अर्ध्या रात्री प्रियांका चोप्राच्या बेडरूममध्ये पकडला गेला होता शाहिद कपूर; पण एका सँडविचमुळे तुटले नाते.!

Uncategorized

25 जानेवारी २०११ रोजी सकाळी सात वाजण्याच्या सुमारास आयकर अधिकाऱ्यांच्या पथकाने प्रियंका चोप्राच्या वर्साईस फ्लॅटचा दरवाजाची बेल वाजवली, तर टॉवेलने गुंडाळलेल्या शाहिद कपूरने दरवाजा उघडला. अधिकाऱ्यांना एकदा वाटलं की त्यांनी चुकीच्या दाराला ठोठावले आहे. जेव्हा अधिका्यांनी शाहिदला प्रियंका चोप्राबद्दल विचारले तेव्हा शाहिद आत धावत बेडरूममध्ये शिरला.

   

प्रियंका चोप्राच्या घरी बेनामीच्या मालमत्तेमुळे हा आयटी छाप होता. या छाप्यात अधिकाऱ्यांना काय मिळाले ते माहित नाही परंतु प्रियंका चोप्रा आणि शाहिद कपूर यांच्या रात्रीच्या निर्णयाने संपूर्ण बॉलिवूड जागरूक झाले. प्रियंकाने एका मुलाखती दरम्यान स्पष्टीकरण देताना सांगितले की तिने शाहिदला कॉफी पिण्यासाठी घरी बोलावले होते.

विशाल भारद्वाजच्या ‘कमिने’ या चित्रपटाच्या मेकिंग दरम्यान प्रियांका आणि शाहिद यांची भेट झाली. शाहिद आणि करीनाचा त्या दिवसांत ब्रेकअप झाला होता आणि ते त्यांच्या तुटलेल्या हृदयाचे मलम शोधत होते. इकडे स्वभावाने रोमँटिक प्रियंका चोप्राने शाहिदला एकटे पाहिले तेव्हा ती त्याच्यावर पूर्णपणे फिदाच झाली.

हे वाचा:   कॉमेडीतील दोन बाप माणसं येणार एकत्र..., भाऊ कदम आणि ओंकार भोजने प्रेक्षकांना हसवायला सज्ज

प्रियंकाच्या बेडरुमचे दरवाजे शाहिदसाठी कधी उघडले हे कोणालाही माहिती नव्हते ज्याने प्रियंकाच्या हितासाठी करीनाच्या दु: खाचा चुकीचा विचार केला. असे म्हटले जाते की शाहिद आणि प्रियांकाने गोव्यात साखरपुडा केला आणि लवकरच ते लग्न करण्यास उत्सुक झाले. पण लवकरच त्यांच्या ब्रेकअपच्या बातम्याही आल्या.

त्यांचे नाते तुटण्याचे कारण एकदम साधेच होते. शाहिद कपूर आणि प्रियंका चोप्रा यापूर्वी एकाच इमारतीच्या वेगवेगळ्या मजल्यांवर राहत असायचे. जेव्हा जेव्हा त्यांना एकमेकांना भेटायचे असायचे तेव्हा ते एकमेकांच्या घरी जात असायचे. एक दिवस प्रियंका शाहिदच्या फ्लॅटवर पोहोचली, तेव्हा प्रियंकाने पाहिले की शाहिद नॉन-वेज सँडविच खात होता. या सँडविचबद्दल दोघांमध्ये वादविवाद झाला आणि त्यानंतर जोरदार भांडण सुरू झाले.

शाहिदला प्रियांकाच्या डोमिनेटिंग नेचरचा इतका राग आला होता की त्याने हळूहळू प्रियांकापासून स्वत: ला वेगळं केलं आणि एक दिवस नातं कायमचं तुटलं. सध्या शाहिदचेही लग्न झाले आहे आणि प्रियांकाही तिचा नवरा निक सोबत खुश आहे आणि आपले जीवन आनंदी जगत आहेत.

हे वाचा:   हॉटेलमध्ये फक्त पांढऱ्या रंगाचीच बेडशीट्स का वापरतात? जाणून घ्या कारण

मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा.

Leave a Reply