय रकुल प्रीत सिंह ‘कटपुतली’ चित्रपटात दिसली होती ज्यामध्ये ती प्रसिद्ध अभिनेता अक्षय कुमारसोबत दिसली होती. याशिवाय रकुल लवकरच ‘मिशन सिंड्रेला’, ‘डॉक्टर जी’, ‘अटॅक’, ‘मेडे’ यांसारख्या चित्रपटांमध्ये दिसणार आहे. ‘डॉक्टर जी’ या चित्रपटात ती अभिनेता आयुष्मान खुरानासोबत दिसणार आहे.

Leave a Reply