ओम पुरी यांचे वयाच्या 14 व्या वर्षी 55 वर्षीय मोलकरणीसोबत होते संबंध, स्वतःच्या मामीलाही सोडले नाही

Uncategorized

हिंदी चित्रपटसृष्टीतील सर्वात प्रसिद्ध अभिनेत्यांपैकी एक असलेले ओम पुरी आता आपल्यात नाहीत, 2017 साली त्यांचे निधन झाले, तरीही त्यांच्या जबरदस्त अभिनयामुळे ते आजही आपल्या हृदयात जिवंत आहेत. त्यांच्या अविस्मरणीय कारकिर्दीत या दिग्गज व्यक्तीला राष्ट्रीय पुरस्कारापासून ते पद्मश्री आणि जीवनगौरव असे सन्मान देण्यात आले आहेत. ओम पुरी यांची फिल्मी कारकीर्द अप्रतिम राहिली आहे पण त्यांचे वैयक्तिक आयुष्य नेहमीच वादग्रस्त राहिले आहे.

   

लहानपणी ढाब्यावर घाण भांडी धुणे

ओम पुरी यांनी त्यांच्या कारकिर्दीत खूप लोकप्रियता आणि पैसा कमावला, जरी त्यांचा आतापर्यंतचा प्रवास सोपा नव्हता. एक काळ असा होता जेव्हा वयाच्या अवघ्या ७ व्या वर्षी त्यांना ढाब्यावर खरकटी भांडी धुवावे लागले. त्यानंतर छोट्या-छोट्या नोकऱ्या करत त्यांचे आयुष्य पुढे सरकले.

हे वाचा:   “ती दगडाच्या काळजाची बाई…” संजय दत्तच्या पहिल्या पत्नीच्या बहिणीने माधुरीवर केलेले गंभीर आरोप

दरम्यान, ओम पुरी यांनी महाविद्यालयात आयोजित कार्यक्रमाचा भाग होण्यासाठी पंजाब थिएटरचे ज्येष्ठ कलाकार हरपाल तिवाना यांची भेट घेतली. त्यानंतर त्यांच्या नशिबाने कलाटणी घेतली आणि त्यांना चित्रपटसृष्टीत काम मिळाले आणि त्यानंतर त्यांनी मागे वळून पाहिले नाही.

वादग्रस्त वैयक्तिक जीवन

ओम पुरी यांनी चित्रपटसृष्टीतून भरपूर पैसा कमावला, जरी त्यांचा वादांशीही जुना संबंध आहे. या दिग्गज अभिनेत्याने आपल्या आयुष्यातील दोन लग्न केली. त्यांनी 1991 मध्ये पहिले लग्न केले, त्यानंतर अवघ्या वर्षभरातच त्यांचा घटस्फोट झाला आणि 1993 मध्ये त्यांनी नंदिता पुरीशी लग्न केले.

ओम पुरी यांच्या पत्नी नंदिता यांनी त्यांच्या जीवनावर ‘अनलाइकली हीरो: ओम पुरी’ नावाचे पुस्तक लिहिले आहे. या पुस्तकात नंदिताने ओम पुरी यांच्या आयुष्यातील अशी अनेक रहस्ये उघड केली आहेत, ज्यांनी सर्वांनाच आश्चर्याचा धक्का दिला आहे.

हे वाचा:   आई आजारी असतांनाच राखी सावंतने बॉयफ्रेंड आदिल दुर्राणीशी केलं लग्न! फोटो व्हायरल

नंदिताने शीर्षकात लिहिले की, ओम पुरी हे स्वत:हून मोठ्या महिलांकडे जास्त आकर्षित होते. वयाच्या अवघ्या 14 व्या वर्षी तो घरात काम करणाऱ्या 55 वर्षीय मोलकरणीकडे आकर्षित झाला आणि त्याने तिच्याशी संबंध प्रस्थापित केले.

वास्तविक याआधी ओम पुरी यांना कोणत्याही महिलेने हात लावला नव्हता. एवढेच नाही तर या दिग्गज अभिनेत्याने आपल्या मामीचाही विनयभंग करण्याचा प्रयत्न केला. त्यानंतर त्याला घराबाहेर हाकलून देण्यात आले.

Leave a Reply