या प्रसिद्ध नेत्याला बनवायचं होत करीना कपूरला आपली बायको; त्या नेत्याचं नाव ऐकून तुम्हीही गोंधळून जाल.!

Uncategorized

बॉलिवूडमध्ये प्रत्येकाला एक ना एक अभिनेता किंवा अभिनेत्री आवडते. मग तो सामान्य माणूस असो किंवा राज कारणी. बॉलिवूडमध्ये अशा अनेक अभिनेत्री आहेत ज्यांनी आपल्या सौंदर्याने लाखो लोकांची मने जिंकली आहेत. या अभिनेत्रींच्या सौंदर्यावर केवळ सामान्य माणसेच नव्हे तर बड्या राज कारण्यांनीही आपले मन गमावले आहे.

   

बॉलिवूडमध्ये अशी एक अभिनेत्री आहे जिने यूपीचे सर्वात प्रसिद्ध सीएम अखिलेश यादव यांचे हृदय चोरले. एक काळ असा होता की अखिलेशला या अभिनेत्रीवर इतके प्रेम होते की त्याला तिच्याशी लग्न करायचे होते. जरी त्यांची पत्नी डिंपल स्वत: नायिकेपेक्षा कमी नसलीतरी तो करीनाच्या सौंदर्यासाठी वेडा आहे.

राजकारणातील अखिलेश यादव हे छोटेसे नाव नाही.  अखिलेशच्या कुटुंबात एकापेक्षा जास्त दिग्गज आहेत. तसे, करीना कपूर म्हणजेच बेबोचे जगभरात कोट्यावधी चाहते आहेत. पण या चाहत्यांविषयी कोणालाही माहिती नाही. एक काळ असा होता की करीना कपूर आणि शाहिद कपूर यांच्या नावांचा सर्वत्र उल्लेख होता.

हे वाचा:   पाणी पुरी की पिठलं भाकरी? देशमुखांच्या सुनेला आवडतात या गोष्टी

पण काही कारणास्तव त्यांचा ब्रेकअप झाला आणि करीनाने सैफ अली खानशी लग्न केले आणि पटौदी कुटूंबाची सून झाली. आता ती तिच्या दुसऱ्या मुलाला जन्म देणार आहे. या अगोदर तिला तैमुर अली खान नावाचा एक गोंडस मुलगा आहे.

करिनाच्या लग्नाची बातमी समजताच उत्तर प्रदेशचे माजी मुख्यमंत्री अखिलेश यादव यांच्यासह लाखो लोक चकित झाले. बॉलिवूड अभिनेत्री प्रेमात पडण्याची ही पहिली वेळ नाही. याआधीही बॉलिवूडच्या या अभिनेत्रीवर अनेक राजकारण्यांनी मने गमावली आहेत. अखिलेश यादवला तिच्याबरोबर लग्न करायचं होतं. पण त्यांचे वडील मुलायमसिंह यादव यांना हे आवडले नाही.

अखिलेश यांचे करिना कपूरवरचे प्रेम तेव्हा उघड झाले जेव्हा त्याने स्वतः एका मुलाखतीत याचा उल्लेख केला होता. जेव्हा एका पत्रकाराने त्याला विचारले की तुमची आवडती अभिनेत्री कोण आहे.? यावर अखिलेश यादव म्हणाले, “माझी आवडती नायिका करीना कपूर आहे.” ते पुढे म्हणाले की, जर त्यांचे वडील सहमत झाले असते तर आज त्यांचे नाव करीना कपूर खान नसून करीना कपूर यादव असे असते.

हे वाचा:   अखेर ठरलं! मलायका-अर्जुन लवकरच उरकणार साखरपुडा; याठिकाणी होणार शाही सोहळा

अखिलेशबरोबर झालेल्या चर्चेतून हे स्पष्ट झाले की तो करीनासाठी किती वेडा आहे. पण त्यांची पत्नी डिंपल यादवही करीना कपूरपेक्षा कमी सुंदर नाही. डिंपल देखील खूप सुंदर आहे आणि तिला साधेपणाने जगायला आवडते. बॉलिवूड अभिनेत्री मेकअपमध्ये सुंदर दिसत असताना डिंपलही मेकअपशिवाय सुंदर दिसते. डिंपलचे एक नैसर्गिक सौंदर्य आहे असे म्हणणे चुकीचे ठरणार नाही.मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा.

Leave a Reply